Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

Chủ đề: [PC Game] Tiny Troopers [Game bắn súng - Mini Game - Free Download ~70Mb]

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Party [PC Game] Tiny Troopers [Game bắn súng - Mini Game - Free Download ~70Mb]

I. Giới thiệu:

*Thể loại: Action, Strategy, Indie.
    *Hãng phát triển: Kukouri.
    *Hãng phát hành: Iceberg Interactive.
    *Ngày phát hành: 24/08/2012

Nếu bạn đang tìm kiếm một game mang phong cách hành động vui nhôn độc đáo, hãy đến với Tiny Troopers.

Tiny Troopers là một trò chơi mô phỏng chiến tranh cực kì vui nhộn và độc đáo. Ở đó, bạn sẽ có những giờ phút thực sự nghẹt thở với những nhiệm vụ đa dạng cả về nội dung và cách thức thực hiện. Phải làm sao để sống sót? Phải làm gì để hoàn thành những nhiệm vụ? Không ai khác, chính bạn sẽ là người trả lời cho những câu hỏi đó.

Đầu tiên, Tiny Troopers cung cấp 2 chế độ chơi để bạn có thể lựa chọn là Campain và Mission. Với Campain, bạn sẽ lần lượt thực hiện thực hiện một chuỗi những nhiệm vụ có liên quan với nhau để thu thập điểm số và khám phá ra một cốt truyện của game. Còn đối Mission, mọi thứ sẽ đơn giản hơn khi game cung cấp cho bạn những nhiệm vụ riêng lẻ và công việc của bạn đơn thuần chỉ là cố gắng lấy một số điểm càng cao càng tốt.

Tuy nhiên, ngoài sự khác nhau về nội dung, cả hai chế độ đều tương tự nhau về cách thức thực hiện những nhiệm vụ của mình. Khi bắt đầu game, trước mỗi nhiệm vụ, game sẽ cung cấp nhiệm vụ mà bạn sẽ phải hoàn thành trong màn chơi và đi cùng với đó những tùy chỉnh để bạn có thể dễ dàng nhập cuộc một cách dễ dàng hơn. Bạn sẽ được lựa chon độ khó cho màn chơi, được mua sắm những vật dụng cần thiết và tiếp đó, bạn sẽ được nhận hai nhân vật của mình cùng với khẩu súng lục không có gì đặc biệt ngoài băng đạn tưởng chừng là vô hạn của nó để tham gia vào màn chơi.

Trong suốt quá trình chơi của mình, ngoài việc thu thập điểm bằng cách tiêu diệt đối phương, bạn cũng sẽ có cơ hội gia tăng số điểm của mình bằng cách thu thập những item nằm khắp nơi trên chiến trường. Với công việc này, dường như người chơi sẽ là người có lợi nhất khi mà một công đôi việc, bạn sẽ được trọn số điểm của item, đồng thời cũng nhân được những tính năng từ item đó mang lại như hồi phục máu hay cung cấp đạn…

Bên cạnh đó, trải qua một số màn chơi, khi đã tích lũy được một số điểm nhất định thì đó cũng là lúc bạn có thể mua sắm những trang thiết bị cho nhân vật của mình như súng ngắm, áo chống đạn, ống nhòm…Không những thế, nếu bạn là người “chịu chi”, bạn sẽ có cơ hội mua thêm những nhân vật mới để hỗ trợ cho mình trong những màn chơi có số lượng kẻ thù đông đúc. Với tính năng này, tính chiến lược của game của được nâng lên đôi chút khi mà bạn sẽ phải tính toán để sử dụng số diểm của mình sao cho hợp lí và hiệu quả nhất.

Ngoài ra, một điều sẽ gây khá nhiều rắc rối cho người người đó chính là cái chết của nhân vật của mình. Trong một số màn chơi, số lượng địch thủ cũng như những cảm bẫy sẽ tăng lên rất nhiều và việc bạn mất mạng cũng là điều dễ hiểu. Tuy nhiên, điều đáng nói ở đây là khi nhân vật của bạn chết, số điểm tích trữ hay trang bị về vũ khí của nhân vật đó cũng “tan thành mây khói” và bạn sẽ bắt đầu lại với hai nhân vật hoàn toàn mới. Chính điều này tạo nên một tâm lí dè chừng và không thoải mái trong mỗi nhiệm vụ của người chơi bởi dĩ nhiên, không ai muốn mất đi nhân vật mình đã mất công gầy dựng chỉ trong chốc lát.

Như đã nói ở đầu bài viết, Tiny Troopers có một đồ họa tạm ổn cùng với cách thiết kế nhân vật hết sức ngỗ nghĩnh của mình. Không những thế, những chiến trường trong game cũng được xây dựng theo phong cách khá lạ mắt và mặc dù không rộng cho lắm, chúng vẫn sẽ khiến người chơi mất phương hướng nếu không sử dụng bản đồ mà game đã cung cấp trong mỗi màn chơi.

Bên cạnh đó, âm thanh của game thì lại không được như nhiều người mong muốn. Những nhân vật được ***g tiếng khá đơn giản, cùng với đó là những âm thanh khác như tiếng súng đạn hay nhạc nền cũng đơn điệu và không để lại nhiều ấn tượng lắm cho người chơi.

Mặc dù không hoàn hảo về mọi mặt nhưng qua những gì đã thể hiện, như thế vẫn là quá đủ đối một game mang đậm tính hài hước và vui nhôn. Nếu bạn đang tìm kiếm một game như thế, đừng bỏ qua Tiny Troopers nhé!

II. Một số hình ảnh:

III. Video Game:

IV. Yêu cầu cấu hình:

Cấu hình yêu cầu:
    *Processor:Intel Core 2 Duo 1.8 GHz or AMD X2 64 2.0 Ghz
    *Memory:2 GB RAM
    *Graphics:256 MB HD 2600 or better \ 256 MB Nvidia 7900 or better
    *DirectX®:9.0c
    *Hard Drive:500 MB HD space
    *SoundirectX 9.0c Compatible

V. Download và Hướng dẫn cài đặt:

1. Tải Game Tiny Troopers full ở link tốc độ cao bên dưới
    2. Tiến hành giải nén
    3. Chạy file unl-ttro.exe
    4. Chọn nơi lưu trữ và Extract
    5. Vào folder đã extract chạy file TinyTroopers.exe và chơi không cần cài đặt

Download
    Game đã được TESTUPLOAD bởi [Mr.P]
    Dung lượng: ~83Mb/1part
    (24/11/2013)
    =============
    Link:
    Pass: 4r.ketnoitatca.net

Xem thêm chủ đề liên quan:

Lần sửa cuối bởi [Mr.P], ngày 12-12-2013 lúc 08:55 PM.

2. Đã có 17 thành viên gởi lời cám ơn đến [Mr.P] vì bài viết hữu ít này:

7810854t (26-12-2013),841648951893 (05-01-2013),ailove34 (12-12-2013),allove96 (31-01-2015),anhnguyenluong (27-01-2013),Chung Vu (02-12-2013),conket2007 (29-01-2015),gjnnguyen (09-04-2013),hongphat092 (07-12-2012),luuthienvu (27-11-2014),shadowpet (07-12-2012),thangbop156 (14-12-2013),Thành Cát Tư Hãn (16-12-2013),Thành Minh (13-12-2013),TuấnDương (08-12-2012),vitelt (13-08-2013),Văn Bá Kiên (08-12-2012)

Cám ơn
    21
    Được cám ơn 2 trong 2 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    14

Mặc định Re: [PC Game] Tiny Troopers [Game bắn súng - Mini Game - Free Download ~70Mb]

bạn ơi cho mình hỏi mình vào game chơi đc nhưng nó hiện màn hình đen thui, thằng lính cũng đen thui ah, chỉ hiện màu mỗi cái đạn lúc bắn ra với mấy thứ vật dụng xung quanh, còn đường đi thì chịu ko thấy gì hết, chỉnh làm sao vậy?

4. Những thành viên gởi lời cám ơn đến shadowpet vì bài viết hữu ít này:

Nguyễn Bảo Phúc (29-01-2015)

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Mặc định Re: [PC Game] Tiny Troopers [Game bắn súng - Mini Game - Free Download ~70Mb]

Trích dẫn Gửi bởi shadowpet Xem bài viết
    bạn ơi cho mình hỏi mình vào game chơi đc nhưng nó hiện màn hình đen thui, thằng lính cũng đen thui ah, chỉ hiện màu mỗi cái đạn lúc bắn ra với mấy thứ vật dụng xung quanh, còn đường đi thì chịu ko thấy gì hết, chỉnh làm sao vậy?
    Mình chơi thấy bình thường mà bạn, khi mới vào game bạn để chế độ màn hình bao nhiều, mình để 800x600

6. Đã có 3 thành viên gởi lời cám ơn đến [Mr.P] vì bài viết hữu ít này:

Nguyễn Bảo Phúc (29-01-2015),nhtl017678 (02-06-2013),shadowpet (07-12-2012)

Cám ơn
    21
    Mức độ nổi tiếng
    14

mình để 1024x768, có lẽ nó bị hỏng hình do kích cỡ lớn , thank bạn nha .

Cám ơn
    4
    Mức độ nổi tiếng
    20

đã down và test rất ok hay thanks

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi phivu1010 Xem bài viết
    đã down và test rất ok hay thanks
    Có nút Thank kìa bạn

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

link die rồi bạn ơi, úp lại đi

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi trantantai Xem bài viết
    Link không die đâu bạn, mà là do hết băng thông đấy, bạn đownloa vào đầu giờ hằng ngày nhé. Sẽ cố gắng upload host khác.

Cám ơn
    1,513
    Được cám ơn 8,218 trong 1,927 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    1827

Trích dẫn Gửi bởi trantantai Xem bài viết
    Download link này nha em:
    Download
    Game đã được TESTUPLOAD bởi [Mr.P]
    Dung lượng: ~83Mb/1part
    Link:
    Pass: 4r.ketnoitatca.net
    *Add Friend Facebook để giao lưu nhé các bạn: https://www.facebook.com/tuanduong85
    *Bán Point VIP Fshare giá rẻ Uy tín, chất lượng: http://4r.ketnoitatca.net/showthread...ketnoitatcanet
    *KNTC Youtube: https://www.youtube.com/channel/UCaz...-L_j9UREnNxqAg
    *KNTC Facebook: https://www.facebook.com/ketnoitatca
    *KNTC Twitter: https://twitter.com/ketnoitatca

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Update link download mới

14. Những thành viên gởi lời cám ơn đến [Mr.P] vì bài viết hữu ít này:

tikutea5 (24-02-2015)

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Direct Link] [PC Game] The Black Heart [Đối kháng, Mini game - Full download free ~ 200Mb]
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-03-2022, 11:27 AM
  2. [Mediafire] Game Mini Contra - Game cũ mà vui, cấu hình không đáng kể (Game PC Free Download)
    Bởi lyphuclong trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 20-08-2013, 04:14 PM
  3. Tiny Troopers PC (Free Download Full)
    Bởi NhânHuỳnh trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-08-2013, 07:54 AM
  4. [MegaShare] [PC Game] Revenge of the Titans v1.80.12 [Thủ thành, Mini game - Full download free ~ 79Mb]
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 14-06-2013, 03:33 PM
  5. [MF] Tiny Troopers (Free Download Full)
    Bởi NhânHuỳnh trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 07-12-2012, 07:13 PM

Tag của Chủ đề này