PDA

View Full Version : Ashampoo Photo Commander 10.0.1 Full

[Mr.P]
06-05-2012, 04:21 PM
[Only registered and activated users can see links]

Ashampoo Photo Commander là một ví dụ hoàn hảo cho một dạng ứng dụng thế hệ kiểu mới trong lĩnh vực đem lại cho người dùng sự dễ dàng khi sử dụng chương trình. Chương trình sẽ tổ chức các bức ảnh của bạn và làm chúng trở nên đẹp hơn với vài bước đơn giản. Bạn sẽ tiết kiệm được thời gian của mình, có những giờ phút thoải mái với bạn bè, và làm họ thật sự ấn tượng về bạn.

Ashampoo Photo Commander giúp bạn quản lý và tổ chức một khối lượng ảnh số đồ sộ thật dễ dàng. Được tích hợp thêm công cụ biên tập ảnh mạnh mẽ, đã giúp cho ứn dụng này trở thành gải pháp tất cả trong một. Thêm vào đó, khả năng chuyển qua lại giữa các ứng dụng đồ họa giúp bạn có thể hiệu chỉnh và biên tập thêm cho các bức ảnh của mình trở nên đẹp hơn. Loại bỏ hiện tượng mắt đỏ, tinh chỉnh màu sắc, độ tương phản, mức độ ảnh hưởng của màu sắc, định lại kích thước ảnh, crop, xoay ảnh, thêm vào hàng trăm các loại hiệu ứng khác nhau, và còn nhiều hơn thế nữa. Tất cả đều được tích hợp trong ứng dụng này.

Các bạn có thể làm được hầu hết những việc mà đòi hỏi phải có những phần mềm đồ họa chuyên nghiệp mới có thể đảm đương nổi như: thêm vào khung ảnh, chỉnh lại màu sắc, tạo các loại thiệp, tạo các file trình diễn ảnh, chia sẻ ảnh lên các đĩa CDs/DVDs và trên các trang website.

Những nét mới từ phiên bản 7:

Intuitive new interface
Các kiểu nút bấm mới mang lại tất cả các tiện ích của chương trình vào dưới bàn tay của bạn. Bạn sẽ luôn nhìn thấy những chức năng của chương trình. Bao gồm cả các kiểu nút bấm rất tao nhã mang phong cách Vista trong Windows XP và rất nhiều hiệu ứng chuyển đổi đẹp khác khi bạn chuyển qua chế độ biên tập ảnh đầy đủ.

Quick-Fix Tools
Hầu hết các quá trình bạn cần thực hiện trên tấm ảnh của bạn đều có trong chức năng Quick-Fix Tools tab: Một click chuột để tối ưu màu sắc, độ tương phản, hình ảnh bị nghiêng, loại bỏ hiệu ứng mắt đỏ, cắt ảnh, xoay ảnh và còn nhiều hơn thế nữa - chỉ với vài cú click chuột.

Editable objects
Bạn có thể thêm rất nhiều thứ vào bức ảnh của mình như các text box, các loại hình học, mũi tên và nhiều bức ảnh khác. Và giờ đây, bạn có thể lưu chúng qua một định dạng khác để có thể quay lại biên tập chúng một lần nữa mà không cần phải bắt đầu lại từ đầu.

Powerful new screen capture functions
Với chức năng chụp màn hình, giờ bạn có thể sử dụng công nghệ mới nhất vừa dành giải thưởng của Ashampoo là Magical Snap 2. Công cụ hỗ trợ cho việc chụp hiệu ứng của Windows Vista’s transparent Aero Glass và hệ thống chụp đa màn hình. Bạn cũng có thể chụp với nhiều kiểu hình dạng khác nhau như một kiểu hình chữ nhật cổ điển xưa nay và ghép chúng lại với nhau để hiệu chính chúng với các hiệu ứng của chương trình.

Quick 5-star rating system
Mỗi bức ảnh sẽ được thể hiện trong mục Organizer có hàng 5 sao bên dưới. Để xếp loại những bức ảnh yêu thích của mình, bạn chỉ cần click chọn từ 1 đến 5 sao. Sau đó, bạn có thể sắp xếp chúng theo thứ tự những tấm ảnh ưa thích của mình.

Gửi những bức ảnh và phim qua Email.
Giờ đây, bạn có thể gửi thư điện tử nhiều bức ảnh trong một file PDF, là một kiểu mà được mọi người ưa chuộng hiện nay khi chúng ta không thể add quá nhiều file đính kèm vào thư điện tử. Bạn cũng có thể nhấn phím Ctrl+E để gửi mail một hoặc nhiều bức ảnh và nhiều file media khác. Và tất nhiên, Photo Commander sẽ chỉnh lại kích cỡ tấm ảnh của bạn để giúp việc gửi mail trở nên dễ dàng hơn.

Những nét mới về giao diện:
* Giao diện mới: Nút bấm kiểu dài mảnh mang phong cách của Vista.
* Thêm vào hộp thoại kích cỡ: Sử dụng để thiết lập trong quá trình lưu.
* Quick-Fix Tools: Tất cả các công cần thiết đều nằm ở đây và chỉ cần vài cú click chuột để thực hiện chúng.
* Editable objects: Với việc lưu lại định dạng mới này, bạn có thể mở lại để biên tập tiếp các file đang còn dở dang.
* Unlimited Undo/Redo: Cho tất cả các hành động trong quá trình điều khiển.
* Browser EXIF mode: Thể hiện tất cả các thông tin về file ảnh bên dưới chúng.
* Quick 5-star ratings: Chỉ cầ click chuột để xếp hạng các bức ảnh, hỗ trợ phân loại theo thứ hạng.
* Enhanced thumbnails: Theo dõi ảnh dễ dàng hơn với dạng thumbnails mà không bị mất đi độ tối ưu của ảnh.
* Enhanced searching: Tăng cường khả năng tìm kiếm trong thư mục con từ dữ liệu EXIF và IPTC.
* New screen capture technology: Chụp hình với nhiều kiểu hình thù khác nhau, hiệu ứng Vista Aero Glass và nhiều hơn thế nữa, hỗ trợ đa màn hình.
* Improved Wizards: Thuật sĩ hướng dẫn bạn từng bước rõ ràng, từ đầu đến cuối.
* Email to PDF: Gửi thư điện tử nhiều bức ảnh trong một file PDF.
* Batch optimization: Thay thế bởi công cụ mới là One-Click Optimization để bạn có thể chọn tất cả các bức ảnh để bắt đầu công việc của mình một cách nhanh chóng.
* Slide shows with audio: Thêm vào nhiều file âm thanh cho phim trình diễn ảnh.
* JPEG-XR support: Hỗ trợ địh dạng Windows HD Photo.

Nhiều tính năng tuyệt vời hơn:
* Công cụ ghi CD/DVD: Ghi những bức ảnh, các phim trình diễn ảnh một cách trực tiếp ra CDs và DVDs mà không cần bất kỳ ứng dụng nào khác.
* Batch processing: Chuyển nhiều bức ảnh sang các định dạng khác và thêm vào các hiệu ứng cho chúng vào cùng một thời điểm.
* Slide shows: Tạo ra các trình diễn ảnh với nhiều hiệu ứng đẹp mắt, nhạc nền...
* Web albums: Đưa ảnh bạn lên các website, chỉ cần chọn chúng, tiến hành tạo album và upload.
* Save as PDF: Lưu một hay nhiều ảnh vào một file PDF.
* Full-screen editing: Biên tập ảnh với màn hình rộng lớn với công cụ Mouse Tools mạnh mẽ.
* Merge images: Gộp nhiều bức ảnh lại với nhau để tạo ra các hiệu ứng đặc biệt.
* Collages, calendars, greeting cards, photo frames, collages: Bạn có thể tạo ra tất cả chúng từ những tấm ảnh của mình với vài cú click chuột.
* Plugins: Mở rộng phạm vi sử dụng của chương trình bằng cách thêm vào các Plugin cho chúng.
* Skins: Thay đổi giao diện của chương trình bằng việc tải thêm các skin từ trang chủ hoặc bạn có thể tư thiết kế cho riêng mình.
* Audio and video: Quản lý, xem vào tạo ra các playlist cho các phim và nhạc của mình.
* Supported formats: Hỗ trợ hơn 60 bức ảnh, phim và âm nhạc, bao gồm việc chuyển từ JPEG sang định dạng Windows HD Photo.

Nhà sản xuất: ashampoo GmbH and Co KG
Bản quyền: Trial 10 days
Trên nền: Windows XP / Vista / Vista64 / 7 / 7 x64
Kích thước: 141 MB
Hoặc
Crack sưu tầm: [Only registered and activated users can see links]