Cái này là hướng dẫn cho các bác xài win 7 không mở đc 0.PnCp.cmd nha có gì sai mong các bác đừng chém em tội nghiệp

sau đây mình huóng dẫn các bạn cách cài nhất kiếm trên win 7 cũng khá đơn giãn. cái này mình hướng dẫn cài trên xampp nha đơn giãn dễ làm chắc ai cũng làm đc .
đầu tiên là xampp:

thứ 2 là bản 1k của mr.phát. cái này các bạn wa bên mr.phát tải về nha xài bản mở rộng của zin1007 cũng đc
*Hướng dẫn config
bạn sửa hết IP 5.10.85.90 thành 127.0.0.1
bạn vào htdocs\enter\data\upload\serverData.php

tiếp theo mở YJJHserver\AccountServer\Account.iniYJJHserver\RelationServer\Account.ini cũng chỉnh thành 127.0.0.1 hết.

tiếp theo là xampp tìm bản hướng dẫn cài xampp tren google nha sau khi cài xong xampp thì ta coppy cai host trong 1k cua mr.phát vào xampp (coppy đè lên lun nha).

tiếp theo bất xampp lên khởi động apache ấn zô start thôi nha còn thằng mysql không cần ấn zô.

bắt đầu mở thằng mysql cài này hơi lâu 1 chút tại ta mở mysql bằng thủ công
các bạn vào 1k của mr.phát vào MySQL-5.1.50\bin chọn mysqld.exe

vậy là xong các bạn bắt đầu chạy sever thôi AccountServer_Release.exe - ReServer.exe - SecurityBox.exe - MsgServer.exe - MsgServer_Release.exe cái này hình như nằm ở ngoài hết rùi chỉ việc chạy thôi
vào game cũng giống như đường dẫn của mr.phát

còn vào website của dbdatasa trong mysql giống như Navicat for MySQL thì các bạn mở internet lên đánh zô hoặc xài Navicat for MySQL tại mình thấy có 2 bản hướng dân add đồ nên các bạn có thể add cách nào cũng đc .

cáo lỗi cùng các bạn chắc tại máy mình về phần đăng nhập zô máy mình thì zô đc nhưng vẫn có 1 số máy zô không đc khi cài xampp mình sẽ sớm khắc phục lỗi này hiện giờ các bạn chịu khó add đồ trên Navicat for MySQL vậy nha ^^!