Aimersoft Video Converter là một phần mềm mạnh mẽ cho phép bạn dễ dàng chuyển đổi tập tin video và âm thanh của mình sang bất cứ định dạng nào để phát lại trên iPhone, iPad, iPod, HTC, Samsung, vv. Ngoài ra, người dùng còn được phép tùy chỉnh video trước khi chuyển đổi nhờ công cụ được tích hợp.

Một số tính năng chính:

Chuyển đổi video sang bất kỳ định dạng nào

Chương trình này cho phép bạn chuyển đổi bất kỳ định dạng SD và HD nào, bao gồm cả: WMV, AVI, MP4, MOV, MPEG, VOB, MKV, FLV, 3GP, M2TS, DivX, XviD, vv. Hơn nữa, nó còn hỗ trợ trích xuất âm thanh từ video và lưu chúng sang định dạng: MP3, WMA, AAC, OGG... với chất lượng cao. Ngoài ra, Aimersoft Video Converter còn giúp bạn thêm siêu dữ liệu cho bộ phim và chương trình TV được nhập. Như vậy, cho dù là video tự chế hay được tải về trên web thì bạn vẫn có thể thưởng thức nó ở bất cứ đâu mình muốn.

Chỉnh sửa video ngay lập tức

Nhờ trình chỉnh sửa video được tích hợp, bạn có thể cá nhân hóa và tùy chỉnh video của mình chỉ với vài cú nhấp chuột. Các tính năng chỉnh sửa video được cung cấp bao gồm: trim, cắt, xoay, hợp nhất, thêm hình mờ, chèn phụ đề, điều chỉnh độ sáng, áp dụng hiệu ứng đặc biệt và nhiều hơn nữa. Tất cả tính năng này sẽ cho phép bạn nhận được file video hội tụ toàn bộ yếu tố mà mình thích.

Hoàn toàn tương thích với thiết bị di động

Bạn muốn thưởng thức video của mình trên trình phát di động? Aimersoft Video Converter cho phép bạn thực hiện điều này mà không gặp phải phiền toái nào. Với hơn 150 thiết lập có sẵn được tối ưu hóa cho iPhone 5, iPhone 4S, iPhone 4, iPad, iPad 2, New iPad, iPad 4, iPod touch 5, iPod, Zune, Apple TV, PSP, PS3, Blackberry, Xbox 360 và nhiều hơn nữa, bạn có thể xem bất kỳ video nào trên thiết bị di động của mình.

Tải video trực tuyến chỉ với một cú nhấp chuột

Phần mềm hữu ích này đi kèm với một trình download nhờ đó cho phép bạn tải video từ hơn 100 trang web chia sẻ video phổ biến, bao gồm cả: YouTube, Facebook, Google Video, VEVO, Dailymotion, AOL, Metacafe, Vimeo, vv chỉ với vài cú click. Hơn nữa, bạn có thể chuyển đổi chúng sang bất cứ định dạng video/audio phổ biến nào để phát lại và chia sẻ ở bất cứ đâu mình muốn.

Tốc độ chuyển đổi nhanh hơn gấp 30 lần

Bạn cảm thấy mệt mỏi khi phải mất một ngày để chuyển đổi một video? Từ bây giờ, bạn sẽ không còn phải bận tâm vì điều đó bởi vì Aimersoft Video Converter sẽ áp dụng công nghệ tăng tốc NVIDIA CUDA, APEXTRANS, lõi Intel và AMD. Nhờ đó, tốc độ chuyển đổi video giờ đây nhanh hơn gấp 30 lần so với trước kia.

MegaShare Download

Xem thêm chủ đề liên quan: