PDA

View Full Version : Phần mền CzFMuEdiTor1.5b

PhatPro
17-03-2009, 12:55 AM
Bài này chỉ dành cho các bạn chưa bik tạo đồ full còn các cao thủ thì :n31:
Phần ền Czf này là phần mền có khá nhìu chức năng.VD:Tạo đồ full,chỉnh cấp,point của nhân vật...Cách dùng rất dễ bạn download về tại :ĐÂY ([Only registered and activated users can see links]).Hoặc đây:[Only registered and activated users can see links] khi download về các bạn tiến hành cài đặt cứ ấn next khoản 2 lần nó bảo bạn nhập ID,PASS các bạn nhập cẩn thận vì pass này dùng để load cái CzF.Sau khi cài xong bạn mở nó lên và nhập ID,PASS lúc nảy cài đặt vào.Do bản 1.5b nên có cả item ss3hay ss4 gì đó(hok rành lắm :n31:).Sau khi đăng nhập nó sẻ hiện ra cái bản nhỏ
Tại đây bạn chọn khung đầu tiên là Account Panel(Nếu các bạn chưa có tài khoản thì ấn vào dấu + nhỏ phía dưới khung roài đăng ký).Sau đó bạn chọn khung thứ 2 làCharacter Panel (nếu các bạn chưa có nhân vật thì chọn dấu + phía dưới khung để tạo xóa làm ngược lại ân dấu -.)ok bây giờ vào việc,trước khi edit nhân vật các:v11::v11: bạn có 2 cách 1 là thoát game,2 là chọn nhân vật khác còn con nhân vật edit để yên,ra ngoai CzF chọn con nhân vật cần edit ấn vào chự I nó hiện ra 1 cái khung to chứa đầy đủ các item nhân vật đang có.Bạn chỉ viêc add item = cách chọn khung ItemTyPe :armmors(là áo giáp),Boot(Là giầy),Bows(là cung),Boxes(là hộp item VD:box kundun),... có đủ tất cả các bạn tự mò.Sau khi add xong roài các bạn nhấp chuột 2 lần vào thung đồ trống nếu thấy món đồ hiện ra là OK.Còn 1 cái nữa.Nếu các bạn muốn nhân vật Mạnh lên(mạnh như rs 5xx) thì lam tương tự,Chọn con cần editor sau đó chọn chữ E roài chỉnh lv,FREE POINT là poin dư,str,agi.. các bạn chỉ việc ghi vào ghi nhiu cũng dc miễn đừng qu1 350000 là OK.Roài giờ còn cái cuối add item vào hồm đồ.Các bạn nhìn lên khung Account Panel nhìn xuống thấy chữ W ấn vào roài add item i như add item vào thùng đồ nhân zat.Hơi dài nhưng kỷ các anh ráng đọc hay thì thanks vài cái cho zui :09::09:à quên nữa nhân tiện anh nào pro dịch vài cái item ss4 cho em với xài mò hoài mà hok bik :05::05:

Tặng các bạn 1 bài thơ đọc xong đừng tặng ai nha :v19:

Là gái Sơn Tây iếm thủng... tày nùng.
Răng đen hạt nhót chân đi.. cù lèo .
Tóc rễ tre chải lược...bờ cào.
Xù xì da cóc...hắc lào tứ tung.
Trên đầu chí,rận ...như sung.
Rốn lồi hạt Mít má hồng chôn niêu.
Cô tưởng mình cô ái ố...mỉ miều.
Chồng con trả lấy để liều thân ru.
Hai nách cô thơm như...hai ổ chuột chù._>:v14:
Mắt thì giáng nhắm lại... gù lưng Tôm.
Miệng cười..... dăng rác lẫn rơm.
Đêm nằm trở giấc...gãy mười ba thang giường...>>:n30:

C.15
17-03-2009, 10:37 AM
Nói đến Czf thì ko bao giờ người ta ko nghĩ đến Mumaker vì nó nó có hỗ trợ Item + hình ảnh cho những Admin ko biết được hết tên món đồ

Để tải Mumaker 1.06 bạn có thể tải tại đây:

[Only registered and activated users can see links]!!/

Mirror:

[Only registered and activated users can see links]

solokoku
17-03-2009, 04:41 PM
mu marker có thể marker acc hay item tùy thích ho

PhatPro
17-03-2009, 06:38 PM
Nhưng lúc cài SQL em ko nhập ID PASS giờ sao sài :05::05:

everrich
17-03-2009, 09:16 PM
some time, some time , i don't know

Lupin
17-03-2009, 09:49 PM
Em Thấy Czf Saj` Dễ Dàng Hơn Không Phức TẠP Như MuMaker
=> Czf Dành CHo NewBie

o0PREMIUM0o
18-03-2009, 07:34 AM
Nhưng lúc cài SQL em ko nhập ID PASS giờ sao sài :05::05:
Trong lúc cài SQL đã có phần đặt pass cho ID "sa",quên thì xóa SQL và làm lại.

Em Thấy Czf Saj` Dễ Dàng Hơn Không Phức TẠP Như MuMaker
=> Czf Dành CHo NewBie
Cũng đúng nhưng mà cài MU maker chỉ có công đoạn nhập pass của ID "sa" ,IP server và tên các database thôi mà ,cũng chẳng khó bao nhiêu, dễ hơn cả cài MU off :):n31::n31::n30:

PhatPro
23-03-2009, 07:57 PM
Em cài lại nhập pass sa nhưng nó báo lỗi gì SQL 2005 gì đó :05::05:

PhatPro
03-04-2009, 04:37 AM
Nói đến Czf thì ko bao giờ người ta ko nghĩ đến Mumaker vì nó nó có hỗ trợ Item + hình ảnh cho những Admin ko biết được hết tên món đồ

Để tải Mumaker 1.06 bạn có thể tải tại đây:

Mirror:

1.06 Hàng cùi roài qua box mu mà xem mu maker 1.09 hàng NEW ĐẤY =))

o0PREMIUM0o
03-04-2009, 09:10 AM
Em cài lại nhập pass sa nhưng nó báo lỗi gì SQL 2005 gì đó :05::05:
Đưa ảnh lên bạn ơi.