Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: MICOACH – Huẫn luyện viên thể dục trên BlackBerry (88xx, 83xx, 89xx, 9xxx)

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Party MICOACH – Huẫn luyện viên thể dục trên BlackBerry (88xx, 83xx, 89xx, 9xxx)

Cuộc sống ngày càng vội vã, ta ít dành thời gian dành cho bản thân mình hơn, việc luyện tập thể dục cũng vì vậy cũng không được nhiều người để ý đến. Tuy nhiên theo hầu hết các nghiên cứu cũng như lời khuyên của bác sĩ, việc luyện tập thể dục mang lại lợi ích rất lớn cho con người, luyện tập thể dục giúp ta dẻo dai, khỏe mạnh, làm việc hiệu quả hơn, tăng sức đề kháng và giảm nguy cơ mắc bệnh và rất nhiều lợi ích khác nữa. Một minh chứng rất rõ nét là mình, sau hai năm đi làm với phần lớn thời gian làm việc ngồi một chỗ không hoạt động thể thao từ một thanh niên khỏe mạnh không biết đến bệnh tật là gì, thân hình cân đối mình đã tăng gần chục cân, bụng thì ai nhìn cũng quả quyết là phải được 6 tháng rồi , sức khỏe thì giảm sút, trái gió trở trời là ốm luôn, và một điều quan trọng là đi với gái, gái còn chê mới nhục chứ. Chính vì vậy mình đã quyết tâm tập thể dục để nâng cao sức khỏe và lấy lại thân hình cân đối ngày nào. Kế hoạch được thai nghén rất lâu và đã đi vào thực hiện ổn định với sự trợ giúp rất đắc lực của miCoach – Huấn luyện viên thể dục trên BlackBerry.

Giới thiệu chung về chương trình

Tên chương trình : miCoach.

Phiên bản : 1.0.25

Tính năng : Hỗ trợ tập luyện thể dục trên BlackBerry

Giá : Miễn Phí

Dòng máy hỗ trợ : 88xx, 83xx, 89xx, 9xxx

miCoach là dịch vụ của Adidas hỗ trợ người dùng tập thể dục với rất nhiều tiện ích. miCoach được tích hợp trên rất nhiều thiết bị, máy nghe nhac, điện thoại trong đó có BlackBerry. miCoach hỗ trợ cả chế độ luyện tập trong nhà cũng như ngoài trời, khi bạn chạy bộ hoặc đạp xe, miCoach giúp bạn ghi lại lại quãng đường tính toán tốc độ, lượng calo tiêu hao. Bạn có thể thiết lập list nhạc để nghe khi luyện tập. Quá trình tập luyện sẽ được ghi lại và đồng bộ với trang web giúp bạn có thể kiểm tra thống kê quá trình tập luyện của mình một cách dễ dàng.

Một vài hình ảnh về chương trình

Download

Pass: 4r.ketnoitatca.net

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: MICOACH – Huẫn luyện viên thể dục trên BlackBerry (88xx, 83xx, 89xx, 9xxx)

hình ảnh lỗi tè le hạt me rồi

Tag của Chủ đề này