Alone in the Dark: The New Nightmare (Alone in the Dark series)
để lấy Link download free (Chỉ một link duy nhất)
Hướng dẫn download: Đọi 5 giây, Click vào nút bỏ qua quảng cáo và lấy link download
Thể loại: Kinh dị - Sinh tồn
Phát triển: Darkworks
Phát hành: Infogrames Entertainment
Size: 3.16 G
Ngôn ngữ: English
Năm phát hành: 2001
Để download thêm nhiều game PS2 hay khác, hãyđể ghé thăm thư viện game của mình nhé!
Dòng game Alone in the dark cũng có phong cách riêng của mình, không đột ngột và đầy quái vật như Resident evil, không huyền ảo tâm linh như Silent Hill, Alone in the dark luôn đưa bạn vào một hoàn cảnh nghìn cân treo sợi tóc, những tình huống nghẹ thở gay cấn buộc bạn phải thật nhanh chóng tự giải thoát mình trước khi quá muộn. Game thường xuyên đưa ra những câu đó hóc búa, thậm trí chúng có liên quan tới tính mạng ủa nhân vật chính và thời giản giải đố có thể là rất ngắn. The New Nightmare kể về một cuộc phiêu lưu trên một hòn đảo hoang vu Shadow, huyển bí. Nơi có 2 nhân vật chính của chúng ta, 2 người chưa hề quen biết nhau, một người muốn điều tra khám phá ra cái chết bí ẩn của bạn mình trên hòn đảo này, còn một người là nhà giáo sư của một trường đại học muốn tìm ra 3 bia mộ cổ và khám phá những dòng chữ bí ẩn khắc trên đó, và tình cờ họ có chung một mục đích, đến hòn đảo bóng đêm này. Đây cũng là phiên bản đầu tiên của dòng game này được phát triển cho PS2.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

Xem thêm chủ đề liên quan: