Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Đặt hàng Mu Sever SS6.2 Online, ai dám nhận làm giúp em :(

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Đặt hàng Mu Sever SS6.2 Online, ai dám nhận làm giúp em :(

Chào các bợn, mình ở Quận 10 TP.HCM. Mình để trên STT là ai dám làm cũng có lý do .
    Mình đang rất có hứng thú với Mu online nhưng cả 10 ngày nay cũng nhiều cao thủ làm sever cho em trên máy qua Team rồi mà đều bó tay hết. Có lẽ do online làm việc cũng khó hiểu ra vấn đề cần để làm. Và em cũng tốn không ít tiền bạc để làm rồi thậm chí bị cả lừa đảo. Nên để đề phòng chuyện lừa đảo không xảy ra thì em sẽ đặt làm 1 sever Muonline ss6.2. Cho ai có nhã ý lại nhà em và cài đặt, tiền trao cháo múc thế là được. Còn bác nào muốn làm onl thì xong em trả tiền. Em ngán cái cảnh mà tiền thì đưa, rồi điện thoại tắt máy lắm rồi. Em chỉ nói mấy đứa tâm địa xấu thôi.
    Nếu ai làm được thì pm em nhé: yh: nhocdl_binbin

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Mặc định Trả lời: Đặt hàng Mu Sever SS6.2 Online, ai dám nhận làm giúp em :(

Sever thì thấy người ta share free đầy ra đó bạn, kiếm một sever mà xài, qua trọng là bạn hiểu được và quản lý được sever hay không, cài xong bạn ko biết làm gì cũng chịu, tốt nhất cứ từ từ học hỏi kinh nghiệm rồi hẳn mở, hiện MuOnline không phải là ít nhé...

3. Đã có 2 thành viên gởi lời cám ơn đến [Mr.P] vì bài viết hữu ít này:

Phuoc.Pham (28-05-2012),tieusuquay79 (04-10-2012)

Cám ơn
    1
    Mức độ nổi tiếng
    0

Trích dẫn Gửi bởi [Mr.P] Xem bài viết
    Sever thì thấy người ta share free đầy ra đó bạn, kiếm một sever mà xài, qua trọng là bạn hiểu được và quản lý được sever hay không, cài xong bạn ko biết làm gì cũng chịu, tốt nhất cứ từ từ học hỏi kinh nghiệm rồi hẳn mở, hiện MuOnline không phải là ít nhé...
    Nhưng thưa bác, em cài cũng như người khác cài cho em. đều có 1 cái lỗi gỉ đó. Người thì Win hư, người thì win không hỗ trợ người thì sever hư, người thì kêu bị phần cứng. Em không biết bị gì nữa.
    Nên em cần người hiểu biết cài giúp em. Nếu ai có nhã ý mở sv thì chung tay làm với em. Vì em có máy chủ rồi

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi Phuoc.Pham Xem bài viết
    Nhưng thưa bác, em cài cũng như người khác cài cho em. đều có 1 cái lỗi gỉ đó. Người thì Win hư, người thì win không hỗ trợ người thì sever hư, người thì kêu bị phần cứng. Em không biết bị gì nữa.
    Nên em cần người hiểu biết cài giúp em. Nếu ai có nhã ý mở sv thì chung tay làm với em. Vì em có máy chủ rồi
    Vậy nên đặt tiêu đề là Hợp tác làm Mu, hiện đã có máy chủ , dù sao cũng chúc bạn thành công

Cám ơn
    1
    Mức độ nổi tiếng
    0

em cũng cần người nào cài được cho em, em sẽ hậu tạ

Cám ơn
    116
    Được cám ơn 605 trong 214 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    183

Mình Củng Đã Tới Nhà Làm Nhưng Nó Cứ Báo Lỗi Có Thể Là Do Win Các Cao Thủ Như CaoThuPhuTho Củng Phải Bó Tay

Cái Này Mình Chắc Chắn Là Do Win Thôi
    Té Đi Nhóc

Cám ơn
    119
    Được cám ơn 2,055 trong 766 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    336

ss6.3 full tiếng việt Online luôn 5 chai xúc PM
    còn ss6.3 +wing 4 Online=8 chai HCm
    Lần sửa cuối bởi solokoku, ngày 29-05-2012 lúc 11:22 AM.
    Khi ta say mới biết ta Yêu ai.....Khi ta bệnh mới biết là ai yêu mình.....Khi ta đứng lên bạn bè sẽ biết ta là ai......Khi ta ngã xuống ta sẽ biết ai là bạn bè
    p/s: danh ngôn chính chủ đừng chê

Cám ơn
    116
    Mức độ nổi tiếng
    183

Trích dẫn Gửi bởi solokoku Xem bài viết
    ss6.3 full tiếng việt Online luôn 5 chai xúc PM
    còn ss6.3 +wing 4 Online=8 chai HCm
    aaaaaaaaaaaaaaaaa
    Té Đi Nhóc

Cám ơn
    1
    Mức độ nổi tiếng
    0

bạn còn cần ng làm mu k .mình sẽ giúp bạn làm mu và quan ly mu ...nhưng mình chỉ giúp trong khi thời jan mình rảnh thôi. co j pm y/h hotro.tandinh

Cám ơn
    116
    Mức độ nổi tiếng
    183

Trích dẫn Gửi bởi vanbinh19991 Xem bài viết
    bạn còn cần ng làm mu k .mình sẽ giúp bạn làm mu và quan ly mu ...nhưng mình chỉ giúp trong khi thời jan mình rảnh thôi. co j pm y/h hotro.tandinh
    A Pro Thì A Lập Topic A Giúp Giùm E
    Em Mới Ra Viện Mà Gặp Cái Box E Qãi Quá Toàn Thấy Chú Spam
    Té Đi Nhóc

Các Chủ đề tương tự

1. [Jx]Hướng dẫn cách mở jx sever online hamachi
    Bởi The King trong diễn đàn JX Kho lưu trữ - JX Tutorials - JX Guide
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 13-01-2014, 09:30 PM
  2. Hướng dẫn dùng hamachi để mở 1 sever online
    Bởi The King trong diễn đàn JX Kho lưu trữ - JX Tutorials - JX Guide
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-10-2012, 09:20 AM
  3. cần ngươi trợ giúp tạo sever mu online
    Bởi thanhmtvpro trong diễn đàn Trợ giúp Server & Client, Web, Tools MU Server Offline - Online
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 13-01-2010, 01:51 PM
  4. Cách làm sever CS 1.6 online
    Bởi buiducanh1998 trong diễn đàn Server ngoài danh mục
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-07-2009, 09:11 PM