Đây là bài viết hướng dẫn download game FIFA Online 2 nước ngoài với dung lượng nhỏ (thực ra là down bản patch FFOL2 của nước đó về thui) thứ 2 của mình. Bài viết trước là lúc FIFA Online 2 chưa thay đổi Engine. Mình viết bài này cho những ai thích chơi FFOL2 nước ngoài mà ngại down nhiều. Máy ở nhà đang hỏng nên ra quán post cho anh em vậy (vì có nhiều người nhờ mình hướng dẫn lại nên mình quyết định lập topic này)

Tiến hành thực hiện: Các bạn lên website của FFOL2 nước ngoài và down bản patch mới nhất (ý mình không phải bản patch nước đó mới update mà bản patch gần với bản FFOL2 hiện tại của Việt Nam). Ở đây mình chọn FIFAOnline2 của Singapore vì game của nước này cũng gần giống game của Việt Nam nhưng được cái vẫn....update trước Việt Nam .

Chú ý: Nếu muốn chơi cả FFOL2 VN + FFOL2 SG thì các bạn hãy sao chép file FFOL2 ra rồi đổi tên folder đó thành tên khác tránh trường hợp nhầm lẫn.

This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x768.

This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x768.

Chú ý cho những ai muốn chơi FFOL2 nước khác không phải của Singapore:

Chúc các bạn thành công.

Thanks mình cái nha .

Xem thêm chủ đề liên quan: