Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Spore Origins HD for s60v5 - Game hay cho s60v5

Cám ơn
    22
    Được cám ơn 336 trong 216 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    185

Mặc định Spore Origins HD for s60v5 - Game hay cho s60v5

Chắc hẳn các bạn đã chơi phiên bản 1 của trò chơi này rồi
    Hôm nay mình sẽ cho các bạn chơi Spore với 1 phong cách hoàn toàn mới , phong cách chơi game HD Click here to enlarge
    nói qua qua về gameplay nhé : chắc bạn nào cũng biết game "Cá lớn nuốt cá bé" rồi chứ Click here to enlarge game này y hệt vậy nhưng đồ hoạ của game đẹp hơn rất nhiều,qua mỗi màn con vật của bạn (mới đầu chỉ là 1 chuỗi ADN xíu xíu thôi ) càng chơi dần,ăn những con khác nhỏ hơn,cũng có 1 số con to hơn ăn được nhưng phải tuỳ thời điểm mà ... thịt nó game có chỉ dẫn rất chi tiết,và đừng quên còn những con to hơn luôn coi mình là ... miếng thịt của nó mà chạy cho nhanh nhé
    Nâng cấp cũng phải tính toán thì con vật của bạn sẽ ... cool,và smart hơn nhiều sự tự do,tuỳ chỉnh của game mang lại cho người chơi cảm giác nhẹ nhàn thoải mái chứ ko gò bó như các game khác
    ... còn rất nhiều lí thú,ae ko nên bỏ qua 1 game thể loại ... "Cá lớn nuốt cá bé thế này" game High Desolution,âm thanh chất lượng khỏi bàn,cảm ứng cực nhạy
    Một vài điều mình cảm nhận về gameplay Click here to enlarge Chúc ae chơi vui vẻ

Xem thêm chủ đề liên quan:

Tất cả pass download (nếu có) bài viết của mình trên forum là : 4r.ketnoitatca.net

Nhấn Thanks nếu thấy bài viết mình có ích ^^
    Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ trong forum 4r.ketnoitatca.net

Cám ơn
    205
    Được cám ơn 27 trong 12 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    30

Mặc định Re: Spore Origins HD for s60v5 - Game hay cho s60v5

Link die rồi, hix

Tag của Chủ đề này