Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: [Game] Ninja Blade - Hot ( Free Download )

Cám ơn
    18
    Được cám ơn 149 trong 48 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định [Game] Ninja Blade - Hot ( Free Download )

Ninja Blade
    ( bản RUS , sub RUS , voice Eng )

Link Folder

Link check

Crack ( 510MB )

game này tui đã test rồi , link ngon

hướng dẫn một chút nhé
    ctrl là chạy trên tường. q là chậm thời gian.e là ném phi tiêu. 1.2.3 đổi kiếm. F là đôi phi tiêu. Y là chuột phải. x là chuột trái . A là Space , B là E . Mouse 3 là nút đổi loại đạn khi bạn dùng súng máy

hướng dẫn download nhiều file 1 lúc tại mega1280 bởi BjmBjmHeo
    đầu tiên bạn click chuột phải vào từng link ở trên ( link check nhé ) rồi chọn Open Link In New Tab ( lưu ý là 1 trang web dưới thanh Toolbar bạn có thể bật rất nhiều web , vì thế nên chia đều ra nhé , ví dụ mình thường bật 3 web 1 lúc và mỗi web mình bật 10 Tab , vậy là mình sẽ down được tới 30 file )
    sau đó vào một Tab bất kì , ấn vào biểu tượng vòng tròn 2 lần để refesh lại hình ảnh 2 lần rồi gõ vào ô bên cạnh để xác nhận hình ảnh sau đó ấn Enter
    sau đó nó sẽ đếm lùi từ 10 về 0
    khi thấy nó bắt đầu đếm lùi rồi thì bạn tiếp tục chuyển sang Tab tiếp theo rồi lại làm lại ý như với Tab thứ nhấtđó là refesh hình ảnh 2 lần , nhập hình ảnh rồi Enter
    đến khi bạn nhập hết tất cả các Tab ở tất cả các web rồi thì bắt đầu chuyển về Tab đầu tiên mà bạn đã nhập hình ảnh
    bạn click chuột phải vào chữ Download ở trang Mega1280 rồi chọn dòng Download With IDM , rồi chọn Start , sau đó ẩn nó xuống để đỡ vướng
    rồi tiếp tục chuyển sang Tab thứ 2 , Tab thứ 3 , ...
    lại click vào chữ Download rồi chọn Download With IDM rồi ấn Start sau đó là ẩn nó xuống
    và cuối cùng là kệ nó thôi
    còn nếu mạng chậm thì sau khi tất cả các file cùng đang chạy download , các bạn có thể ấn Stop All rồi thiết lập cho IDM download từng file một hoặc 2 file 1 lúc theo thứ tự
    ( phải xài IDM nhé )

sau đây là vài pic tự chụp post lên cho các bác chiêm ngưỡng

và đây là cảnh tiêu diệt con nhện khổng lồ

hướng dẫn 1 chút nhé , vì game có giao diện menu là tiếng Nga mà

dòng đầu tiên chính là New Game

dòng tiếp theo chính là Continuous Game

và việc Save Game là do game hoàn toàn tự động Save
    bạn phải hoàn thành màn chơi rồi game sẽ tự lưu vào ( giống Devil May Cry 4 ý )

dòng thứ 4 chính là Option

chọn dòng này , nó sẽ diện ra giao diện như sau

dòng thứ nhất chính độ sáng tối của game ....
    dòng thứ 2 là chỉnh cấu hình game , độ phân giải màn hình , tốc độ xử lí hình ảnh
    dòng thứ 3 để xem và chỉnh nút cho tay cầm XBOX
    dòng thứ 4 dùng để xem và chỉnh nút cho PC

các nút cơ bản mình đã nói hết ở trên vì vậy các bạn hoàn toàn có thể yên tâm mà không cần chỉnh lại bất kì tùy chọn nào , còn về việc khi xem film cảm thấy hơi bị giật thì đó là do độ FPS bị giới hạn max là 30 nên máy tính chỉ để ở mức đó , có thể chỉnh cao lên nhưng do crack chưa hoàn thiện nên không thay đổi được cái đó và còn có lỗi khác là khi out game ra bằng cách chọn dòng chữ cuối cùng (Quit) thì có thể bị treo máy trong khi Numlock vẫn bình thường , vì vậy khuyên anh em khi out game thì out bằng cách sau :
    trở lại màn hình menu chính rồi Alt+F4 để thoát game , khi đó nó vẫn chưa thoát hẳn
    sau đó ấn Ctrl+Alt+Del để bật Task Manager
    ấn chuột phải vào game Ninja Blade
    sau đó chọn dòng Go To Process
    sau đó ấn vào ô End Process rồi chọn Yes để tắt game

xin post lại lần nữa
    ctrl là chạy trên tường. q là chậm thời gian.e là ném phi tiêu. 1.2.3 đổi kiếm. F là đôi phi tiêu. Y là chuột phải. x là chuột trái . A là Space , B là E . Mouse 3 là nút đổi loại đạn khi bạn dùng súng máy
    mình chỉ post hướng dẫn những cái cần thiết thôi vì nếu post thêm chắc game sẽ trở nên quá dễ mất
    cái gì cũng phải từ từ tự tìm hiểu thì nó mới thích

Lần sửa cuối bởi kiraero, ngày 03-12-2009 lúc 01:38 AM.

2. Đã có 2 thành viên gởi lời cám ơn đến kiraero vì bài viết hữu ít này:

allforyou089 (07-05-2010),nguyenthanhduc1992 (20-09-2012)

Cám ơn
    4
    Được cám ơn 9 trong 5 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    17

sặc
    dow về giải nén xong không chơi đc -->nản

Cám ơn
    33
    Mức độ nổi tiếng
    17

dow day` du ve chua ma doi choi

Các Chủ đề tương tự

1. [Direct Link] [Game] Teenage Mutant Ninja Turtles: Mutant Melee - Ninja Rùa trở lại (Download free full)
    Bởi TuấnDương trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 08-12-2012, 04:23 PM
  2. [MF]Ninja Blade - Thanh kiếm Ninja[SKIDROW - FULL ISO]
    Bởi SunDeVil™ trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 18-10-2012, 12:21 PM
  3. Ninja Blade - Thanh kiếm Ninja
    Bởi changtraiitc trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-04-2012, 08:35 AM