Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Tìm game

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Tìm game

m cần tìm game bắn súng góc nhìn như Đột Kích, nhưng game này khá cũ, Em nhớ đồ họa khá đẹp và đi qua từng màn, mỗi màn đi tiêu diệt mấy con quái vật trên đường như Bộ xương, chó ba đầu, quỷ bắn cung,quỷ 1 mắt... Game này rất hay và có cả nhặt vàng để đổi sức mạnh trong màn đó nữa, và có 9 loại vũ khí( em nhớ số 9 là đại liên 900 viên) và cây số 0 đặc biệt bắn 1 viên nổ rất lớn, trùm cuối là cái ông khổng lồ y như thượng đế. À có cả đại bàng và thiên thần bắn cung như em bé để chặn đường đi mình nữa vì nó bắn trên trời, dùng cây cung bắn mà bắn trúng là con chim bốc cháy và em bé rơi xuống(hình như số 5 thì phải), và qua mỗi màn sẽ xuất hiện màn hình chờ là người mình điều khiển và con quỷ 1 mắt cầm cây cột lớn. Vâng, em rất thích trò này, chơi từ bé giờ nhớ lại muốn chơi, và con tối đa chỉ chơi có 4 người thôi. Ai biết chỉ em nhé, Em Tks ạ

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309