Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Chủ đề: tiên hiệp free 100% ( Việt Nam ) !!! Anh em nhảy hết vào đây !!!!

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    13

Mặc định tiên hiệp free 100% ( Việt Nam ) !!! Anh em nhảy hết vào đây !!!!

Game Tiên Hiệp Ký Free 100% thoải mái chơi mà không phải nạp thẻ , miễn phí trọn đời
    Website:
    Forum:
    Fanpage:

Sau đây em xin giới thiệu chút về game

Thân chào các hảo hữu gần xa
    Webgame Tiên Hiệp Ký đã chính thức cập bến Việt Nam thỏa mãn cơn khát game và say máu cho anh em game thủ Việt Tiên Hiệp Ký khác xa so với những game đã có trên thị trường như chức năng chiếu sinh kết hôn động phòng, đấu trường lien server , sinh con , bắt mỹ nữ làm nô lệ, trùng sinh pet, thuê sát thủ giết người bạn không thích,…. Game sử dụng đồ họa tiên tiến với thời gian thực tiễn nhất chắc chắn sẽ thỏa lòng những bằng hữu yêu thích thể loại game pk chặt chém.
    Game Tiên Hiệp Ký lấy kỹ năng và khả năng phán đoán cũng như sự chăm chỉ làm gốc để có thể đạt được sức mạnh to lớn , game chia làm 2 giới tính Nam và Nữ ngay khi bắt đầu trò chơi .Sau một vài nhiệm vụ đơn giản, người chơi sẽ được chọn 1 trong 4 môn phái lần lượt là : Kiếm Linh, Thích Khách, Pháp Tôn , Bút Tiên . Mỗi môn phái sẽ có những kỹ năng và vũ khí riêng biệt cũng như những ưu thế về một mặt nào đó . Tổng quan mà nói thì tất cả các môn phái không có sự chênh lệch nhiều nên pk dựa chủ yêu vào khả năng phán đoán và tung skill cũng như khả năng né tránh , điều khiển chuột.
    Để game thủ có cái nhìn tổng quan hơn về game tôi xin trân trọng giới thiệu sơ lược về 4 môn phái trong game:
    Môn phái Thích Khách :
    Trong võ lâm thế gia một môn phái luôn khiến giang hồ khiếp đảm bởi sự tàn bạo và bí hiểm giết người người như chớp mắt với vũ khí chủ đạo là Trảo , ám khí phi tiêu , tuy không được coi là quang minh chính đại nhưng vẫn còn tốt hơn nhiều so với những kẻ có tâm địa nham hiểm tự xưng là thiên hạ đệ nhất. Chỉ có người chết mới có thể nói ra bí mật của Thế gia thích khách.

Môn phái Tôn Pháp:
    Xuất thân từ thảo nguyên xa xôi , cưỡi ngựa săn bắn thành thục . Trong quá trình đó Tôn Phát tự rèn luyện cho mình những kỹ năng đặc biệt để xưng danh võ lam . Tạo địa vị giang hồ cho mình.

Môn phái Bút Tiên:
    Ngao du thiên hạ , bản tính tao nhã, chăm chỉ rèn luyện đạo pháp của Nho gia, am hiểu rộng, Bút tiên là 1 môn phái đặc biệt nhất khi sử dụng bút làm vũ khí

Môn phái Linh Kiếm:
    Ngạo nghễ hiên ngang , lấy kiếm đạo làm con đương tu tiên . Rất deẽ nhận ra 1 kiếm linh bởi sự lành lùng của họ khi hành tẩu giang hồ , đơn thương độc mã chỉ làm bạn duy nhất với thanh kiếm trong tay quý kiếm hơn quý gái , coi kiếm như là sinh mạng mình .

Sau đây là 1 số hình ảnh của game :

Kính chúc các bằng hữu có những giờ chơi game vui vẻ

Xem thêm chủ đề liên quan:

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    13

Mặc định Re: tiên hiệp free 100% ( Việt Nam ) !!! Anh em nhảy hết vào đây !!!!

chuẩn bị open thôi anh em nhỉ

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    13

game chính thức open vào ngày 10h00 ngày 19/09/2014

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    13

anh em ủng hộ tienhiepky nha

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    13

thứ 2 sẽ khuyến mãi nạp thẻ 30% anh em ơi

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    13

đang khuyến mãi thẻ nạp kìa anh em

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    13

tưng bừng khuyến mãi nhiều phần quà hấp dẫn đang chờ anh em

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    13

chuẩn bị ra sever mới mọi người nhé

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    13

sắp ra sever mới rồi mọi người nhé

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    13

Khai mở máy chủ ma giới 10h00 ngày 27/09/2014

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 27-08-2014, 12:09 AM
  2. [Free Trial] i free 3gp video converter Phần mềm chuyển *.flv sang *.3gp, *.mp4, *.mp3 ( Free download full)
    Bởi lyphuclong trong diễn đàn Ghi đĩa CD/DVD, chuyển đổi File Video - Audio
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-11-2012, 10:44 PM
  3. [Free Software] Daum PotPlayer 1.5.33820 - Trình chơi nhạc chất lượng cao [Free Download Full]
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Chơi nhạc, xem phim, Giải trí
    Bài viết cuối: 16-07-2012, 02:33 PM
  4. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 28-12-2011, 09:57 PM
  5. Mu Trái Đất - Reset vip free - Web Shop free - SV VIP free
    Bởi cancaidis trong diễn đàn MU Online
    Bài viết cuối: 22-10-2011, 09:30 AM