PDA

View Full Version : [Ghost Online] TRAINING PET

sylviamach
11-08-2008, 09:58 AM
[Ghost Online] TRAINING PET

Thời gian sự kiện: từ 10 giờ 11-08-2008 đến 10 giờ 31-08-2008

Thân chào các Ghost Buster,
Sau lần cập nhật ngày 05-08, Huyền Vũ - Linh Thú mới đã xuất hiện, nó sẽ đồng hành cùng các Ghost Buster trên con đường trừ ma diệt quỷ.

[Only registered and activated users can see links]

Do Huyền Vũ là một linh thú rất mạnh khi trưởng thành, vì vậy Thái Hòa Lão Quân đã tổ chức cuộc thi ""Training Pet""

Vũ Khí 55 +80 (Còn 6 lần cường hóa) hoặc Áo Giáp 55 +120 (Còn 7 lần cường hóa)
(Phần thưởng sẽ được tặng theo đúng lớp Nhân Vật đang chơi)

Để tham gia cuộc thi này, các Ghost Buster bấm vào nút THAM GIA, kế tiếp Đăng Nhập ID của mình sẽ dùng để luyện Huyền Vũ, sau đó điền các thông tin như tên nhân vật, và gửi hình bạn chụp Huyền Vũ khi còn nhỏ rồi bấm nút Xác Nhận để tham gia sự kiện. Cách thức gửi hình vui lòng thực hiện theo hướng dẫn dưới đây: để chụp được hình bạn hãy bấm nút Print Screen, lúc này tấm hình sẽ được tự động lưu trong My Documents\GhostOnline_Screenshot của máy bạn.

Sau khi đăng nhập ID vào trang sự kiện thành công bạn sẽ thấy phần cho gởi ảnh:

Bạn bấm vào Browse để chọn ảnh Huyền Vũ khi còn nhỏ của bạn

Rồi bạn bấm Gửi File để hoàn tất quá trình gởi ảnh

Sau khi chúng tôi kiểm tra thì sẽ cho hiển thị hình ảnh của bạn lên để mọi người cùng xem. Lúc này, bạn đã có thể bắt đầu luyện Huyền Vũ, và khi Huyền Vũ của bạn lên cấp độ 6 thì bạn hãy chụp một tấm hình có Huyền Vũ cấp 6 và vào trang sự kiện để gửi hình lần nữa về Huyền Vũ cấp 6 (Huyền Vũ đã lớn).

Sau khi gởi ảnh, chúng tôi sẽ tiến hành kiểm tra, nếu hợp lệ thì chúng tôi sẽ cho hiển thị hình của bạn để mọi người cùng xem, lúc này chắc chắn bạn sẽ là người đoạt giải.

Lưu ý: Các Ghost Buster đã luyện Huyền Vũ lên Level 6 mà không Đăng Ký tham gia Event tại đây sẽ không được tính nhé. Những Huyền Vũ tham gia phải được mua sau khi sự kiện bắt đầu, những Huyền Vũ đã mua trước sự kiện sẽ không được tham gia.