PDA

View Full Version : Thuê ref click quảng cáo NEOBUX, trả 100% tiền ref

littleangel89
20-07-2010, 09:15 AM
Chào các bạn, minh đang cần thuê người làm ref cho mình tại trang Neobux, số lượng không hạn chế. Công việc hàng ngày của các bạn là mỗi ngày bỏ chừng 5 phút(chưa đến) vào click 4 quảng cáo của trang PTC này. Mỗi quảng cáo bạn sẽ nhận được 0.01$ từ neobux còn mình sẽ nhận được 0.005$. và mình sẽ gửi lại toàn bộ cho bạn.Như vậy bạn sẽ kiếm được gấp rưỡi số tiền neobux trả cho bạn.Khi nào mình upgrade tài khoản thì mình sẽ tăng tiền ref cho các bạn lên gấp đôi hihi. Mình làm việc này mục đích chỉ là cho tiền trong tài khoản neobux của mình tăng nhanh để mau được rút :D
Thông tin cụ thể:
- 0.01$/click
-0.005$/referal click
-2$ instant payout through Alertpay, Paypal , Netteller

Các bạn hãy đăng ký ngay và bắt đầu click nhé. Search trên google một phát sẽ thấy ngay neobux là trang PTC uy tín nhất và đã hoạt động nhiều năm, các bạn có thể tuyệt đối tin tưởng.
Link đăng ký: Neobux ([Only registered and activated users can see links])
[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Sau khi đăng ký các bạn PM về nick Yahoo little_angel_789 để báo với mình nhé. Mình sẽ support cụ thể cho các bạn.
Hợp tác tốt nha các ban!

vanhansing
26-07-2010, 03:14 PM
các bạn hãy vào đây kiếm tiền với web này rất hay 1 tháng nếu kiếm giỏi thì được khoản 400 => 500USD lận nè và được thanh toán bằng sec mình chỉ việc cầm sec ra ngân hàng đổi rất hấp dẫn mong các bạn cùng tham gia nhé link nè : [Only registered and activated users can see links]
còn link này là cách đăng ký các SO :
[Only registered and activated users can see links]