PDA

View Full Version : [PlayStation2] Shadow of the Colossus - Tượng đài bất diệt về triết lý tình yêu trên hệ máy PS2

tp1310
01-09-2016, 04:03 AM
Shadow of the Colossus
Click vào đây ([Only registered and activated users can see links]) để lấy Link download free (chỉ một link duy nhất)
Hướng dẫn download: Đọi 5 giây, Click vào nút bỏ qua quảng cáo và lấy link download
Thể loại: Hành động - Phiêu lưu
Phát triển: Team Ico (SCE Japan Studio)
Phát hành: Sony Computer Entertainment
Size: 672.68 M
Ngôn ngữ: English
Năm phát hành: 2005
Để download thêm nhiều game PS2 hay khác, hãy Click vào đây ([Only registered and activated users can see links])để ghé thăm thư viện game của mình nhé!
Nếu là một game thủ bình thường ban đầu tiếp xúc với Shadow of Colossus, bạn hẳn sẽ đón nhận nó như bao tựa game bình thường khác: chú tâm vào hệ thống gameplay, thích chu du khám phá thế giới rộng lớn trong game còn hơn việc tìm và diệt 16 con khổng lồ to vật vã. Nếu vậy thì hoàn thành được trò chơi theo cách cày cuốc, tôi dám chắc bạn cũng sẽ chẳng cảm nhận được nhiều hơn là bao. Bạn sẽ nghĩ game phá đảo rồi thì không còn giá trị chơi lại nữa, xếp xó nó để rồi tìm kiếm một tựa game hấp dẫn khác chơi. Nhưng nếu làm vậy, thật đáng tiếc là bạn đã bỏ qua một tựa game huyền thoại trong cuộc đời của mình.
Bẵng đi một thời gian, bạn chia tay bạn gái, nhìn người mình yêu tiến vào lễ đường thành hôn cùng khác. Trái tim vỡ nát của bạn chắc chắn sẽ rất đau phải không? Vậy thì giữa bạn và Wander – anh chàng nhân vật chính trong Shadow of Colossus cũng đều mang một nét tương đồng với nhau rồi đó. Dù là lý do gì, rơi vào hoàn cảnh nào, chắc hẳn cả hai đều rất đau khổ trước sự ra đi của người mình yêu thương trọn đời.
Nhưng nói vậy chứ, trong khi bạn không chấp nhận được sự thực, một mình nhảy vào đám cưới cướp dâu thì với Shadow of Colossus, Wander phải cật lực đấu tranh giành giật với tận.. 16 con Boss khổng lồ, để nhằm đạt thỏa ước với Dormin – con dã quỷ hứa sẽ hồi sinh cô gái anh yêu..
[Only registered and activated users can see links]