Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Default Mad Max [Hành động| 2015|Không bung nén, không cần thuốc, chỉ Cài đặt và Chơi]

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 189 trong 140 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    191

Mặc định Default Mad Max [Hành động| 2015|Không bung nén, không cần thuốc, chỉ Cài đặt và Chơi]

Mad Max sẽ đưa bạnvào vai một người đàn ông được gọi là Mad Max, một chiến binh với khả năng chiến đấu cận chiến nguy hiểm, người có thể sử dụng các cuộc tấn công cận chiến của mình để giết hầu như bất cứ ai. Vũ khí lựa chọn của anh là khẩu shotgun. Mad Max sẽ có một loạt các vũ khí mà Max có thể sử dụng để chống lại kẻ thù. Mặc dù khẩu shotgun là vũ khí tốt của sự lựa chọn, nhưng đạn là khan hiếm, và do đó lựa chọn cận chiến là cách thông minh hơn để sống sót trong game. Ngoài ra còn có một vũ khí trông giống như cây giáo gọi là thunderstick và khẩu Harpoon cũng là một trong những vũ khí yêu thích của Max mặc dù nó chỉ có thể được sử dụng trong xe với Chum đi cùng. Mad Max là một game phiêu lưu hành động, với sự nhấn mạnh vào chiến đấu xe cộ. Theo nhà sản xuất, có tới 60% các chiến dịch của trò chơi đòi hỏi bạnphải lái xe. Nhiều lựa chọn gameplay được đưa ra trong game, chẳng hạn như chơi âm thầm hay tích cực. Mặc dù game cho phép Max thực hiện các cuộc tấn công im lặng với một con dao, trò chơi nhấn mạnh vào hành động thay vì tàng hình. Mặc dù trò chơi có một góc nhìn người thứ ba, bạncó thể chuyển sang nhìn người thứ nhất khi tham gia vào chiến đấu với kẻ thù trong khi lái xe.

Processor: Intel Core i5-650, 3.2 GHz or AMD Phenom II X4 965, 3.4 Ghz
    Memory: 6 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce GTX 660ti (2 GB Memory or higher) or AMD Radeon HD 7870 (2 GB Memory or higher)
    DirectX: Version 11
    Hard Drive: 32 GB available space

Xem thêm chủ đề liên quan:

2. Những thành viên gởi lời cám ơn đến Uyen Thong vì bài viết hữu ít này:

Jackie Tom (17-10-2015)

Cám ơn
    1
    Mức độ nổi tiếng
    11

Mặc định Re: Default Mad Max [Hành động| 2015|Không bung nén, không cần thuốc, chỉ Cài đặt và Chơi]

Co link megashare ko ad?

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Mặc định Re: Default Mad Max [Hành động| 2015|Không bung nén, không cần thuốc, chỉ Cài đặt và Chơi]

Trích dẫn Gửi bởi diyose Xem bài viết
    Co link megashare ko ad?
    megashare giờ chán lắm bạn

Cám ơn
    34
    Được cám ơn 3 trong 3 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    20

có ai cho mình mượn acc vip fshare hoặc 4share đc ko?
    mình cần nick để tải game và hứa ko đổi password

Cám ơn
    1
    Mức độ nổi tiếng
    11

Fshare co acc vip ko ad?
    Chứ tải bình thường lâu lắm mới xong!

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi diyose Xem bài viết
    Fshare co acc vip ko ad?
    Chứ tải bình thường lâu lắm mới xong!
    Trích dẫn Gửi bởi Jackie Tom Xem bài viết
    có ai cho mình mượn acc vip fshare hoặc 4share đc ko?
    mình cần nick để tải game và hứa ko đổi password
    Các bạn lên google search leech link nhé

8. Những thành viên gởi lời cám ơn đến [Mr.P] vì bài viết hữu ít này:

Jackie Tom (17-10-2015)

Cám ơn
    34
    Mức độ nổi tiếng
    20

cho em hỏi máy em chơi đc ko vậy

Cám ơn
    34
    Mức độ nổi tiếng
    20

với lại cho em hỏi , tại sao khi vào đc game thì bị has stopped working là sao vậy?
    mặc dù đã chép crack vô rùi

Cám ơn
    1,513
    Được cám ơn 8,218 trong 1,927 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    1827

Trích dẫn Gửi bởi Jackie Tom Xem bài viết
    với lại cho em hỏi , tại sao khi vào đc game thì bị has stopped working là sao vậy?
    mặc dù đã chép crack vô rùi
    Máy em có card VGA rời không?, Win8 khó nói lắm...@@ nên xài win7 để chơi game.
    *Add Friend Facebook để giao lưu nhé các bạn: https://www.facebook.com/tuanduong85
    *Bán Point VIP Fshare giá rẻ Uy tín, chất lượng: http://4r.ketnoitatca.net/showthread...ketnoitatcanet
    *KNTC Youtube: https://www.youtube.com/channel/UCaz...-L_j9UREnNxqAg
    *KNTC Facebook: https://www.facebook.com/ketnoitatca
    *KNTC Twitter: https://twitter.com/ketnoitatca

Các Chủ đề tương tự

1. [FShare] Default Metal GearSolid V The Phantom Pain [Hành động| 2015|Không bung nén, không cần thuốc, chỉ Cài đặt và Chơi]
    Bởi Uyen Thong trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 21-09-2015, 09:35 PM
  2. [FShare] Default Cross of the Dutchman [Đi cảnh| 2015|Không bung nén, không cần thuốc, chỉ Cài đặt và Chơi]
    Bởi Uyen Thong trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-09-2015, 12:01 PM
  3. [FShare] Gridbred [Kinh dị| 2015|Không bung nén, không cần thuốc, chỉ Cài đặt và Chơi]
    Bài viết cuối: 09-09-2015, 02:31 PM
  4. [FShare] Armello [Chiến thuật| 2015|Không bung nén, không cần Crack, chỉ Cài đặt và Chơi]
    Bài viết cuối: 02-09-2015, 04:49 PM
  5. [FShare] Nightside [Chiến thuật| 2015|Không bung nén, không cần Crack, chỉ Cài đặt và Chơi]
    Bài viết cuối: 17-08-2015, 12:42 PM