Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: Battlefield 3 (Free Download Full)

Cám ơn
    183
    Được cám ơn 1,662 trong 720 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    232

Mặc định Battlefield 3 (Free Download Full)

DICE và Electronic Arts tiếp tục mang đến cho cộng đồng game thủ một “món ngon” khó có thể chối từ. Thật vậy, Battlefield 3 ngay sau khi ra mắt đã chứng minh mỹ từ “siêu phẩm” dành cho mình là hoàn toàn chính xác.

Nếu từng chơi qua series Battlefield bạn chắc chắn biết được trò chơi sở hữu một môi trường chiến đấu rộng lớn và hầu hết mọi vật thể đều có thể bị bắn phá. Đây chính là một trong những điểm vượt trội của game so với các sản phẩm cùng thể loại trên thị trường. Nhưng ở phiên bản mới, DICE đã làm được nhiều hơn thế và mang Battlefield 3 lên tầm cao mới.

Điểm cải tiến dễ nhận thấy nhất ở Battlefield 3 chính là đồ họa. Dạo một vòng quanh các diễn đàn mạng, bạn dễ dàng tìm thấy các topic ca ngợi thiết kế của DICE cũng như sự đúng đắn trong quyết sách lựa chọn engine cao cấp mới của hãng để phát triển trò chơi. Thật vậy, đồ họa trong Battlefield 3 đã vượt xa so với các đối thủ khác. Hình ảnh nhân vật, chuyển động, cử động được tái hiện như thật khiến cho người chơi có cảm giác đang thật sự hòa vào game, đang chiến đấu cùng đồng đội của mình trên 1 chiến trường khác nghiệt. Các hiệu ứng ánh sáng, khói, cháy, nổ cũng vô cùng hoàn hảo góp phần tạo nên không khí cho trò chơi. Chắc chắn sẽ có lần bạn giật thót và thở phào nhẹ nhõm khi chứng kiến 1 tòa cao ốc đổ sập ngay bên cạnh mình.

Âm thanh trong Battlefield 3 cũng là 1 điểm nhấn quan trong của game khi mang đến cho người chơi cảm hứng chiến đấu mãnh liệt. Ngoài ra, tiếng đạn, tiếng súng, nổ cũng được mô phỏng chi tiết nhất có thể.

Nếu chơi Battlefield 3 mà bỏ qua phần chơi mạng thì quả thật đó là 1 thiếu sót đáng kể. DICE đã tiết lộ có khá nhiều nội dung ẩn mà chỉ có khi phối hợp cùng đồng đội người chơi mới có cơ hội nhận ra. Tuy vậy, với phần lớn game thủ, được trải nghiệm phần chơi đơn của Battlefield 3 cũng đã là đủ.

[System Req]
    OS: Windows Vista or Windows 7 (Chú ý: BF3 không hỗ trợ Windows XP, hãy cân nhắc kỹ trước khi down)
    Processor: Core 2 Duo 2.4 GHz or Althon X2 2.7 GHz
    RAM: 2GB
    VGA: DirectX 10 or 11 compatible Nvidia or AMD ATI card, ATI Radeon 3870 or higher, Nvidia GeForce 8800 GT or higher.
    VGA memory: 512 MB
    Sound card: DirectX compatibl sound card
    HDD: 15 GB for disc version or 10 GB for digital version

MEDIAFIRE

900MB LINK - 10 LINKS

Lần sửa cuối bởi NhânHuỳnh, ngày 31-12-2012 lúc 01:53 PM.
    Operating System: Windows 7 Ultimate 32-bit
    Processor: Intel(R) Core(TM) i3 CPU M 370 @ 2.40GHz (4 CPUs), ~2.4GHz
    Memory: 2048MB RAM
    DirectX Version: DirectX 11
    Chip type: Intel(R) HD Graphics (Core i3)
    Display Memory: 762 MB
    Current Mode: 1366 x 768 (32 bit) (60Hz)

2. Những thành viên gởi lời cám ơn đến NhânHuỳnh vì bài viết hữu ít này:

meo123vvv (08-01-2013)

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: Battlefield 3 (Free Download Full)

mình dow về rồi để cùng 1 thư mục rồi giải nén 1 file bất kỳ phải ko bạn .

Cám ơn
    183
    Mức độ nổi tiếng
    232

Trích dẫn Gửi bởi lamborghirni20 Xem bài viết
    mình dow về rồi để cùng 1 thư mục rồi giải nén 1 file bất kỳ phải ko bạn .
    ukm đúng rồi đó bạn

Cám ơn
    1
    Mức độ nổi tiếng
    0

anh ơi em dow xong 10 part gần 9g về rồi , giải nén thì nó báo lỗi " you need to have following volume to continue extraction " , rồi nó bắt mình tìm đường dẫn đến file đó . Dow cả buổi trời mà chơi ko được .
    Lần sửa cuối bởi lamborghirni20, ngày 01-01-2013 lúc 12:56 AM.

Cám ơn
    183
    Mức độ nổi tiếng
    232

anh ơi em dow xong 10 part gần 9g về rồi , giải nén thì nó báo lỗi " you need to have following volume to continue extraction " , rồi nó bắt mình tìm đường dẫn đến file đó . Dow cả buổi trời mà chơi ko được .

bạn đã tải thiếu 1 hay nhiều phần của file nên ko thể giải nén hoàn chỉnh được.

Lỗi "you need to have the following volume to continue extraction" tức là nó cần following volume ( phần tiếp theo ) --> bạn chưa down hết các phần thì làm sao giải nén đc (dow chưa hết mà đòi unrar gì)

Hướng dẫn: Bạn thử lên trang đã tải file nén đó rồi tải các phần còn lại, để chung một thư mục rồi giải nén phần 1, nó sẽ tự giải nén toàn bộ và nối lại thành file hoàn chỉnh.
    Lần sửa cuối bởi NhânHuỳnh, ngày 01-01-2013 lúc 09:52 AM.

Cám ơn
    1
    Mức độ nổi tiếng
    0

hic làm được rồi , em dow xong rồi nhưng tại idm nó đặt khác tên nên nó ko hiểu đường dẫn .
    Nhưng giờ em vào game rồi , nó load game rất lâu , nhưng khi vào giao diện chính không dùng chuột để điều khiển được , vào setting cũng vậy toàn phải dùng keyboard , và trong setting em chỉ cài đặt bằng keyboard ở mục control chứ mấy mục khác không dùng chuột được nên không chỉnh được .
    Khi vào chơi thì không bị giật nhưng không được mượt . Hic không dùng chuột được sao kì vậy ta , load lâu nữa .
    Anh chỉ em cách chỉnh để dùng chuột được với chỉnh thông số trong setting để chơi cho mượt
    Lần sửa cuối bởi lamborghirni20, ngày 01-01-2013 lúc 09:56 AM.

Cám ơn
    183
    Mức độ nổi tiếng
    232

hic làm được rồi , em dow xong rồi nhưng tại idm nó đặt khác tên nên nó ko hiểu đường dẫn .
    Nhưng giờ em vào game rồi , nó load game rất lâu , nhưng khi vào giao diện chính không dùng chuột để điều khiển được , vào setting cũng vậy toàn phải dùng keyboard , và trong setting em chỉ cài đặt bằng keyboard ở mục control chứ mấy mục khác không dùng chuột được nên không chỉnh được .
    Khi vào chơi thì không bị giật nhưng không được mượt . Hic không dùng chuột được sao kì vậy ta , load lâu nữa .
    Anh chỉ em cách chỉnh để dùng chuột được với chỉnh thông số trong setting để chơi cho mượt
    Tại game hơi nặng nên load lâu, nếu muốn chơi mượt thì chỉnh cấu hình game lại (độ phân giải game), cũng có thể do card đồ họa máy bạn
    Lần sửa cuối bởi NhânHuỳnh, ngày 01-01-2013 lúc 10:31 AM.

Cám ơn
    1
    Mức độ nổi tiếng
    0

Trích dẫn Gửi bởi nhânNO.1 Xem bài viết
    Tại game hơi nặng nên load lâu, nếu muốn chơi mượt thì chỉnh cấu hình game lại (độ phân giải game), cũng có thể do card đồ họa máy bạn
    anh chỉ giúp em với chứ em biết gì đâu mà chỉnh . Nhất là vào game em không dùng chuột để chỉnh được .
    Cấu hình máy em :
    core i5 2450
    ram 4g
    VAG : chạy 2 cái intel 3000 với Ati 6630 đều là 1G hết .
    Game em chơi không giật nhưng không biết tuỳ chỉnh thế nào để chơi gọi là mượt . Với cái mấy phím chức năng trong game em cũng ko biết , em chơi chế độ easy trong màn tàu hoả , cái chỗ cánh cửa bị cây súng chắn ngang , game nó bảo là gỡ súng ra nhưng không biết nhấn phím nào để gỡ , game thì đồ hoạ đẹp thật nhưng ko biết chơi

Cám ơn
    1
    Mức độ nổi tiếng
    0

chơi tốt lắm,tks nhìu nhá ^^!

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Ai có thể cho mình biết những điều kiện để chơi Battlefield 3 mượt được không? (RAM, Card đồ họa, tùy chỉnh trong Game). Mình chơi nhưng nó không được mượt cho lắm.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Battlefield: Bad Company 2 (Free Download Full)
    Bởi NhânHuỳnh trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 02-05-2014, 11:49 AM
  2. Battlefield 3 (Free Download Full)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-12-2013, 05:59 PM
  3. [MF] Battlefield Viet Nam (Free Download Full)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 22-02-2013, 05:24 PM
  4. BattleField 2(Free Download Full)
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 21-12-2012, 02:24 PM
  5. Battlefield 1942[Mediafire] (Free download full )
    Bởi konamigame trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-08-2012, 11:25 AM