Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: [PC Game] The Black Heart [Đối kháng, Mini game - Full download free ~ 200Mb]

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Party [PC Game] The Black Heart [Đối kháng, Mini game - Full download free ~ 200Mb]

I. Giới thiệu:

The Black Heart là một game đối kháng mang phong cách kinh dị.

The Black Heart sẽ đưa bạn đến một thế giới hỗn độn, tràn ngập lòng hận thù của lòng tham và sự đố kị. Ở đó, những cuộc chiến không khoan nhượng sẽ luôn tiếp diễn và những giọt máu của sự vô nghĩa vẫn mãi tuôn chảy

Trong The Black Heart, bạn sẽ sở hữu 6 nhân vật chính là: Ananzi, Animus, Hashi, Noroko, Peketo và Shar-Makai. Ngoài những kĩ năng cơ bản của mình như: đấm,đá…, mỗi nhân vật cũng sẽ có những những tuyệt chiêu riêng của mình để kết liễu đối thủ. Tuy nhiên, những tuyệt chiêu này sẽ bị hạn chế về số lần sử dụng trong mỗi trận đánh.

The Black Heart cung cấp khá nhiều chế độ chơi cho người chơi lựa chọn như Story, Verus, Team verus, Team co-op, Servival, Servival verus và Training. Với chế độ Story, bạn sẽ được lựa chọn một nhân vật và chiến đấu với tất cả nhân vật còn lại để khám phá ra cốt truyện chính của game.

Bên cạnh đó, chế dộ Verus, Team verus, Team co-op sẽ lần lượt cho bạn chiến đấu với bạn bè của mình, từ ít người đến nhiều người.Đây có thể coi là chế độ hấp dẫn nhát của game. Mặt khác, chế độ Servival và Servival verus se mang đến cho bạn những cuộc chiến sống còn. Bạn sẽ được chọn một nhân vật mà mình thích, sau đó ra sức chống lại 2 nhân vật khác. Chế độ này không chỉ đòi hỏi bạn phải nắm rõ những kĩ năng của nhân vật mà còn phải có một chiến thuật đánh hợp lí để chiến thắng kẻ địch

Mặc dù là một game kinh dị, nhưng có thấy những nhân vật trong game được thiết kế khá ngộ nghĩnh, cả về lối đánh cũng như bề ngoài. Điều này đôi lúc khiến người chơi buồn cười thay vì phải sợ hãi nhưng đây là một sự mới lạ, một sự độc đáo mà rất ít game cùng thể loại có được.

Ngoài nền đồ họa đơn giản, những bản nhạc trong game đều mang đậm chất kinh dị và u ám. Aó thể nói, chính những bản nhạc này đã có những đóng góp rất lớn vào sự cuốn hút của game.

Te Black Heart sẽ là một phong cách mới, một trải nghiệm mới dành cho những bạn yêu thích thể loại fighting.

II. Một số hình ảnh:

III. Video Game:

IV. Yêu cầu cấu hình:

*Processor: 1 GHz
    *Memory: 512 MB
    *Other: DirectX 9c

V. Download và Hướng dẫn cài đặt:

1. Tải Game The Black Heart full ở link tốc độ cao bên dưới
    2. Tiến hành giải nén
    3. Chạy file The_Black_Heart_v1.1_setup.exe để xả nén
    4. Play không cần cài đặt

Download
    Game đã được TESTUPLOAD bởi [Mr.P]
    Link RapidShare PRO, download tốc độ cao và không giới hạn cho Free Member
    Dung lượng: 200Mb
    Link:
    Pass: 4r.ketnoitatca.net

2. Những thành viên gởi lời cám ơn đến [Mr.P] vì bài viết hữu ít này:

duongbeobeo11 (09-11-2012)

Cám ơn
    4
    Được cám ơn 2 trong 2 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    20

Mặc định Re: [PC Game] The Black Heart [Đối kháng, Mini game - Full download free ~ 200Mb]

link chết rùi up link moi thanks

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Mặc định Re: [PC Game] The Black Heart [Đối kháng, Mini game - Full download free ~ 200Mb]

Trích dẫn Gửi bởi phivu1010 Xem bài viết
    link chết rùi up link moi thanks
    Link không die nhé bạn. Bên RapisdShare vừa nâng cấp và cập nhật quy đinh mới; chỉ cho phép download 30Gb/ngày, vì thế bạn download vào đầu giờ ngày mai nhé.

Cám ơn
    4
    Mức độ nổi tiếng
    20

mình tải về giải nén xong chay file setup cái nó hiện ra dòng NSIS Error : Eror launching íntaller

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi phivu1010 Xem bài viết
    mình tải về giải nén xong chay file setup cái nó hiện ra dòng NSIS Error : Eror launching íntaller
    Game này mình test trên win xp sp3 chạy ngon, không bị lỗi này, bạn xem file giải nén có bị lỗi hay không nhé

Cám ơn
    4
    Mức độ nổi tiếng
    20

minh xài win 7 sp3 lun mà vẫn bị như cũ chán phết

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Thanks for share bác ơi.Nhẹ nhẹ nên e kéo về thử phát

9. Những thành viên gởi lời cám ơn đến assasin13890 vì bài viết hữu ít này:

TuấnDương (09-03-2022)

Các Chủ đề tương tự

1. [MegaShare] [PC Game] Spongebob and The Clash of Triton [Mini game - Full download free ~ 77Mb]
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 14-06-2013, 05:48 PM
  2. [MegaShare] [PC Game] Revenge of the Titans v1.80.12 [Thủ thành, Mini game - Full download free ~ 79Mb]
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 14-06-2013, 03:33 PM
  3. [MegaShare] [PC Game] Mini Robots Wars - Cuộc chiến Robot [ Thủ thành - Full download free ~ 126Mb]
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 17-04-2013, 09:37 AM
  4. [Game] Gunners Heart (Free Download)
    Bởi TuấnDương trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-03-2010, 10:26 AM

Tag của Chủ đề này