PDA

View Full Version : MU ngan ha sap ra lo day

Tung0408hp
18-05-2010, 04:29 PM
Mu Ngân Hà
Open beta: 12h ngày 20/5/2010, hiện đang mở cửa test
Trang chủ: [Only registered and activated users can see links]
Diễn đàn: [Only registered and activated users can see links]
Tải game: [Only registered and activated users can see links]
Đăng kí: [Only registered and activated users can see links]

Không giống như các mu khác, quảng cáo rầm rộ rồi sớm nở tối tàn, mu ngân hà xin gửi đến các bạn lời chào thân thương nhất
Bạn là một gamer đã từng trải qua nhiều mu? Các mu đó hiện giờ có bao nhiêu % còn tồn tại? Quảng cáo chỉ là quảng cáo, bạn hãy nhìn vào sự thật, hãy đến với chúng tôi để trải nghiệm:

1. Sự ổn định, bền vững: =>chúng tôi xin cam kết điều này, chúng tôi hiểu đây là nỗi băn khoăn lớn nhất của các bạn khi tham gia vào game mu, bạn hãy yên tâm, với tên miền quốc tế đã được chúng tôi đăng kí trong ít nhất là 6 năm và còn gia hạn thêm, đây thực sự là một địa điểm tin cậy cho các bạn.
2. Đường truyền tốc độ cao, ko lag, ko disconnect: => hệ thống 2 line cáp quang tốc độ cao, bạn yên tâm rằng lag là khái niệm xa vời
3. Game hấp dẫn, nhiều sự kiện
4. Chế độ điểm kinh nghiệm hợp lý
5. Item trong game có giá trị
6. Hệ thống dịch vụ tối ưu
[Only registered and activated users can see links]
8. Bảo mật thông tin
9. Giao lưu học hỏi lẫn nhau, kiếm được tiền từ game
Xin đảm bảo với bạn, những điều này ở mu Ngân Hà bạn chắc chắn 100% sẽ cảm nhận được.

• Đường truyền ổn định: với 2 server trong đó có 1 server non PvP luôn luôn đáp ứng được nhu cầu của các bạn, chúng tôi xin đảm bảo ko có lag game, dis game.
• Web-site, forum đầy đủ tính năng, dễ sử dụng: hệ thống hỗ trợ trực tuyến của chúng tôi luôn hỗ trợ cho bạn một cách nhiệt tình. Các dịch vụ trên web-site, diễn đàn đảm bảo bạn sẽ hài lòng.
• Hệ thống quản lý thông tin tài khoản: trong khi đăng kí tài khoản, bạn hãy đăng kí luôn số điện thoại di động của mình, với 1 sms xác minh tài khoản từ chính số đã đăng kí, bạn sẽ làm chủ được mọi thông tin của mình.
[Only registered and activated users can see links]
• Antihack: 99%, chúng tôi xin đảm bảo công bằng cho tất cả người chơi.
• Hệ thống điểm points sau khi reset: hợp lý, (ko quá ít , ko quá nhiều) các bãi quái nhiều và đủ cho mọi cấp độ:[Only registered and activated users can see links]

Bạn hãy tham gia ngay thôi, một ngân hà lung linh huyền ảo cách bạn chỉ với 1 cái click chuột=>hãy đến với chúng tôi để có một game mu đúng nghĩa nhất