PDA

View Full Version : Game Ai là triệu phú mobile

luvhl93
22-11-2012, 05:33 PM
Game Ai là triệu phú

Các bạn đã ai chơi game ai là triệu phú phiên bản 2012 chưa ? Các bạn thử tài xem mình trả lời được bao nhiêu câu hỏi nhé.
Đây là bản flash có thể chơi trên máy tính rất hay và dễ chơi. Mình đã chơi thử rồi nhưng vẫn chưa lần nào đạt được mức cao nhất.
Diễn đàn mình ko chèn đuợc flash nên các bác bấm vào link này chơi nhé : [Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Đây là hình ảnh trong game bạn nhé. (*)

[Only registered and activated users can see links]

Đây là các mức phần thưởng trong game
[Only registered and activated users can see links]

Game ai là triệu phú ([Only registered and activated users can see links]) mô phỏng theo chương trình “Ai là triệu phú” hấp dẫn trên vtv3 với hệ thống câu hỏi hấp dẫn, phong phú chắc chắn sẽ mang đến cho bạn cảm giác hồi hộp và kịch tính như đang ngồi trên ghế nóng và tham gia một game show thực thụ. Game ai la trieu phu ([Only registered and activated users can see links]) là chìa khóa mở ra cho bạn cánh cửa đến với kho tàng tri thức vô tận của nhân loại. Về cách chơi không khác gì với Gameshow trên sóng VTV3,hình thức trả lời câu hỏi khách quan 4 sự lựa trọn và 3 quyền trợ giúp 50/50, gọi điện thoại cho người thân, sự trợ giúp của tổ tư vấn của khán giả trong trường quay và quyền ngừng cuộc chơi để bảo toàn số tiền thưởng ở mốc hiện tại. Ở game ai l ([Only registered and activated users can see links])à tr ([Only registered and activated users can see links])ieu ph ([Only registered and activated users can see links])u ([Only registered and activated users can see links]) phiên bản mới này đồ họa và âm thanh rất sống động tạo người chơi những cảm giác thú vị. Đây là trò chơi trí tuệ rất bổ ích dành cho tât cả mọi người vừa có thể chơi và vừa có thể học hỏi những kiến thức. Tham gia game ngay bây giờ để thử sức với những câu hỏi của MC Lại Văn Sâm.[Only registered and activated users can see links][1].gif

Các bạn thử tài xem thế nào nhé. Chúc các bạn chơi game vui vẻ và trở thành triệu phú nhé. [Only registered and activated users can see links][1].gif

Link chơi game : [Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Nguồn : - [Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])