Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Trang 59 của 63 Đầu tiênĐầu tiên ... 9495758596061 ... CuốiCuối
Kết quả 581 đến 590 của 625

Chủ đề: [PC Game] Red Alert 2 (Ra2) (Báo động đỏ 2) - Extension YURI's REVENGE (Yuri trả thù) - FULL (Free download Full - 4share.vn - Fshare - SkyDrive)

Cám ơn
    5
    Mức độ nổi tiếng
    19

Mặc định Re: [Fshare][Game] Red Alert 2 (Ra2) (Báo động đỏ 2) - Extension YURI's REVENGE (Yuri trả thù) - FULL (Free download Full)

cho xin link dowload Ra2 với

Cám ơn
    543
    Được cám ơn 860 trong 488 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    245

Mặc định Re: [Fshare][Game] Red Alert 2 (Ra2) (Báo động đỏ 2) - Extension YURI's REVENGE (Yuri trả thù) - FULL (Free download Full)

Trích dẫn Gửi bởi mrbjkl Xem bài viết
    cho xin link dowload Ra2 với
    Link Fshare (1 Link 466Mb) (Bao gồm DLC Yuri):

Link Skydrive (Bao gồm DLC Yuri):

Link MegaShare (Bao gồm DLC Yuri):

Mà lần sau bạn tới mà đọc
    Cùng nhau xây dựng forum Ketnoitatca thật lớn mạnh
    ​Topic tổng hợp Series game bắn súng nổi tiếng Call Of Duty và Series game BattleField:
    Click Here
    Tổng Hợp Game Mini của Kết Nối Tất Cả
    Click Here

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Vào network chọn new không được bạn ơi, nó cứ bảo you must select a game, nhưng nhìn bên tab chọn game thì chỉ thấy chữ lobby nhấp vào vẫn chọn new không được. Rốt cuộc là không nối mạng Lan được.

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

sao minh co vai nuoc zay ad tai ve r co vai nuoc a` k co nhieu nuoc RA2 day

Cám ơn
    543
    Mức độ nổi tiếng
    245

Trích dẫn Gửi bởi dungvs10000 Xem bài viết
    sao minh co vai nuoc zay ad tai ve r co vai nuoc a` k co nhieu nuoc RA2 day
    Bạn có thể Mod lại RA2 và tạo thêm nhiều nước trong file rules ấy

Trích dẫn Gửi bởi jupitervn207 Xem bài viết
    Vào network chọn new không được bạn ơi, nó cứ bảo you must select a game, nhưng nhìn bên tab chọn game thì chỉ thấy chữ lobby nhấp vào vẫn chọn new không được. Rốt cuộc là không nối mạng Lan được.
    Bạn muốn chơi online thì bạn tải bản Red Alert 2 1.006 về rồi thêm phần mềm GameRanger nữa là Okie vì ở đó chơi RA2 nhiều người Việt lắm
    ​Topic tổng hợp Series game bắn súng nổi tiếng Call Of Duty và Series game BattleField:
    Click Here
    Click Here

Cám ơn
    11
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: Trả lời: [Game]Red Alert 2 (Ra2) - Extension YURI's REVENGE - FULL (Free download Full)

Trích dẫn Gửi bởi whisky157 Xem bài viết
    Đây là bản MOD mình tự làm 100% (tất nhiên các model là download từ trên mạng về)
    Tên bản mod là Nightmare, đây là phiên bản Nightmare đã dc mình edit lại 1 lần để fix vài lỗi nhỏ. Trong bản mod này mình đã loại bỏ vài nước cũ và thay vào đó là 1 số nước khác như Việt Nam, China...
    =============================================

A. Cách cài đặt:

1. Đầu tiên là phải cài bản Yuri's revenge
    2. Xóa các bản MOD cũ: (nếu ko xóa thì game bị chồng chéo, chơi lại bảo chẳng thấy có gì mới)
    Xóa (hoặc move) các file ecacheXX.mix, expandmdXX.mix (XX là số tự nhiên từ 00 tới 99, ko phải XXX ), rules(md).ini, art(md), ai(md).ini
    3. Down bản MOD về, giải nén ra. Các File trong đó cho hết vào thư mục cài game. Nếu có file trùng tên (file gamemd) thì cứ đồng ý tất cả.
    Thế là xong, vào chơi.
    4.
    Với lỗi Don't Send khi chơi Yuri's Revenge, xử lí như sau:
    Click chuột phải vào Application và chọn như sau rồi OK

B. Cách chơi:

Bản này có 1 số thay đổi, dc thêm vào nhiều loại vũ khí mới + Super Weapon (các SW này thường ở dạng tăng damage, cấp độ cho quân đội) + AI khủng

1. Các Super Weapon:
    - Heal Special (Có khi có nhà chủ): Chụp nó lên 1 đám lính nào đó, nó sẽ hồi phục 100% máu.
    - Repair Special (Có khi có nhà sửa chữa): Chụp lên đám tăng hay nhà nào đó thì sẽ dc hồi 100% máu.
    - Fire Power Special (có khi xây Future Technology): Chụp vào đám nào thì damage của chúng nó tăng 25%.
    - Tank Drop Special (Có khi xây Tank Drop Tower): mỗi phe sẽ thả dù tank đặc trưng phe đó.
    - Invisible Special (Có khi xây Invisible Tower): Chụp vào quân, nhà nào thì đám đó tàng hình (vĩnh viễn, chỉ hiện hình khi tấn công).
    - Upgrade Special (có khi xây Machine Shop): Chụp vào đám nào thì nó dc cộng thêm 1 sao (quân đó phải có khả năng lên cấp nhé, ko lại chụp vào nhà chủ rồi ngồi rủa người ta)
    - Ion Cannon Special (có khi xây Ion Cannon Tower): chiếu vào đâu thì nơi đó bị ăn 1 lượng damage lớn.
    - Para Drop Special (có khi xây Master Barracks): Thả dù quân lính với số lượng lớn

2. Tech Level:
    Bình thường Game có Tech Level=10. Thang chỉnh Tech Level vào game là thấy. Ở bản này Tech Level lớn nhất là 12. Bình thường mình cũng chỉ chơi với Tech Level=10. Còn Tech Level=11 thì có thêm Ion Cannon Special. Tech Level=12 có thêm cái cột Thunder Force.

3. AI:
    Bản này có AI khá mạnh. Có 3 cấp độ: Normal, InsaneLegend.
    Normal đã bị mình đè khá nhiều (kể cả việc ko dc xài Spy, Sniper, xe cảm tử) nhưng tính ra nó không thua 1 Hard bản cũ đâu. Chấp 3 Normal nó đánh cho vỡ mặt (Nói thế chứ 2 thằng là khó rồi).
    Insane thì đánh khá kinh khủng. Ngay như mình đánh, nếu gần 1 Insane thì xác định thua từ đầu đi.
    Legend thì nó đánh mạnh đừng hỏi.
    Tất cả các loại vũ khí đều được sử dụng.
    À, COM phát huy tối đa sức mạnh nếu chơi ở các map có địa điểm xây nhà rộng. Nếu xếp Legend vào chỗ chật chội thì chẳng đáng nói làm gì. Khuyến khích ko dùng các map có sẵn vì quá nhỏ
    Mình đang nói các map không có cầu nhé. Chứ chặt cầu đi để thắng thì chẳng bàn làm gì cho mệt.

Chú ý: Nếu bạn không thắng dc 1 Normal thì hãy move file aimd.ini ra chỗ khác, tới khi thành thạo hãy thêm vào.

4. Linh tinh khác:
    Bản này có chế độ farm tiền. Nghĩa là khi giết 1 unit địch, bạn sẽ được cộng tiền dựa theo giá của unit bị tiêu diệt.
    Ko có cấp, cấp 1 và cấp 3 lần lượt theo tỉ lệ là 0,1 0,4 và 1,2
    Ví dụ tiêu diệt tank X cấp 1 có giá 1000 thì bạn dc cộng 1000x0,4=400.

5. Bản này đã up lên NPATCH nên file gamemd đã bị thay đổi. Từ nay để game có thể vận hành cần phải có cặp đôi gamemdNpatch.mix

6. Từ nay bạn có thể thay đổi tốc độ game khi chơi Campaign (chắc ai chả ngán cái tốc độ rùa bò sẵn có). Chỉ cần thêm -speedcontrol vào Target của shotcut. Ví dụ của mình là:
    "F:\Game\Red Alert 2 - Yuri's Revenge\YURI.exe" -speedcontrol

7. Vào phần Campaign, có phần Campaign List, tất cả các Campaign đều dc mở. Bạn không còn lo việc không qua dc Campaign nào đó nữa.

Link download:
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?ru1ueqft0inc8b7

=========================

Mình chủ yếu lượn lờ bên GVN nên ít khi qua đây =.=
    Bạn nào có thắc mắc thì qua đấy hỏi cho tiện
    Em đã phải đăng nhập để Thank bác đấy ạ..quá tuyệt vời.cảm ơn bác rất nhiều

Cám ơn
    543
    Mức độ nổi tiếng
    245

Mặc định Re: Trả lời: [Game]Red Alert 2 (Ra2) - Extension YURI's REVENGE - FULL (Free download Full)

Trích dẫn Gửi bởi janghoabm Xem bài viết
    Em đã phải đăng nhập để Thank bác đấy ạ..quá tuyệt vời.cảm ơn bác rất nhiều
    Bạn có thể tự MOD game cũng được , cảm giác Mod xong -> chơi thì vui lắm
    Click Here
    Click Here

Cám ơn
    119
    Được cám ơn 3 trong 3 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    16

giải nén tơi part2 là bi loi ah wrong password vay?

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi tuan19921 Xem bài viết
    giải nén tơi part2 là bi loi ah wrong password vay?
    nhập pass từng chữ đừng copy nhé bạn: 4r.ketnoitatca.net

Cám ơn
    119
    Được cám ơn 3 trong 3 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    16

giải nén ra vô game bao lỗi ***FATAL string mmanager failed to initllaized properly

Trang 59 của 63 Đầu tiênĐầu tiên ... 9495758596061 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [FShare] Red Alert 2 & Yuri Revenge (Full ISO | Bản gốc (Original), không mod | Chiến thuật | 2000)
    Bởi maclonghl trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 04-06-2017, 09:07 AM
  2. Portable Mental Omega [Mod] Red Alert 2 Yuri's revenge FULL
    Bởi Minh Nhat trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 05-07-2016, 09:18 PM
  3. [MegaShare] [PC Game] RedAlert 1 Allied Disc Và Soviet Disc + Red Alert 2 + Yuri REVENGE (Free Download)
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 11-05-2015, 04:05 PM
  4. [MegaShare] [PC Game] RedAlert 1 Allied Disc Và Soviet Disc + Red Alert 2 + Yuri REVENGE (Free Download)
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 07-05-2015, 11:28 PM
  5. Topic cho những anh em nào muốn chiến game red alert 2 yuri revenge online bằng gameranger
    Bởi huynguoilua trong diễn đàn Games Online Việt Nam và Quốc Tế
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 13-02-2014, 07:02 AM