Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Kiếm tiền từ rút gọn link với Adf.ly

Cám ơn
    12
    Được cám ơn 21 trong 13 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    19

Post Kiếm tiền từ rút gọn link với Adf.ly

Bạn là người thích chia sẻ! Bạn có khả năng up, post ảnh, nhạc, phần mềm thậm chí là có blog hay web riêng. Bạn thưởng gửi hoặc chia sẽ những gì bạn có hay bạn thấy trên mạng cho người khác… Nhất là những vấn đề “hot” nhất. Vậy sao ko… tiện thể kiếm tiền. Rất đơn giản với– đây là site rút gọn link uy tín và tốt nhất.
    Bạn có thể xem bảng tính tiền của Adf.ly tại đây:
    AdF.ly là gì ?

adF.ly là họ sẽ làm link của bạn nhỏ lại cho dễ nhìn và gọn hơn và bạn sẽ có thể kiếm tiền từ link này:–> Đây là link gốc (khá dài):
    Khi người nào click vào link của bạn và nhấn SKIP AD tới link gốc thì bạn sẽ kiếm được tiền.
    Hình thức cũng khá đơn giản, bạn chỉ cần nhập đường dẫn (URL) vào AdF.ly và sau đó AdF.ly sẽ cho bạn một đường dẫn mới khá ngắn gọn của AdF.ly , đường dẫn này khi truy cập sẽ dẫn đến đường dẫn gốc mà bạn đã add vào để rút gọn trước đó.
    1$/4000 visitors to your links.

Sau khi rút gọn thật dễ dàng để đưa vào bài viết và chia sẻ với mọi người, rất đơn giản. Còn tuyệt vời hơn thế nữa khi bạn còn được trả tiền nếu mọi người click vào link đó. Vì vậy đây là một cách kiếm tiền khá hay và hiệu quả, đặc biệt với bạn nào có website, blog, facebook hay forum…

Sau đây là hướng dấn chi tiết các bạn cách đăng ký và sử dụng AdF.ly

(Chú ý: Bình thường bạn cũng có thể rút ngắn link trên trang chủ AdF.ly nhưng chỉ khi bạn đăng nhập và rút ngắn link thì link đó mới được tính tiền)

1. CLICK để bắt đầu đăng ký tài khoản riêng cho mình!
    2. Trang chủ AdF.ly hiện ra bạn click vào “Join Now”.

3. Điền đầy đủ thông tin đăng ký của bạn như trong hình.

Nếu mọi thông tin bạn điền hợp lệ sẽ có thông báo đăng ký thành công và gửi mã kích hoạt tài khoản qua 1 email được gửi vào hòm thư bạn đã dùng để đăng ký. (Bạn chỉ cần vào mail đó click vào link và điền mã kích hoạt là được)

4. Sau khi kích hoạt thành công bạn có thể đăng nhập và sử dụng AdF.ly

5. Bây giờ bạn có thể rút ngắn link và chia sẻ với mọi người tại khung trên cùng của website. Sau khi đăng nhập thì bạn lấy link cần rút gọn, dán vào và nhấn Shrink!

Link rút gọn rất dễ nhớ, bạn chỉ việc copy và gửi cho mọi người, khi có người ghé thăm là bạn có tiền. Link càng ”hot” thì thu nhập càng nhiều.

Lượt view + giá tiền sẽ được tính theo từng Nước. Cụ thể là các bạn xem tại địa chỉ

Cũng tại trang này bạn có thể xem thông tin về số lượt click vào link, số tiền bạn đang có hoặc cả thống kê các Quốc gia đã click vào link của bạn ở khung ngay bên dưới.

6. Khi bạn đủ điều kiện thanh toán (kiếm được 5$) bạn có thể yêu cầu rút tiền. Click vào Withdraw

Điền email của paypal hoặc alertpay và rút tiền! (nếu bạn chưa có tài khoản paypal hoặc alertpay thì xem hướng dẫn đăng ký tại đây Paypal Alert Pay)
    Adf.Fly chấp nhận thanh toán qua Arlet Pay và Paypal, tự động thanh toán cho bạn vào thứ 2 đầu tuần và tối thiểu là 5$ hoặc nhiều hơn

Kết luận : Đây là dịch vụ kiếm tiền khá đơn giản, công việc của bạn là rút gọn link và chia sẻ. Thu nhập sẽ phụ thuộc vào lượt xem link của bạn và từng quốc gia. USA vẫn là quốc gia ưu tiên nhất. Chúc các bạn bội thu với Adf.fly và thành công với hình thức kiếm tiền trực tuyến khá thú vị này!
    Đây là proof mình nhận được ngày 06/8/2012:

Lần sửa cuối bởi Huyền Thoại 4r, ngày 16-03-2013 lúc 10:19 AM.
    My Facebook:fb.com/N.M.T.9x

Cám ơn
    12
    Được cám ơn 21 trong 13 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    19

Mặc định Re: Kiếm tiền từ rút gọn link với Adf.ly

ủng hộ em tý
    My Facebook:fb.com/N.M.T.9x

Các Chủ đề tương tự

1. hix bác nào bit link down game resident evil 6 k cho em xin link cái
    Bởi shinichi19 trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-12-2012, 01:06 AM
  2. hix bác nào bit link down game resident evil 6 k cho em xin link cái
    Bởi shinichi19 trong diễn đàn Giúp đỡ các vấn đề liên quan đến Game Offline - Tìm kiếm Games
    Bài viết cuối: 21-12-2012, 01:06 AM
  3. Tuyển tập phim boom tấn 2010 - 2012 (Link xem online và link download HD - SD)
    Bởi trungcuong001 trong diễn đàn Kho lưu trữ download phim chất lượng cao
    Bài viết cuối: 28-09-2012, 12:16 AM
  4. DraGonBall Bid For Power Full + Patch Size:600MB[MF] [Link Nay Còn Ngon Trên Google toàn link mấy KB]Link Hỏng 3D
    Bởi _[k][0]_[0][k]_ trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-07-2012, 07:37 AM
  5. Adf.Ly Create Link Tool v1.5 tạo link nhanh chóng
    Bởi solokoku trong diễn đàn Hỗ trợ Internet & Công cụ mạng - Trình duyệt WEB
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-02-2012, 10:54 AM

Tag của Chủ đề này