Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Chủ đề: Mortal Kombat 4-Rồng Đen 4

Cám ơn
    77
    Được cám ơn 179 trong 80 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    73

Rules Mortal Kombat 4-Rồng Đen 4

Một game đối kháng hấp dẫn từng xuất hiện trên rất lâu PS1 và đã có trên nền PC. Game được biết nhiều hơn dưới cái tên rồng đen. Mortal Kombat 4 sẽ đưa bạn vào cuộc chiến đấu đối kháng sống còn với nhân vật của mình là một tay võ sĩ đầy khả năng và đầy sát khí. Cuộc chiến sẽ kết thúc khi đối thủ bị hạ gục bằng cách chết.
    Game rất đơn giản và gọn nhẹ để cài đặt, bạn chỉ cần chạy file setup.exe để tiến hành cài đặt sau đó chạy file mk4.reg để crack game.

Game có nhiều chức năng chiến đấu, nhưng chắc năng được biết đến nhiều nhất và được game thủ hay chơi nhất là đối kháng (kombat).

Bạn có thể lựa chọn chiến đấu với PC, lựa chọn cho mình một nhân vật vừa ý, sau đó chiến đấu với địch thủ. Mỗi khi hạ được một địch thủ, bạn sẽ bước sang vòng tiếp theo và đấu với một địch thủ khác, mạnh hơn, nhiều khả năng hơn và nguy hiểm hơn. Cứ thể tới tên trùm cuối cùng. Không hề dễ dàng để đến được cuộc chiến với tên trùm cuối cùng cũng như chiến thắng được hắn.

Cũng có thể lựa chọn đối kháng với game thủ khác, khi đó cả 2 người có quyền lựa chọn nhân vật mà mình ưa thích và mình cho là đủ khả năng để chiến thắng. Và vào cuộc chiến với 3 hiệp đấu (tùy cách thiết đặt). Chế độ bàn phím sẽ chia ra để 2 người có thể cùng chiến đấu với nhau qua một bàn phím (một bên phím số và các nút hướng, một bên là các phím chữ cái) Bạn cũng có thể thiết đặt bàn phím cho phù hợp thói quen của mình

Mortal Kombat4 có danh sách nhân vật để lựa chọn khá lớn, mỗi người có khả năng và sức mạng riêng. Có người có khả năng dùng băng, có người dùng lửa, sét… Tất cả đều sử dụng khả năng của mình theo phương thức riêng và độc nhất. Bạn sẽ cảm thấy đam mê và thích thù và luôn muốn khám phá các hình ảnh, kiểu cách đánh của mỗi nhân vật. Điều thú vị khác là cuối mỗi trận chiến, khi địch thủ nắm chắc phần thua, bạn có thể sử dụng đòn final, là một đòn cuối cùng hạ gục đối rất đẹp mắt, nhưng thực sự dã man. Đòn đó có thể là cắt đầu đối phương, Rút xương đối phương, Nhổ tay, hay đốt cháy đến khi còn lại xương….

Trong trận đấu đối kháng, sẽ có 2 vạch máu của 2 bên thể hiện sức khỏe của nhân vật, bên cạnh đó cũng có chỉ số sức mạnh, mức độ tức giận của nhân vật. Điều này rất có ích để dùng các chiêu đúng lúc. Ngoài ra cũng có các phụ kiện riêng cho mỗi nhân vật ngay trên sàn đấu. Đó có thể là nhưng tảng đá, hay những cái đầu lâu, bạn có thể sử dụng để tân công địch thủ. Hơn nữa, mỗi nhân vật đều có vũ khí riêng của mình, có thể đưa ra để sử dụng bất kể lúc nào. Bạn có thể xem các phím bấm để lấy ra vũ khí hay làm sao để sử dụng các chiêu thức của mình vào bất cứ lúc nào trong khi chơi.

Nền: PC

Yêu cầu hệ thống:

System: Pentium-133 or equivalent
    RAM: 32 MB
    Video Memory: 2 MB
    Hard Drive Space: 25 MB

File: mk4.rar - 12.7 MB

Lần sửa cuối bởi [Tuấn Anh], ngày 08-10-2013 lúc 08:27 PM.

2. Đã có 4 thành viên gởi lời cám ơn đến lan1310 vì bài viết hữu ít này:

AJSkelet0n (13-04-2011),aoe1991 (25-04-2011),tethatday89 (18-11-2009),thichcho (25-04-2011)

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 11 trong 6 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    20

Thumbs down

No CD, no play

Cuộc đời tựa như viên đá, chính bạn là người quyết định để viên đá ấy bám rong rêu hay trở thành viên ngọc sáng.

Life is a grindstone, and whether it gringds you down or polishes you up is for you and you alone to decide.

http://upanh.com/uploads/17-July-200...215a6lbmy1.gif http://upanh.com/uploads/17-July-200...y0lp04ushb.gif

Cám ơn
    77
    Được cám ơn 179 trong 80 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    73

để tui coi lại xem

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 12 trong 9 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    22

wow hay à nha có mính trong đó nữa đó
    game này hay lắm nhưng mà sao ko cho hướng dẫn cách chơi đi
    A-Lùi
    S- Tiến
    Z- ngồi
    W- JUMP
    T- đánh cao
    G- đánh thấp
    U-dá cao
    J- đá thấp
    còn ba ký tự F , H , LK , LP , HP, B. U , BLK, F
    HK là HIGH KICK
    LK là LOW KICk
    HP là HIGH Puch
    LP là LOw puch
    F là tiến
    B là lùi
    D là Xuống
    U là nhảy
    có gì nhìn vào bản mình và tự làm skill nhá
    ấn F4 và tìm MOVE LIST
    và xem skill của nhân vật
    có gì ko bít mình chỉ cho

6. Những thành viên gởi lời cám ơn đến †Sub-Zero† vì bài viết hữu ít này:

tethatday89 (18-11-2009)

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 12 trong 9 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    22

download game ->>>>> giải nén ->>> chạy file Reg.mk4
    OK chạy file MORTALKOMBat4.exe

8. Những thành viên gởi lời cám ơn đến †Sub-Zero† vì bài viết hữu ít này:

tethatday89 (18-11-2009)

Cám ơn
    62
    Được cám ơn 2 trong 2 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    19

pc hay ps1 đây. mình thick ps1 hon. tìm hộ minh được ko

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Trả lời: Mortal Kombat 4-Rồng Đen 4

sao mình giải nén xong mà ko chơi được ek.no' co' chu~ "run setup from the CD" nthe la sao? chỉ giúp mình với

Cám ơn
    40
    Được cám ơn 35 trong 16 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    24

Mặc định Trả lời: Mortal Kombat 4-Rồng Đen 4

cái này bấm bàn phím khó quá ........ qua console chơi dễ hơn .

Cám ơn
    1
    Mức độ nổi tiếng
    0

4icon1 Trả lời: Mortal Kombat 4-Rồng Đen 4

giá mà MK 4 có cách nào chơi online nhỉ.mình chơi game này đã 8 năm rồi.bih muốn tìm đối thủ quá.mà k tìm đc.:-p.có mối mấy thằng b cấp 3 là hay chơi.nhưng chả nhẽ bih mấy thằng lại lôi nhau ra quán ol rồi chơi mk4..2 thằng ngồi 1 máy.chắc thành 2 thằng dở mất.
    Tuyệt kĩ mình hay xài nhất trong mk4 là kết hợp 2 phát đá cao vs 1phát skill.
    kiểu như vs liukang,đầu tiên chạy nhanh lao thẳng vào đối phương,rồi ấn lần lượt:
    HK;HK; F F HK.
    đơn giản thế thôi.nhưng nếu bạn thuộc trò của tất cả các nhân vật thì phương pháp này lợi hại vô cùng trong mk4(ít nhất là đối vs mình).và tất nhiên các bạn cũng có thể kết hợp linh hoạt mở rộng thêm ra.vd như:đá đá rút vũ khí ( = rút vũ khí nhanh);đá đá ném vũ khí hoặc đá đá bắn chưởng.......

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Na Trả lời: Mortal Kombat 4-Rồng Đen 4

có bạn nào bit các chiêu kết thúc của các nhân vật trong mk4 . chỉ mình vs . cảm ơn nhiều

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tekken 6 ~ Game đối kháng tuyệt vời hơn cả Montal Kombat
    Bởi niduti trong diễn đàn Chia sẻ Download Full Game giả lập trên PC
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 03-01-2015, 06:19 PM
  2. Mortal Combat vs Street Fighter Highly Compressed Pc game
    Bởi anchoiratien trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-09-2010, 05:15 PM
  3. [MF]Mortal Kombat vs Street Fighter
    Bởi Major.Zin trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-05-2010, 07:55 PM
  4. Motal Kombat 5 hot!!
    Bởi lan1310 trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-03-2009, 08:30 PM