10 phút đăng ký - Kiếm Tiền Trực Tuyến Uy Tín Cho Người Mới Bắt Đầu (Làm tại nhà, tại công ty khi rảnh và không rảnh)

Có một sự thật không thể chói cải là đa số mọi người chung ta đã biết, không biết hay nghi ngờ về việc kiếm tiền trực tuyến có thật hay không?

Câu trả lời chắc chắn 100% cho trường hợp này là: kiếm tiền trực tuyến là có thật.

Sau một thời gian gần 1 năm từ khi mình tốt nghiệp ra trường do công việc tại công ty quá nhà rổi mình không biết làm gì ngoài lướt web xem tin tức, diễn đàn,… và nhiều thứ có thể nói là vô bổ khác.

Vô tình mình tìm được cách kiếm tiền trực tuyến này từ các trang web trên internet. Và cũng không ít lần bị lừa đảo, từ những kinh nghiệm của mình tôi khuyên bạn nên tham gia điển hình những trang web có lịch sử khá lâu dài và có thứ hạng trên google alexa (nếu mà nó lừa đảo thì chắc chắn một điều là nó sẽ không thể tồn tại lâu được và thứ hạng trang web của nó cũng không thể đứng vào tóp của thế giới hay Việt Nam nói riêng được).

Các hình thức kiếm tiền trực tuyến phổ biến:

1/ PTC - Paid To Click: đây là loại hình kiếm tiền trực tuyến đơn giản, nhưng tốn công sức và thời gian để đầu tư (khuyên bạn có thời gian rảnh rổi mới tham gia vào hình thức này). Trang nên tham gia: , hạng 545 của thế giới. (cũng có nhiều trang khác nhưng trang này là ưy tín nhất và đơn giản nhất).

2/ Cashbar - Barre: kiếm tiền bằng cách chạy một thanh quảng cáo ở trên máy tính. Bạn chỉ việc mở máy lên và cho cashbar của họ chạy và vẫn có thể làm việc, lướt web, chơi game bình thường (kể cả lúc bận rộn, làm việc nhà, nấu cơm, giặt đồ, ra ngoài…). Không tốn công sức, không phức tạp và tận dụng được thời gian online của mình để thêm thu nhập.

Cũng có vài trang để kiếm thêm trong cách này: nhưng mình cũng thích nhất một trang này và cũng đáng kiếm thêm từ trang này , hạng 4354 của thế giới.

Mình cũng xin nói thêm ở đây một chúc về việc giới thiệu thêm thành viên, nếu bạn click vào đường dẫn trên tức là mình là người giới thiệu bạn vào tham gia. Chính xác nữa là mình sẽ ăn hoa hồng 10% số tiền mà bạn kiếm được của trang web sẽ trả cho mình và bạn vẫn được 100% số tiền mà bạn kiếm được. Và tương tụ bạn cũng dùng đường link của mình để giới thiệu người khác để ăn hoa hồng giống mình (đường link của bạn sẽ được cung cấp từ trang web). Đó là sự thật không có gì để giấu diếm cả.

Link hướng dẫn về 20$2surf:

Chú ý: Bạn vẫn kiếm tiền bình thường từ trang trên nhưng đó là trang nước ngoài nên mình phải làm thêm một bước để chuyển số tiền đó về tài khoản Việt Nam. Bằng cách tạo tài khoản PayPal.

Bạn xem link hướng dẫn tạo tài khoản PayPal bằng hình ảnh sau:

Hay ở các địa chỉ sau: hướng dẫn đăng ký và rút tiền PayPal tại Việt Nam

Tóm tại quy trình kiếm tiền:
1. Kiếm tiền trên trang web, tự động tiền sẽ được chuyên vào tài khoản trung gian PayPal.
2. Chuyên tiền từ PayPal vào tài khoản Việt Nam và đi rút tại Ngân Hàng.

3/ Trang kiếm tiền trực tuyến tại Việt Nam:

Hiện tại ở Việt Nam chúng ta chưa có nhiều các loại hình kiếm tiền trực tuyến. Nhưng ra đời lâu và uy tín nhất là:

Trang làm khảo sát - trả lời câu hỏi trắc nghiệm và giới thiệu bạn bè tham gia để kiếm tiền. Số tiền thưởng có thể lên đến 500.000.000 vnđ. Tuy nhiên bạn phải kích hoạt tài khoản và phí SMS là 15.000 vnđ.

Bạn có thể tìm hiểu thêm về nó ở trang .
Có đến 9 hình thức kiếm tiền khá đơn giản, bạn có thể xem qua với link: