Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Trang 51 của 63 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051525361 ... CuốiCuối
Kết quả 501 đến 510 của 625

Chủ đề: [PC Game] Red Alert 2 (Ra2) (Báo động đỏ 2) - Extension YURI's REVENGE (Yuri trả thù) - FULL (Free download Full - 4share.vn - Fshare - SkyDrive)

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Mặc định Re: [Fshare][Game]Red Alert 2 (Ra2) (Báo động đỏ 2) - Extension YURI's REVENGE (Yuri trả thù) - FULL (Free download Full)

Trích dẫn Gửi bởi dinhcongtruc Xem bài viết
    cảm ơn anh up lên bản này. em đã down và chơi thành công. nhưng chỉ có yuri.exe mới nối mạng lan dc. chứ game ra2.exe lại ko kết nối lan dc. anh chỉ dum em dc ko. thank anh dương trước
    Thử cách này nhé...
    FIX nối mạng LAN trong Ra2, cài mạng LAN cho Ra2 (Áp dụng cho tất cả các phiên bản Windows)

-B1: Download cái patch này về:
    -B2: Giải nén copy file wsock32.dll vào thư mục Ra2
    -B3: Nối mạng LAN đánh thử

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    14

Mặc định Re: [Fshare][Game]Red Alert 2 (Ra2) (Báo động đỏ 2) - Extension YURI's REVENGE (Yuri trả thù) - FULL (Free download Full)

Trích dẫn Gửi bởi [Mr.P] Xem bài viết
    Thử cách này nhé...
    có file wsock32.dll thì yuri mới vao network dc đó. vào network dc nhưng ko host game và jonh game dc. con file ra2.exe thi hoàn toàn ko vào network dc

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Sao mà mình giải nén ra rồi nhấp vào game rồi nó báo failed to initialize.Please reinstall nhỉ

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi hoang_huy76224 Xem bài viết
    Sao mà mình giải nén ra rồi nhấp vào game rồi nó báo failed to initialize.Please reinstall nhỉ
    Thử cách này nhé
    FIX lỗi **FATAL** String manager failed to initilaized properly" Ra2 và Yuri

Nhấp phải vào file ra2.exe --> Properties --> Compatibility --> Check vào Run this program in compatility mode for: --> Chọn Windows 98 / Windows ME --> OK . Xong vào chơi nha, file yuri.exe tương tự..!!!!

Cám ơn
    14
    Được cám ơn 3 trong 1 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    14

Có cái tool cheat tiền hông vậy chia sẽ cho mình nhé Min. Thanks min nhìu nhìu !

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

giup voi coi ba con tui dow ve xong khi run ra can mat khau do co ai biz chi zum voi

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 13 trong 7 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    18

Đây là bản sửa chữa, bổ sung lại bản Nightmare cũ của mình. Bản mod này được căn chỉnh lại nhiều thứ, loại bỏ nhiều unit, thay hiệu ứng, thay đổi damage, range... nhằm mục đích làm game nhẹ hơn, cách chơi phù hợp hơn. Một số yếu tố làm lag game hay phức tạp quá đã bị lược bỏ.
    Bản này mình làm xong cả tháng rồi nhưng làm biếng quá ngại up ^^
    =============================================

A. Cách cài đặt:

1. Đầu tiên là phải cài bản Yuri's revenge
    2. Xóa các bản MOD cũ(nếu ko xóa thì game bị chồng chéo, lỗi):
    Xóa (hoặc move) các file ecacheXX.mix, expandmdXX.mix (XX là số tự nhiên từ 00 tới 99, ko phải XXX ), rules(md).ini, art(md).ini, ai(md).ini
    3. Down bản MOD về, giải nén ra. Các File trong đó cho hết vào thư mục cài game. Nếu có file trùng tên (file gamemd) thì cứ đồng ý tất cả.
    Thế là xong, vào chơi.
    4.
    Với lỗi Don't Send khi chơi Yuri's Revenge, xử lí như sau:
    Click chuột phải vào Application và chọn như sau rồi OK

B. Cách chơi:

So với bản gốc, bản mod này được bổ sung thêm nhiều đơn vị mới, một số Super weapon ở dạng tăng damage, tăng máu..., nâng cấp AI.

1. Các Super Weapon:
    - Heal Special (Có khi có nhà chủ): Chụp nó lên 1 đám lính nào đó, nó sẽ hồi phục 100% máu.
    - Repair Special (Có khi có nhà sửa chữa): Chụp lên đám tăng hay nhà nào đó thì sẽ dc hồi 100% máu.
    - Stronger Special (có khi xây Future Technology): Chụp vào đám nào thì damage và máu của chúng tăng 25%.
    - Tank Drop Special (Có khi xây Tank Drop Tower): mỗi phe sẽ thả dù tank đặc trưng phe đó.
    - Invisible Special (Có khi xây Invisible Tower): Chụp vào quân, nhà nào thì đám đó tàng hình (vĩnh viễn, chỉ hiện hình khi tấn công).
    - Upgrade Special (có khi xây Machine Shop): Chụp vào đám nào thì nó dc cộng thêm 1 sao (quân đó phải có khả năng lên cấp nhé)
    - Ion Cannon Special (có khi xây Ion Cannon Tower): chiếu vào đâu thì nơi đó bị ăn 1 lượng damage lớn.
    - Para Drop Special (có khi xây Master Barracks): Thả dù quân lính với số lượng lớn

2. Tech Level:
    Bình thường Game có Tech Level=10. Thang chỉnh Tech Level vào game là thấy. Ở bản này Tech Level lớn nhất là 12. Bình thường mình cũng chỉ chơi với Tech Level=10. Còn Tech Level=11 thì có thêm Ion Cannon Special. Tech Level=12 có thêm cái cột Thunder Force.

3. AI:
    Bản này có 3 cấp độ AI: Normal, InsaneLegend.
    Normal mạnh ngang với Hard trong bản bình thường.
    Insane mạnh hơn hẳn Normal, tấn công đa dạng
    Legend mạnh vượt trội so với Insane
    Lưu ý, COM phát huy tối đa sức mạnh nếu chơi ở các map có địa điểm xây nhà rộng. Khuyến khích ko dùng các map có sẵn vì quá nhỏ

4. Bản này đã up lên NPATCH nên file gamemd đã bị thay đổi. Từ nay để game có thể vận hành cần phải có cặp đôi gamemdNpatch.mix

5. Từ nay bạn có thể thay đổi tốc độ game khi chơi Campaign (chắc ai chả ngán cái tốc độ rùa bò sẵn có). Chỉ cần thêm -speedcontrol vào Target của shotcut. Ví dụ của mình là:
    "F:\Game\Red Alert 2 - Yuri's Revenge\YURI.exe" -speedcontrol

6. Vào phần Campaign, có phần Campaign List, tất cả các Campaign đều dc mở. Bạn không còn lo việc không qua dc Campaign nào đó nữa.

7. So với bản Nightmare thông thường, ngoài một số thay đổi phía trên, bản này đã bỏ chế độ farm tiền và bổ sung vài map mới. Map Siberi vì có cầu nên đôi khi gây ách tắc giao thông cho BOT, ở đây mình bổ sung map Siberi v2 đã bỏ cầu ở nhiều đoạn. Trong 2 map mới thêm vào, mình tâm đắc nhất với map Fast war (2-8). Map làm rất đơn giản, nhỏ nhưng lại phù hợp với bản mod này. Nếu muốn thử cảm giác Crazy thì cứ làm một ván Free for all 8 nước hoặc chơi team 4-4. Bản thân mình chơi kiểu này với Normal nhiều ván đi sạch sau 4, 5 phút
    Goodluck and have fun !

Link download:
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?v84l7trzd1rzliq

Lần sửa cuối bởi whisky157, ngày 25-09-2012 lúc 09:57 AM.

8. Đã có 2 thành viên gởi lời cám ơn đến whisky157 vì bài viết hữu ít này:

TuấnDương (24-09-2012),[Cass]_Nhoncute (04-10-2012)

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

cảm ơn các bác em đã có cái game chơi hihi

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

cai nay la ra2 mo rong dung hk

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Games RA2 minh da lam the huong dan o tren roi ma van khg chay duoc voi win7 64bit.
    Giup minh voi nha

Trang 51 của 63 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051525361 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [FShare] Red Alert 2 & Yuri Revenge (Full ISO | Bản gốc (Original), không mod | Chiến thuật | 2000)
    Bởi maclonghl trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 04-06-2017, 09:07 AM
  2. Portable Mental Omega [Mod] Red Alert 2 Yuri's revenge FULL
    Bởi Minh Nhat trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 05-07-2016, 09:18 PM
  3. [MegaShare] [PC Game] RedAlert 1 Allied Disc Và Soviet Disc + Red Alert 2 + Yuri REVENGE (Free Download)
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 11-05-2015, 04:05 PM
  4. [MegaShare] [PC Game] RedAlert 1 Allied Disc Và Soviet Disc + Red Alert 2 + Yuri REVENGE (Free Download)
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 07-05-2015, 11:28 PM
  5. Topic cho những anh em nào muốn chiến game red alert 2 yuri revenge online bằng gameranger
    Bởi huynguoilua trong diễn đàn Games Online Việt Nam và Quốc Tế
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 13-02-2014, 07:02 AM