Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Chuyện về cuộc sống đi ra từ truyện tranh...

Cám ơn
    9
    Được cám ơn 4 trong 14 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    23

Mặc định Chuyện về cuộc sống đi ra từ truyện tranh...

Người Nhật giống như những con robot.Họ gặp nhau cười nói rất vui nhưng sau câu chuyện đó họ là họ,bạn chẳng còn quan trọng nữa.Với họ tiền bạc mới là một mục đích chính,tất nhiên vì họ phải tự lập mà.Ngay cả khi về già cũng chẳng ai ở cùng,may mắn có gia đình thì còn có người bạn đời bên cạnh.Ở Nhật con cái hiếm khi ở với ba mẹ,học hết trung học là tự thân vận động.Tôi có biết một số người,họ sốg lưu vong và hiếm khi về nhà.Cái mà tôi nói ở đây là sự cô độc của người Nhật.Từ những góc khuất của cuộc sống họ tạo ra manga và animal.Dễ thương,thân thiện và không kém phần sexy.Chắc bạn có nghe người Nhật muốn cưới nhân vật hoạt hình chứ???Thật đấy,chính người Nhật cũng không tha thiết với cuộc sống này,cho nên mỗi câu chuyện của họ đều mang tính hướng ra ánh sáng.Họ luôn mong cứu vãn con người nước họ...Nhưng theo tôi đó mới là sai lầm lớn nhất.Người Nhật iu manga iu animal,iu những cô gái hấp dẫn trong đó và cuộc sống trong mơ mà chỉ khi cầm một quyển truyện hay xem 1bộ film hoạt hình nào đó mới có.Tất nhiên vì tập trung nhiều vào đó họ chẳng thèm bận tâm cuộc sống này làm gì...Con gái Nhật xinh,họ dễ thương nhưng đa phần sau khi xa gia đình họ không thích lao động nặng nhọc.Họ mua 1cái điện thoại,chụp vài photo sex và đăng chúng lên báo...Nhật là thiên đường sex bạn biết chứ.Nói không phải ai cũng vậy,có những cô gái xinh đẹp ko hạ mình.Họ vào làm những xí nghiệp mặc dù ở đó nặng nhọc và gian khổ nhưng nụ cười của họ chân thành và thân thiện.Cùng làm với tôi có những người tôi phải gọi là chị,họ hay cho tôi xem những quyển manga chi chít chữ.Tôi chỉ hiểu đôi phần nhưng họ giải thích với tôi rằng.Manga hay Animal đều là thứ vô thực,không hiện hữu,đừng vì nét đẹp của nó mà dẫn mình vào con đường khác của cuộc sống.

Tôi đã từng chứng kiến một người đàn ông Nhật ôm hôn nhân vật trong quyển truyện tranh của mình và còn trò chuyện với nó rất thân mật.Điều tôi muốn nói với các bạn cũng như những gì người Nhật đã nói với tôi vậy.Thích manga và animal không có nghĩa là trao cuộc sống cho nó.Nó lung linh nhưng không tỏa sáng bằng 1ngôi sao,nó thơ mộng nhưng không tuyệt với như một tình yêu chân thành,nó là thiên đường nhưng ko có người sẽ cho bạn niềm hạnh phúc gọi là "Tình yêu" ...Bạn nhé....

[SIGPIC][/SIGPIC]Mỗi người có một trái tim
    Kẻ thích nấu
    Người thích nướng
    nhưng tui dùng để Iu

Aitai(Muốn gặp) se7ven

Kho game của Huân tại 4r

2. Những thành viên gởi lời cám ơn đến vyhuan86 vì bài viết hữu ít này:

yeahkhome157 (09-02-2011)

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-07-2010, 09:27 AM
  2. Truyện tranh CS