Mu-Danh Vong OPEN vào 10h30 ngày 30/10/2011

OPEN vào 10h30 ngày 30/10/2011
Ko chỉ dừng lại là MU!
Cùng phát triển 1 cộng đồng game hoàn toàn khác biệt
Hãy đến với
Mu DanhVong SS 6.2

Home :

Diễn Đàn :

- MU Online – Game online đầu tiên tại Việt Nam trong 8 năm qua
- Sau thời gian nghiên cứu , thử nghiệm và phát triển với nhiều lỗi đã được fix hết ở phiên bản trước, cuối cùng Mu DanhVong đã chính thức ra mắt các bạn yêu thích MU Online
- Mu DanhVong với rất nhiều tính năng hấp dẫn và nhiều điểm khác biệt đảm bảo chỉ có tại Mu DanhVong

* Vào những MU khác ban đầu ai cũng luôn có thắc mắc muốn được giải đáp .Các bạn luôn tìm được những dòng quảng cáo ghi : " hỗ trợ trực tuyến 20/24 h" nhưng sự thực pm những YH đó ít khi các bạn được trả lời
Tại đây chúng tôi xin thông báo rõ : " hỗ trợ trực tuyến qua YH 18/24 h , 7/7 ngày (trừ 6 tiếng ngủ của bọn tớ ra ) .Các bạn có thắc mắc cứ gửi chúng tớ sẽ giải quyết trong thời gian cực kì sớm

- 2 YH để hỗ trợ :[email protected]
( hãy pm YH nhé , luôn có người túc trực YH để trả lời bạn )

* Và đặc biệt : Luôn có phần thưởng (từ nhỏ đến lớn cho mọi đóng góp cống hiến xây dựng cho game và forum )
Mu SS6.2 này sẽ ra mắt nhưng quái vật mạnh mẽ và hung dữ hơn nhằm cản bước các anh hùng trên con đường chinh phục lục địa huyền bí .

Ko chỉ là 1 MU bình thường. Đây còn là 1 MU for teen chính hiệu
Hệ Thống Skill Mới, các hình ảnh Skill hoàn toàn mới.
Hệ thống Item , Socket + 14 , +15.
Hệ Thống thú cưng phong phú
Các Event hoạt động 100%.

Để biết thêm chi tiết bạn có thể vào ngay trang chủ của chúng tôi để biết thêm nhiều thông tin chi tiết cũng như giao diện website. Chúng tôi đón chào tất cả các bạn

Đôi chút về Server :

Phiên bản : 1.07v Season 6.2. Unlimited
3 Server Online : 24h / 24h / 365 ngày (sau này tùy vào số lượng người tham gia chúng tôi sẽ mở thêm)
CLOSE BETA
EXP Open Beta : 100%
Drop : 40% (tuy ít nhưng các bạn đảm bảo sẽ hài lòng )
Antihack : 95% còn 5% còn lại tùy vào ý thức Game thủ

Xin cam đoan đường truyền ko lag ,sever chạy ổn định

Cuối cùng là Mu DanhVongl hy vọng sẽ mang lại cho các Bạn một sân chơi giải trí đích thực năm 2010 ,ko những thế qua game các bạn còn có thể làm quen vs nhiều thật nhiều người bạn hơn nữa

Ban điều hành Mu DanhVong

Còn chần chờ gì nữa mà ko đăng kí tham gia hả bạn
OPEN BETA vào 10h30 ngày 30/10/2011

Tag: Mu-Danh Vong OPEN Alphatest vào 10h30 ngày 24/10/2011, Bài viết Mu-Danh Vong OPEN Alphatest vào 10h30 ngày 24/10/2011, Mu-Danh Vong OPEN Alphatest vào 10h30 ngày 24/10/2011 nethoabinh.com, Mu-Danh Vong OPEN Alphatest vào 10h30 ngày 24/10/2011 Full

Xem thêm chủ đề liên quan: