Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: [PC Game] War Chess - Cờ Vua 3D [Mediafire](Game Offline - Free Download Full)

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Party [PC Game] War Chess - Cờ Vua 3D [Mediafire](Game Offline - Free Download Full)

I. Giới thiệu

War Chess 3D chính là một bước đột phá của dòng game cờ vua. Với kỹ xảo 3Dbiến” những quân cờ nhàm chán thành những chiến binh thực thụ với những “tuyệt chiêu” cực kỳ đẹp mắt. cực kì ấn tượng, War Chess “

Hãy “chinh chiến” trên những sân đấu cờ, có trên dưới 10 sân đấu cho bạn lựa chọn, cái nào cũng cực hoành tráng, bạn chỉ có thể chiêm ngưỡng với War Chess 3D mà thôi.

Với mỗi tinh binh, bạn lại được sở hữu những tuyệt kĩ riêng cho mình. Như Bạch Tượng là cây cung thủ bách phát bách trúng, Kim Mã có đôi cánh tuyệt đẹp, Thánh Hậu xinh đẹp nhưng cũng ra những đòn thế không kém phần hiểm ác…

II. Một số hình ảnh trong Game

III. Yêu cầu cấu hình

Game yêu cầu cầu hình thấp, phù hợp với tất cả mấy có cấu hình Pentinum 3 trở lên

IV. Hướng dẫn cài đặt

- Tải Game War Chess ở link bên dưới
    - Tiến hành giải nén
    - Chạy File War Chess Portable.exe để chơi, không cần cài đặt

Download
    Game đã được TEST (windows XP) và UPLOAD bởi [Mr.P]
    Dung lượng: 1part/~19Mb
    Link:
    Pass: 4r.ketnoitatca.net

V. Video Game

2. Đã có 4 thành viên gởi lời cám ơn đến [Mr.P] vì bài viết hữu ít này:

benladin (06-10-2013),Mr.L(sao 1 lần hối hận) (06-07-2012),The Kaiii (16-07-2016),vinhtamhop (11-06-2013)

Cám ơn
    98
    Được cám ơn 133 trong 42 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    28

Mặc định Trả lời: [PC Game] War Chess - Cờ Vua 3D [Mediafire](Game Offline - Free Download Full)

Game này em chơi rồi, cũng hay, vì mà camera của nó khó coi nên chơi hơi chán

4. Những thành viên gởi lời cám ơn đến Mr.L(sao 1 lần hối hận) vì bài viết hữu ít này:

ikervodoi (17-08-2012)

Cám ơn
    4
    Được cám ơn 2 trong 2 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    20

Mặc định Re: [PC Game] War Chess - Cờ Vua 3D [Mediafire](Game Offline - Free Download Full)

tải được chưa chơi nhưng thanks vì thấy nó thú vị

Cám ơn
    4
    Mức độ nổi tiếng
    20

Mặc định Re: [PC Game] War Chess - Cờ Vua 3D [Mediafire](Game Offline - Free Download Full)

giải nén xong rùi nhưng mà bấm vào chơi nó hiện ra bảng này e^n-gine application has stopped working đang đợi chạy hiện ra báo lỗi a problem caused the program to stop working correctly. Windows will close the program and notify you if a solution is available xin chỉ giáo

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi phivu1010 Xem bài viết
    giải nén xong rùi nhưng mà bấm vào chơi nó hiện ra bảng này e^n-gine application has stopped working đang đợi chạy hiện ra báo lỗi a problem caused the program to stop working correctly. Windows will close the program and notify you if a solution is available xin chỉ giáo
    Bạn đang dùng win 7 hay XP, game này mình test trên XP thấy OK. Bạn có thể chụp thêm hình ảnh không?

Cám ơn
    4
    Mức độ nổi tiếng
    20

mình xài win 7 minh cài xong giải nén no hiện ra mục war chess portable mình bấm vào nó nó hiện ra bảng nhỏ bên phải màn hình góc dưới launching warchess.exe rùi nó ra dòng chữ mà mình up cho bạn hôm qua đó nó chạy một hồi nó hiện ra 1 folder Thinstall (noportable.blogspot.com) rùi đó diễn tả tận tình rùi đó

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi phivu1010 Xem bài viết
    mình xài win 7 minh cài xong giải nén no hiện ra mục war chess portable mình bấm vào nó nó hiện ra bảng nhỏ bên phải màn hình góc dưới launching warchess.exe rùi nó ra dòng chữ mà mình up cho bạn hôm qua đó nó chạy một hồi nó hiện ra 1 folder Thinstall (noportable.blogspot.com) rùi đó diễn tả tận tình rùi đó
    Mình mới test và kiểm tra lại, thấy game vẫn chơi bình thường mà bạn ơi. Mình test trên win XP, có bạn nào xài win7 nữa không, test thử game này xem sao

Cám ơn
    4
    Mức độ nổi tiếng
    20

minh xài win7 chắc win7 chơi hk được quá sẵn bạn up link mới game đua xe thú lun nha link bị die rùi

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

chơi full thời gian không bạn ơi

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 63 trong 43 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    32

Cool Re: [PC Game] War Chess - Cờ Vua 3D [Mediafire](Game Offline - Free Download Full)

mirror link: Bản Portable - 19,85MB - rar - đã test trên win7

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 57
    Bài viết cuối: 04-07-2017, 11:19 AM
  2. [Direct Link] NeoRAGEx5.0 Full Game for PC (181 Games) (Tổng hợp đầy đủ 181 Game Neo RAGE x5.0 trên PC) (Free Download Full)
    Bởi TuấnDương trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 98
    Bài viết cuối: 16-06-2017, 02:17 PM
  3. [Game] 2D Audition Offline v2.2 (Free download full)
    Bởi TuấnDương trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 10-08-2013, 11:04 AM
  4. [PC Game] Bird's Town - Game nhỏ cực vui (MediaFire Links - Free Download Full)
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-06-2012, 03:32 PM
  5. [Mediafire][PC Game] 3 Stars of Destiny - Game nhập vai, turnbase (Cấu hình thấp)[Free Download Full]
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-06-2012, 02:54 PM

Tag của Chủ đề này