Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Cần tìm game!!!

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Question Cần tìm game!!!

Tình hình là dạo này rảnh rỗi muốn tìm lại cái game hồi xưa chơi mà không nhớ tên. Game khá giống diablo, lấy bối cảnh châu âu trung cổ, cũng có rương đồ chung nhưng khó chơi hơn nhiều. Game hình như chỉ có 2 nv nam vs nữ sau đó tự chọn hệ thống skill mà + điểm để chơi cận chiến hay phép. Trc mình chơi trên máy thằng e thì có sẵn đồ cho dòng cận chiến nhưng chơi vẫn rất vật vã. Cụ thể là khó ở vụ quái đánh khá đau và đông, điểm nhớ k có or có thì cũng chỉ khi xong được 1 nv ở map trc mới qua được map sau, ngoài ra thì map cũng khá rộng tìm đường rất khó. Có màn phải xem hướng dẫn mới qua được. Chỉ nhớ tên có chữ dark j j ấy.
    Nói ra thì thấy khá là mơ hồ n có còn hơn k, bác nào giúp đc giúp e cái. Tks!!!

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: Cần tìm game!!!

K b ơi nó là game RPG 2d cơ. Mình có hỏi lại thằng e hồi trc nó cũng tải game đó trên ketnoitatca, mà nó lại k nhớ mới khổ chứ.

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi adurnanguyen Xem bài viết
    K b ơi nó là game RPG 2d cơ. Mình có hỏi lại thằng e hồi trc nó cũng tải game đó trên ketnoitatca, mà nó lại k nhớ mới khổ chứ.
    vậy bạn tìm trong box Kho lưu trữ thử

Cám ơn
    29
    Được cám ơn 6 trong 4 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    14

Trích dẫn Gửi bởi adurnanguyen Xem bài viết
    Bạnn thử tìm titan quest xem co phai không

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Không phải Titan Quest đâu mình chơi rồi nên biết. Game đó đồ họa và lối chơi cũng y hệt Diablo 2 và cũng cũ lắm rồi. Lúc mình chơi cách đây 5 năm trong kho game làm gì còn. Game play trò này mình chỉ nhớ thế này: Game cho tạo 2 nhân vật nam và nữ, hệ thống skill thì tùy vào vũ khí dùng nhiều nhất. Nếu dùng kiếm sẽ ra skill kiếm, dùng gậy sẽ ra skill phép, cung ra skill riêng của cung. Quá trình chơi game có con pet là con chó theo sau, còn có vụ đánh bài blackjack nữa. Game chơi rất khó dù mình đã lấy sẵn đồ ngon của thằng e mà chơi vẫn vật vã. Tìm đường làm Q để qua map mới mà chết liên tục phải chạy đi chạy lại. Game này làm Q diệt rất n` rồng, con trùm cuối cũng rồng luôn.
    Đó các bác xem coi có tìm đc ra game này giúp e vs, muốn chơi lại quá mà mò mãi k ra!!!

Tag của Chủ đề này