Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66

Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: [Review] Nhật ký phá đảo game ko thể phá đảo mấy ngày tết

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định [Review] Nhật ký phá đảo game ko thể phá đảo mấy ngày tết

Híc thế là hết Tết bắt đầu tuần mới rồi. Tết này ko biết các bác thế nào chứ em chán hơi mọi năm nhiều. Chơi hết mồng 1 là hết tết. FA lại ngồi nhà lướt net chơi game. Đang chán đọc tin thấy game ko thể phá đảo ngứa hết cả tai thế là xông vào “phá đảo”. Em cũng ko muốn nhận xét game hay dở vì mỗi người một sở thích. Chỉ muốn review tí mấy ngày tết chán của e thôi.

Ngày thứ nhất: Vào game…
    Sáng mồng 2 mở mắt bố mẹ đi chơi hết. Sms mấy thằng bạn thì về quê. Chán kiếm mấy miếng bánh chưng rán sẵn và ngồi chinh chiến. Lập nhân vật thì có 2 nam 2 nữ 4 phái để chọn, quất ngay thằng Thiên Long nhìn cho nó máu. Hướng dẫn nhiệm vụ vào game khá chi tiết mỗi tội cốt truyện chả liên quan gì đến phim Hiệp Khách Đao em từng xem.

Chạy loăng quăng một lúc cũng có skill lan và ngựa cưỡi. Nhận xét thì skill khá đẹp còn ngựa thì bình thường không biết up cấp cao có đẹp hơn ko nhưng khá khó up ngựa.

Em ngồi tù tì chơi qua trưa đến tận tối thì bọn thanh niên xóm rủ đi hát kara nên thôi.
    Ngày đầu cũng không tệ nhưng chưa hiểu “phá đảo” là kiểu gì. Mai quất tạm thẻ 50k vào mua đồ Luffy

Xem thêm chủ đề liên quan:

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: [Review] Nhật ký phá đảo game ko thể phá đảo mấy ngày tết

Ngày 2: Thương thành…

Sáng mồng 3 thì e có đi họp lớp cấp 2 nên ko ol đc. Đc cái game này có ngồi thiền offline tạm chấp nhận đc.
    Tối về lại cạp bánh chưng ngồi "phá đảo"
    Vào thương thành xem thì thấy đồ không rẻ lắm nhưng mà khá nhiều cái lạ. Em là em thích One Piece mà cái này lại có thời trang Luffy nên quất ngay cái thẻ 50k mua nhưng về nạp rồi mới thấy thiếu 88 vàng. Ức vãi!!!

Chạy loăng quăng làm tiếp nhiệm vụ và up cấp chọn phe. Hôm nay chơi mới để ý là vàng khóa nó tặng rất nhiều mà cũng mua đc nhiều thứ có ích không như mấy game khác. Mua được cả x2 exp nữa.
    Em thì không muốn nói nhiều về hình ảnh game và mấy thứ khác thì giờ game web nào cũng như nhau. Bác nào thích game nào thì chơi thui. Có ai chơi game này cho em hỏi luôn cái phái nữ có skill buff gì hay ko? Em chưa test đc…

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: [Review] Nhật ký phá đảo game ko thể phá đảo mấy ngày tết

Bác review mà chả đề tên game gì cả. May còn post cái ảnh tìm mới biết. Game này là Hiệp Khách Đao.
    Trang chủ nó đây Thực ra thì chơi cũng đc. Giờ vào đây chạy nhảy tạm đê.
    Thớt làm thêm cái review kỹ năng đi. Game này hình như cho tự tăng kỹ năng thì phải.

Các Chủ đề tương tự

1. [Review] Muonline web hoàn toàn mới...
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn MU Server Kho Lưu trữ - MU Tutorials - MU Guide
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-04-2012, 08:32 AM
  2. [Review] EeeSlider độc đáo nhưng hơi dày
    Bởi langtu900 trong diễn đàn Tin Tức Công Nghệ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-08-2011, 05:38 PM
  3. Máy in P1102 - in nhanh, review
    Bởi caocaocon trong diễn đàn Tin Tức Công Nghệ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-06-2011, 07:44 AM
  4. [Review]Khu vườn trên mây - game đang thử nghiệm tại zingme