Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: [PC Game] Samurai Shodown V Special - Huyền thoại trở về :D 2012 [ Free MF Download]

Cám ơn
    23
    Được cám ơn 172 trong 61 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    140

Talking [PC Game] Samurai Shodown V Special - Huyền thoại trở về :D 2012 [ Free MF Download]

Samurai Shodown V Special - Cũ Mà Hay

Thông tin - Info :

Thông tin về Samurai SD 5 cho Xbox , Ps ( chưa có PC )
    Nếu thường hay lui tới tụ điểm trò chơi điện tử khoảng mười năm trở về trước, thời hoàng kim của game “thùng”, chắc hẳn bạn cũng như nhiều tay chơi lão luyện khác gần như đã quá quen thuộc các tựa game phổ biến thuộc dòng đối kháng như The Last Blade, King of Fighters, Garou: Mark of the Wolves, Soul Calibur… Tuy nhiên, theo dòng thời gian các thế hệ console và PC với nhiều ưu điểm bắt đầu lấn sân trên thị trường, vị trí của “game thùng” bắt đầu thưa thớt và vắng bóng dần. Các tựa game trên cũng nhanh chóng chuyển sang các đời máy phổ thông thu hút nhiều game thủ hơn. Từng một thời làm mưa gió, Samurai Shodown V (SSV) phiên bản mới nhất của dòng game này trên hệ máy XBOX lại tái ngộ các fan năm xưa vào 18/01 vừa qua.

Ấn tượng đầu tiên trong phiên bản thứ năm này là việc quy tụ nhiều nhân vật nhất trong dòng Samurai Shodown từ trước đến nay, với tổng cộng 26 nhân vật để lựa chọn. Trong đó, người chơi có thể bắt gặp lại dáng dấp quen thuộc của chàng hiệp sĩ đạo hào hoa Ukyo (vẫn thường gọi là hiệp sĩ mù), thầy tu Gaira, ninja Galford... Ngoài ra, người chơi còn có dịp làm quen với các nhân vật mới góp mặt trong phiên bản này như kiếm khách Yoshitora, nữ xạ thủ Mina, lão bối Yunfei với thuật dùng đao và khinh công điêu luyện. Tuy nhiên, ngoài việc tập trung lượng nhân vật đồ sộ vào phiên bản mới này, các phần khác của game hầu như không thay đổi. Người chơi sẽ tham gia tìm hiểu câu chuyện của từng nhân vật thông qua “Arcade Mode” hoặc giao đấu cùng bè bạn với “Verus Mode”. Bên cạnh yếu tố may mắn để so găng cùng bạn chơi hay các đối thủ máy, người chơi sẽ phải kết hợp nhuần nhuyễn các phím bấm để thực hiện vô số “tuyệt kĩ” khác nhau của từng nhân vật.

Tất nhiên, để thực hiện công việc trên dễ dàng hơn, thay vì đoán mò, bạn có thể tham khảo qua hệ thống “Skill List” của từng nhân vật hoặc bỏ chút thời gian luyện tập tại “Practice Mode” của trò chơi. Nếu cảm thấy đã nằm lòng các “tuyệt kĩ” trên, bạn có thể thử sức mình với nhiều cấp độ khó khác nhau bằng việc hiệu chỉnh chúng trong phần Option. Bằng không, bạn có thể tham gia tranh tài với vô số cao thủ từ khắp nơi trên thế giới bằng chế độ Live mà game cung cấp.

Những tưởng khi chuyển sang hệ console để làm nức lòng các fan, SSV sẽ được tinh chỉnh lại “áo, xống” đồ họa hợp thời và vừa mắt hơn. Nhưng kết quả mà SSV có được lại không khác những người anh đi trước của mình. Các mô hình nhân vật và cảnh nền dù được bố trí và được phối màu khá sặc sỡ nhưng độ chi tiết lại khá thô kệch. Đáng buồn là hệ thống âm thanh của game cũng chung số phận với nền đồ họa khi chúng được thể hiện theo kiểu “dễ nhớ dễ quên”.

Trong thời điểm mà các nhà phát triển đang cố gắng hoàn thiện sản phẩm của mình để chinh phục người chơi với đòi hỏi ngày càng khắt khe hơn, SSV dường như quá lạc quan, an tâm với những gì mình hiện có. Hệ quả là những tên tuổi mà họ đã gặt hái trên máy game thùng năm xưa đều lần lượt “ngã ngựa” sau khi đổ bộ lên các thế hệ console hiện hành! Với những gì đã thể hiện, Samurai Shodown V cũng khó lòng tạo được bước ngoặt đáng kể cho dòng game này.
    Cấu hình :
    Không quá cao nên không viết ha

Hình Ảnh - ScreenShot :

Tải Game

Lưu ý : Đây là bản convert cho PC . Không Phải Bản Giả Lập và Bản Neogeo
    Download

pass : 4r.ketnoitatca.net

Hướng dẫn : Xem file text trong game

Cùng nhớ lại ký ức nào

Xem thêm chủ đề liên quan:

Lần sửa cuối bởi Dynamites, ngày 08-06-2012 lúc 01:47 PM.

2. Đã có 10 thành viên gởi lời cám ơn đến Dynamites vì bài viết hữu ít này:

Boyfuture (23-05-2016),dungb3to2 (02-11-2013),hankhach (19-03-2013),jungchunhae (25-03-2013),lebaominh (17-01-2013),namanhprohp (25-10-2013),sonhp123123 (07-09-2012),tritri0808 (02-10-2012),tuandanhki (25-11-2012),vlcsheali (08-10-2014)

Cám ơn
    4
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Trả lời: [PC Game] Samurai Shodown V Special - Huyền thoại trở về :D 2012 [ Free MF Download]

dau co fiile doaw dau

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Mặc định Trả lời: [PC Game] Samurai Shodown V Special - Huyền thoại trở về :D 2012 [ Free MF Download]

Trích dẫn Gửi bởi prohongzzhuyzzhongpro Xem bài viết
    dau co fiile doaw dau
    Hiện link đang được up nhé bạn....

5. Những thành viên gởi lời cám ơn đến [Mr.P] vì bài viết hữu ít này:

lebaominh (17-01-2013)

Cám ơn
    23
    Được cám ơn 172 trong 61 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    140

Đã up link ! Chiến

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: [PC Game] Samurai Shodown V Special - Huyền thoại trở về :D 2012 [ Free MF Download]

Bạn nào up dùm mình link game này qua trang khác dc ko ? Trên mf nó bắt đăng ký pro mới tải dc file có pass

8. Những thành viên gởi lời cám ơn đến benbihuy vì bài viết hữu ít này:

tuandanhki (25-11-2012)

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Mặc định Re: [PC Game] Samurai Shodown V Special - Huyền thoại trở về :D 2012 [ Free MF Download]

Trích dẫn Gửi bởi benbihuy Xem bài viết
    Bạn nào up dùm mình link game này qua trang khác dc ko ? Trên mf nó bắt đăng ký pro mới tải dc file có pass
    Chỉ cần nhập pass : 4r.ketnoitatca.net là down thôi mà bạn, đâu cần đăng kí acc pro

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Khi mình ấn link nó toàn hiện ra thông báo này nè:

Giúp mình với
    Ảnh đính kèm Ảnh đính kèm

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi benbihuy Xem bài viết
    Khi mình ấn link nó toàn hiện ra thông báo này nè:

Giúp mình với
    Thông báo này có nghĩa là file đã bị lỗi trên hệ thống Mediafire rồi bạn à. Hiện nay Mediafire bị lỗi rất nhiều nên một số link game trong forum cũng lỗi theo nó. Sẽ cố gắng tìm kiếm lại dữ liệu và up link khác cho các bạn

Cám ơn
    5
    Mức độ nổi tiếng
    14

chủ thớt ơi up lại link giùm mình với..hì hì..thank nhìu nhìu

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

cũng gặp trường hợp tương tự, Link Mediafire bị die rồi, mà mediafire bây giờ không có cho upload kiểu như ngày xưa đâu. Share link là nó xóa file hết. Chơi link khác thôi

Các Chủ đề tương tự

1. [Game] Little Fighter 3+4 - Special Version ( Free Download )
    Bởi kiraero trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 30-05-2015, 10:21 PM
  2. [Game] Special Forces Nemesis Strike - Lực lượng đặc biệt (Free Download)
    Bởi TuấnDương trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 07-03-2013, 09:19 PM
  3. Samurai Shodown 1->5, Game đối kháng cũ nhưng hay
    Bởi ChiTrung trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 28-10-2010, 01:23 PM

Tag của Chủ đề này