Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Đi link diễn đàn cho các Seoer nghiệp dư... Dễ hay khó?

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Thumbs up Đi link diễn đàn cho các Seoer nghiệp dư... Dễ hay khó?

Trước tiên, mình muốn chia sẻ với các bạn mình không phải là một Seoer chuyên nghiệp, mình cũng mới tập tành về Seo như các bạn, cũng tra google xem backlink là gì? Từ khóa là gì... vân vân và vân vân... Mình thấy rất nhiều bạn cũng như mình, cũng đi hỏi rất nhiều về điều này. Sau khi lượn lờ rất nhiều trên google, mình cũng đã thử và đã rút ra kinh nghiệm riêng về việc đi link trên các diễn đàn và muốn chia sẻ cho các bạn.
    Để có được backlink trỏ về website của mình, các bạn nên đặt link có chứa từ khóa của bạn vào chữ ký, link profile và link bài viết. Các bạn có thể đăng các bài viết bổ ích trong diễn đàn, viết các câu comment trong các bài viết được nhiều người quan tâm. Ví dụ mình đang seo từ khóa thì các bạn có thẻ đặt link có từ khóa vào chỗ mình đã nói ở trên, sau đó vào viết bài hoặc comment. Cứ làm tương tự như vậy ở nhiều diễn đàn thì các bạn đã có thể có nhiều backlink trỏ về trang web của mình rồi đó.
    Tuyệt đối không được Spam bài viết, không đăng bài sai box quy định, cũng như không comment lung tung dẫn đến bị ban quản trị band nick thì bao nhiêu công sức lại thành công cốc. Chúc các bạn may mắn và nhanh chóng trở thành một Seoer chuyên nghiệp.

Xem thêm chủ đề liên quan:

http://thanhlydocu.vn/

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: Đi link diễn đàn cho các Seoer nghiệp dư... Dễ hay khó?

Mình thấy khá là khó với cần đầu tư nhiều thời gian thì mới được

Các Chủ đề tương tự

1. Winzip Pro v17.5 Build 10480 Portable - Nén và giải nén chuyên nghiệp [Direct Link]
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Phần mềm không cần cài đặt (Portable)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-05-2013, 09:12 AM
  2. Hypersnap v7.21.00 Portable - Chụp ảnh màn hình chuyên nghiệp [Direct Link]
    Bài viết cuối: 06-12-2012, 08:03 PM
  3. AnyToISO Professional v3.4.2 Build 450 Portable - Tạo ISO chuyên nghiệp [Direct Link]
    Bài viết cuối: 29-10-2012, 08:14 PM
  4. Hypersnap v7.20.03 Portable - Chụp ảnh màn hình chuyên nghiệp [Direct Link]
    Bài viết cuối: 28-10-2012, 08:58 PM
  5. Winzip Pro v17.0 Build 10283 Portable - Nén và giải nén chuyên nghiệp [Direct Link]
    Bài viết cuối: 28-10-2012, 01:34 PM

Tag của Chủ đề này