Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: IntelliAdmin USB History Viewer – Xem danh sách các thiết bị đã từng cắm vào máy tính

Cám ơn
    44
    Được cám ơn 268 trong 149 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    70

Mặc định IntelliAdmin USB History Viewer – Xem danh sách các thiết bị đã từng cắm vào máy tính

Trong khi chờ đợi test một điều thú vị khác, nếu thành công thì tôi sẽ viết tiếp, còn thất bại thì…đi ngủ. Hôm nay thấy giang hồ đồn đại về một ứng dụng có tên là IntelliAdmin USB History Viewer. Nhìn cái tên hẳn bạn đã đoán ra phần mềm này dùng để làm gì rồi đúng không ? Nó dùng để liệt kê danh sách tên các thiết bị đã từng được cắm vào máy tính qua cổng USB và thời gian cuối cùng cắm vào máy tính là lúc nào.

Tôi không biết rõ là nó có lợi ích gì, chỉ biết rằng nó vui vui và biết đâu lại cần thiết cho một ai đó thì sao ? Hehe.
    Bạn tải phần mềm miễn phí này từ địa chỉ : , dung lượng 1.7Mb.
    Sau khi cài đặt, bạn chạy nó lên. Thường thì bạn chỉ cần bấm nút Start để chương trình tiến hành quét và liệt kê.
    Nhưng nếu nó không hiển thị gì cả, bạn hãy thử xoá chữ “local” ở ô Computer Name và gõ vào tên của máy tính, sau đó quét lại lần nữa. Phần username, password và domain có thể để trống nếu quét máy tính và user hiện tại.
    anhhangxom

Xem thêm chủ đề liên quan:

abc

2. Những thành viên gởi lời cám ơn đến niduti vì bài viết hữu ít này:

BiVtVN (12-02-2012)

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-07-2010, 07:21 PM
  2. History Sweeper v3.02 - Dọn rác cho PC
    Bởi Raphael trong diễn đàn Tiện ích hệ thống, xử lý file - Nén, giải nén file
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-01-2009, 05:06 PM
  3. The History Channel Great Battles of Rome
    Bởi HellsBoyz trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-06-2008, 01:17 PM