Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66

Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: ImBay là gì thế các bạn!!!

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định ImBay là gì thế các bạn!!!

ImBay là gì thế các bạn!!!

Theo tìm hiểu sơ bộ, IMBay là trò chơi bắn súng canh tọa độ đang làm mưa làm gió tại Trung Quốc. Cốt truyện IMBay được đánh giá mới lạ và nổi trội hơn những game khác khi kéo dài xuyên suốt từ nguyên thủy loài người đến khi nhân loại bước vào thế giới mới. Trong cuộc chiến cuối cùng với những cư dân trên không, con người phải làm sạch thế giới và khám phá vùng Đất Thánh - nơi cất giữ nguồn gốc cùng nhiều bí ẩn về loài người.

IMBay có những nét đặc trưng mà những sản phẩm cùng loại không có. Không gian và giao diện hành động nhiều hướng với thể loại chiến đấu trên không đòi hỏi sự đa dạng về cách chơi và chiến thuật. Đối với những game thủ đã quá “vô đối” trong Gunny hay Gunbound thì đây là một thử thách đang chờ các bạn chinh phục. Liệu những ông trùm địa chiến kiêu hãnh có giữ vững được vị thế vô địch trên không?

Hệ thống phi cơ và vũ khí trong IMBay cũng cực kỳ đa dạng, phong phú về hình dáng lẫn màu sắc cũng như lực công phá. Chỉ nói riêng về máy bay cũng đã có hơn 20 loại khác nhau và hiệu ứng chiến đấu của chúng cũng hoàn toàn khác biệt. Theo thông tin từ nhà sản xuất, đây là điểm khác biệt khi người chơi có thể tự ý trang bị cho mình một siêu chiến hạm đẹp và tối ưu nhất, số lượng và kiểu dáng máy bay cũng sẽ được cập nhật liên tục để người chơi thỏa sức lựa chọn.

Có thể tùy ý trang trí màu cho phi cơ.

Được xếp loại game dành cho giới trẻ, IMBay không hề thua kém những bậc “đàn anh” đi trước về khoản trang phục nhân vật. Chiến đấu giỏi không chưa đủ, mà còn phải đẹp. Cửa hàng vật phẩm luôn được cập nhật những phong cách trẻ trung, hiện đại và đôi khi khá “lạ” là một điểm mạnh của sản phẩm này. Đây cũng là tiêu chí nhà sản xuất muốn gửi gắm đến người tiêu dùng, hãy tự mình trải nghiệm một cảm giác thật “kool” với những “xì tai” riêng biệt của mình để “Bay ngay kẻo lỡ”.

Hệ thống trang phục đa dạng trong IMBay

Ngoài ra, sự đầu tư dành cho IMBay không dừng lại ở đó. Theo thông tin nhận được từ phía nhà phát hành tại Việt Nam, các bạn game thủ có thể chơi IMBay mọi nơi cùng iPad, iPhone và iPod với trình duyệt Puffin hoặc máy tính bản Android đều chạy tốt. Sự tiện lợi này sẽ giúp người chơi “bay” dễ dàng dù đang trên xe bus, giết thời gian chờ đợi trong một cuộc hẹn hoặc đơn thuần là khi đang ngâm mình thư giãn tại nhà.

Vẫn còn nhiều điểm nổi bật khác của IMBay còn chưa được bật mí. Chỉ riêng với những ưu điểm này, sự thành công của IMBay tại Việt Nam là khá khả quan. Liệu IMBay có tạo được cơn sốt tại Việt Nam như đã thành công tại nhiều nước khác ?

Fanpage:

Trang chủ:

Souma vừa chơi sv bên Trung Quốc thấy khá hay và thú vị nên mình giới thiệu cho các bạn cùng chơi
    Nhìn chung cách thức chơi và giao diện khá giống Gunny, cũng có sảnh đấu, phó bản, tiệm rèn, shop ... Điểm nổi bật của game là hệ thống máy bay đa dạng. có cả xưởng ga ra để nâng cấp, sửa chửa máy bay của bạn.
    Hệ thống trang bị, skill pow khá phong phú, hình ảnh đẹp, âm thanh sống động. Nói chung cũng rất ok
    Sau đây mình xin giới thiệu 1 chút về game :
    Menu chính của IMBAY online:

IMBAY thiết kế giao diện động như một thành phố trên không. Tại đây các bạn có thể nhìn thấy máy bay cất cánh từ sảnh thi đấu hay là chú vịt bơi trong hồ, những chiếc xe của người dân thành phố chạy trên đường. Ngoài ra còn có hệ thống cây tập bắn, tiệm rèn, shop, khu vượt ải, Guild, khu giao lưu kết bạn.
    Giao diện nhân vật:

Gồm có danh sách Skill, item tạo hình nhân vật, và các vật phẩm. Về nhân vật thì theo mình nhận thấy có 4 lớp nhân vật, 2 lớp nam và 2 lớp nữ với cá tính khác nhau. Khuôn mặt của khác nhân vật là ảnh động biểu thị được nhiều trạng thái.
    Giao diện chứa máy bay:

Là một phần khác nằm trong túi mang theo của bạn, nơi chứa tất cả máy bay bạn đã sử dụng. gồm có item trang bị, đá hợp thành và nhiều vật phẩm khác.
    Phòng chờ vào game:

Nhìn chung cách thức và giao diện này khá giống gunny nên khi các bạn chơi cũng sẽ không thấy bỡ ngỡ.

Khi bắt đầu trận đấu.
    Vẫn là thanh lực và góc tọa độ. cùng với item skill hỗ trợ và Pow. Cách thức tính turn tương tự Gunny.

Nhưng hình ảnh cùng với âm thanh thì khá sống động.

Khi bạn chiến thắng

Lật bài.
    (p/s: xưa mình thích gunny cũ vì cái kết thúc thế này, giờ gunny thay đổi mình cũng chẳng mấy thích nữa )
    Shop:
    Hệ thống item vật phẩm khá nhiều, đáp ứng được nhu cầu của các bạn. Đặc biệt theo từng lớp nhân vật lại có những vật phẩm riêng mà các lớp khác sẽ không thể sở hữu được.

Vật phẩm quần áo, nón, trang sức khá đẹp. Phù hợp cho các bạn gái ưa mua sắm và làm đẹp.
    Tiệm rèn:

Rất đơn giản để sở hữu một vật phẩm cấp cao. Bạn chỉ cần vượt ải là có cơ hội nhận được đá hợp thành và cường hóa.
    Vật phẩm quần áo, nón, trang sức khá đẹp. Phù hợp cho các bạn gái ưa mua sắm và làm đẹp.

Gara máy bay:

Nơi để bạn xem thuộc tính, sửa chửa, nâng cấp máy bay. Đặc biệt để nâng cấp máy bay bạn cần có đủ nguyên liệu. 1 số nguyên liệu phải tốn tiền để mua.
    Hệ thống phó bản:
    Được sắp xếp theo cấp độ nhân vật của bạn. Bạn sẽ phải cùng phi đội của mình chiến đấu với những tên trùm khéc tiếng. Khi kết thúc bạn sẽ có cơ hội lật bài được nhiều vật phẩm quí hiếm.

Giao diện chờ phó bản.

Nhiều loại máy bay có thể biến hình, skill và góc bắn khác nhau.

Như chiến máy bay của mình thì bắn ra thuốc nổ. và khi Pow trúng sẽ xuất hiện hàng loạt máy bay khác thả thuốc nổ xuống kẻ địch bị nhắm trúng.

Không chỉ là những chiếc máy bay trên không mà còn cả hệ người máy dưới đất. Bạn phải nhắm đúng góc và lực để có thể bắn trúng chúng.

Đây là khi máy bay phi đội ( máy bay đỏ ) của quân ta POW. sẽ xuất hiện 2 người máy bắn vào kẻ thù.
    Quả thật IMBAY Online có thể xem là một đối thủ xứng tầm với Gunny Online hiện nay. Các bạn hãy cùng khám phá nhé.

Và bây giờ còn chờ gì nữa mà không cùng Souma: Bay mau kẻo lỡ !!!

Fanpage:
    Trang chủ:
    IMBAY sever Trung Quốc:

nguồn game8.vn

Xem thêm chủ đề liên quan:

Lần sửa cuối bởi [Mr.P], ngày 16-06-2012 lúc 04:09 PM.

Các Chủ đề tương tự

1. IMBAY và một số hình ảnh game !!!!
    Bởi 135lsdkgDF trong diễn đàn Games Online Việt Nam và Quốc Tế
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 26-07-2012, 08:49 AM
  2. IMBay Online: đối thủ xứng tầm của Gunny đến Việt Nam
    Bởi hoatuy trong diễn đàn Games Online Việt Nam và Quốc Tế
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-07-2012, 11:26 AM