Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Phân tích, đánh giá về chỉ số của MU trong PES 2013

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 6 trong 6 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    24

Mặc định Phân tích, đánh giá về chỉ số của MU trong PES 2013

Như cả nhà mình biết thì 25/7 này có DEMO PES13 r`, và theo tình hình này thì ko có MU thân yêu, chắc patch cho DEMO sẽ có nhưng mà phần đánh giá lực và chỉ số sẽ ko chính xác. EM mạ phép mở topic này để cùng bàn luận về chỉ số của MU. Hiện tại chưa có 13, chúng ta hãy cùng phân tích, đánh giá, nhận xét, dự đoán lưc cho MU trong PES13 được ko ạ?

Trước tiên e lưu ý là topic chỉ dành cho việc phân tích, đánh giá, nhận xét, dự đoán lưc cho MU trong PES13, các cầu thủ clb khác thì ko liên quan, ngoai trừ việc so sánh các cầu thủ sau này khi PES13 đã ra mắt.

Em xin vào đề ah. Như chúng ta đã biết thì MU năm vừa qua mỏng manh đến ko ngờ cả trong game lần ngoài đời. Vấn đề về MU trong PES 2012 thì e đã đề cập trong Topic và đc mọi ng` đóng góp, nhận xét và cmt khá đông đảo, nên e ko nhắc lại nữa ah.

Năm nay, cho đến h thì MU đã có sự bổ sung Shinji Kagawa và Nick Powell. Chắc bác nào đá PES12 thì cũng sẽ edit chuyển SK26 sang MU, và e nghĩ mọi ng` sẽ có chung nhận xét là: “Đá cũng đc”. Cá nhân e thấy là SK đá khá hay trong PES12, AMF overall 79, các chỉ số speed các thứ ko quá nổi bật nhưng cũng tạm ổn. Ko biết năm nay sẽ thế nào. Về cơ bản em nghĩ sẽ đc bơm thêm 1 chút lực. Nick Powell thì thôi, 94 vừa thi đhọc xong chắc khó có cửa có chỉ số cao nên khỏi bàn tới luôn.
    H là đến các cầu thủ trẻ thi đấu năm vừa qua cho MU. Đầu tiên là De Gea. Trông anh như Tôn Ngộ Không nên phản xạ của anh ngoài đời cũng y hệt Tề Thiên Đại Thánh, toàn đẩy những quả ko tưởng, dù là lúc đầu còn chuệch choạc, bóng dễ mà vẫn chết. Cái này càng về cuối mùa giải De Gea càng ổn định hơn. Xem ra, Konami nên bơm thêm 1 tí cho De Gea. Thứ 2 là Rafael, gần như đc giao cho cánh phải của MU ở giai đoạn 2 mùa giải. Dù đôi lúc lên công nhiều quá nên quên thủ, nhưng Rafael khá xuất sắc. Trong PES12, với chỉ số 80, Rafael cũng ko quá tồi. Chắc là phải tăng đôi chút. Thứ 3 là Smalling và P.Jones. 2 bố này thì mọi ng` biết r`, nhất là Jones giai đoạn đầu đá như thằng điên, trung vệ toàn cầm bóng chạy từ giữa sân lên sút. Đá đa năng và khá hiệu qur. Smailling thì chỉ đá hay khi đã cặp với Vidic hoặc Rio T.T. Trong game, Jones e nghĩ là khá ổn, Smalling thì ko đc lắm, cũng kahs chính xác. Nên có lẽ Jones sẽ đc bơm lục, Smailling giữ nguyên. Cuối cùng là Tom Cleverly 23. Chú này trong game cũng tàm tạm, ngoài đời thì mấy trận đầu đá tởm vù lù, sau chấn thương thì ít xuất hiện và khá mờ nhạt. Cái này khó đánh giá, k biết Konami sẽ làm gì. Nghi ngờ là sẽ giảm.

Định cho Welbeck vòa cầu thủ trẻ, nhưng mà trụ cột cmnr, đâm ra là phải sang mảng trụ cột ). Như mọi ng` biết là DW19 đá kahs hay, nhất là tì đè và chạy nhanh. Năm sau, cơ bản là sẽ đc bơm lục dứt điểm, tốc độ thì PES12 speed B rồi. Tiếp là Vidic, Rio. Cơ bản là sẽ bị giảm chỉ số, có lẽ thế dù rất mong muốn là Vidic giữ nguyên nhưng sẽ rất khó vì năm vừa qua Vidic chả đá mấy cho chấn thương. Tiếp là Chicharito. Năm vừa qua đá mờ nhạt, cơ bản vì thằng W19 nó lấy mất suất đá chính, Chicha h dễ bị bắt bài, chưa có độ quái. Chỉ số có lẽ là giữ nguyên. Tiếp là 3 ông cánh. Young thì e nghĩ cần tăng cái speed lên nữa, dứt điểm ngoài đời khá tốt (toàn cứa lòng) nhưng trong game thì ko ổn lắm. Nani thì có lẽ giữ nguyên thôi, vi có lẽ sẽ bán Nani mua ai đó, bơm thêm Nani có lẽ là ko cần thiết, Nani năm nay đã khá tốt, trong game có nh` pha rê dắt khá dị. Valencia thì chả biết thế nào, ngoài đời thì cần cù bù thông minh, năm nay mặc áo số 7 ko biết có được ưu ái tí nào ko T.T, trong game thì công nhận là ông này vừa chạy vừa tạt vô mn đối.

Cuối cùng là Hàng tiền vệ trung tâm, thất vọng toàn tập + mỏi tay nên để các bác chém tiếp cho sướng vậy.

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 4 trong 4 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: Phân tích, đánh giá về chỉ số của MU trong PES 2013

đào mộ đc bài phân tích của thím

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 5 trong 4 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    18