PDA

View Full Version : đơn phục chức MOD lần 3

solokoku
19-04-2015, 10:33 PM
lần trước mình có đề nghị Admin phục chức 2 box là mu online và offline nhưng MOD nào ném đá giấu tay xóa mất rồi lần này viết lại để ADmin xem tình hình bây giờ 4r rất suy sụp về 2 box đó mà ko có ai vực dậy thôi thì tâm huyết bấy lâu mình cũng ko muốn bỏ đi và mình cũng muốn nâng cao kiến thức giúp đở newbie mong Admin chấp thuận,nhưng thời gian sẽ ko rãnh bằng trước đây giúp được bao nhiêu thì giúp ko hứa trước được

TuấnDương
20-04-2015, 09:05 AM
[Only registered and activated users can see links]

solokoku
20-04-2015, 09:13 PM
[Only registered and activated users can see links]
hên xui chắc kẻ thù của tôi cũng đi hết rồi =)) mong là ko ga75p những chú anti ngọt ngào :D

hkluan
19-05-2015, 06:31 PM
hên xui chắc kẻ thù của tôi cũng đi hết rồi =)) mong là ko ga75p những chú anti ngọt ngào :D
Còn đấy, chưa ai lên tiếng thôi đấy :))

Thành Minh
20-05-2015, 11:56 PM
Còn đấy, chưa ai lên tiếng thôi đấy :))

chắc anti đây r =))

solokoku
21-05-2015, 12:00 AM
chắc anti đây r =))
antivirus này chưa có bản quyền nên ko sợ =))

godhoàng
21-05-2015, 08:27 AM
lần trước mình có đề nghị Admin phục chức 2 box là mu online và offline nhưng MOD nào ném đá giấu tay xóa mất rồi lần này viết lại để ADmin xem tình hình bây giờ 4r rất suy sụp về 2 box đó mà ko có ai vực dậy thôi thì tâm huyết bấy lâu mình cũng ko muốn bỏ đi và mình cũng muốn nâng cao kiến thức giúp đở newbie mong Admin chấp thuận,nhưng thời gian sẽ ko rãnh bằng trước đây giúp được bao nhiêu thì giúp ko hứa trước được

Cuối cùng mình cũng nhận ra tại sao 4rum kntc có thể ổn định suốt mấy tháng qua... Ơn giời, nhưng mà "nó" đây rồi :(
P/s: Hôm wa lên demo CkEditor nên ghé 4rum test bài, tiện tạt ngang cmt thôi :D

solokoku
21-05-2015, 09:01 PM
à thì ra chú nói đúng còn 1 con virus năm nào chưa diệt bây giờ lại chui ra chắc phải dùng kis2016 bản quyền quá =))

LindaPax
10-08-2020, 05:23 PM
Thường thì bài viết vi phạm thì bị move vào Thùng rác, mình rất ít khi dùng chức năng Xoá bài viết. Hình như box Thùng rác tự động xoá bài viết nên bạn không tìm thấy?