Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Hướng Dẫn Tìm Trainer Hack Game Offline Và Những Thắc Mắc Thường Gặp Về Trainer

Cám ơn
    86
    Được cám ơn 1,499 trong 192 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    63

Loveit Hướng Dẫn Tìm Trainer Hack Game Offline Và Những Thắc Mắc Thường Gặp Về Trainer

Đêm ngồi buồn chả có gì làm lên mình tranh thủ chia sẻ cho các bạn cách tìm trainer hay có thể nói theo cách đơn giản là hack game.

Trainer là chương trình cho phép bạn chọn cách chơi game nên bạn có thể ăn gian,chúng cho phép các chức năng tương tự như mã ăn gian,khi sử dụng trainer bạn có thể lấy những thứ như máu và đạn vỗ hạn hoặc tiền trong game vv...

Mình lấy làm lạ là 1 số bạn vẫn tạo những topic hỏi nguồn download trainer hay nguồn mã cheat code trong khi đó con người đã tạo ra chương trình tìm kiếm dữ liệu nhanh nhất là Google.Sau đây mình xin chia sẻ vài web chuyên về trainer hi vọng phục vụ các bạn chơi game tốt hơn.

Những nguồn này chắc không 1 game chuyên nghiệp nào không biết(mà giả dụ không biết thì chắc chỉ có Óc Heo)

Nguồn Gamecopyworld:

Nguồn CheatHapen:

2 nguồn trên là 2 nguồn cũng cấp trainer và Cheat code và crack game lớn nhất(theo mình được biết)chỉ cần cách bạn seach tên của game cần tìm trainer rồi enter là bạn đã có hàng tá trainer;crack;cheat code.

1 Số bạn thắc mắc rằng tại sao mình download trainer về rồi đúng tên của game mà vẫn không hack được game cái này do nhiều nguyên nhân sau đây mìn xin chỉ cách fix lỗi.

Thứ Nhất:mặc dù đã tìm đúng với tên game nhưng các bạn đã bỏ qua 1 công đoạn là kiểm tra version của game.version của các game thường được ghi ở trong redme hoặc ở 1 trong 4 góc ở menu trong game cái này không đúng version của nó sẽ không hoạt động

Thứ 2:Cái này các bạn chú ý là đa số game Rip hoặc game giải nén ra chơi ngay đều không dùng được trainer lí do vì sao thì mình không chuyên lắm lên không rõ nhưng với nhiều năm chơi game mình biết trong trường hợp này cách bạn đừng lản vội hãy thử xem game có cheat code khôngmà nếu chỉ hack tiền thì lên dùng cheategine.
    Trainer thường chỉ dành cho các bản Full Setup(Cái này các bạn nhớ nhé)

Hết rồi đấy tất cả chỉ đơn giản vậy thôi tuy mình đã cho nguồn 2 web tìm trainer lớn nhất rồi nhưng không phải game nào cũng có trainer và cheatcode các bạn lên nhớ là phải seach google.com đầu tiên

1 số bạn nghĩ rằng là hack and cheat là xấu và kém thậm chí khinh thường người dùng cheat nhưng họ đã sai không phải ai cheat cũng xấu thường thì người cheat là những người quá chán với việc play game 1 cách bình thường điều này đã nói lên đảng cấp của họ rồi nhưng theo mình là chỉ lên cheat and hack game offline thôi đùng hack online(cái này rất xấu mình cũng công nhận)hi vọng các bạn sử dụng hack cheat 1 cách tốt nhất Cảm ơn đã theo dõi bài viết

Cái gì cũng thế đã có trên đời này là có mục đích của nó hết chả có cái gì vô nghĩa cả
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ

Hãy ấn Cảm Ơn khi xem bất kỳ bài viết nào của tôi
    Cảm ơn vì đã tham quan bài viết.

2. Đã có 3 thành viên gởi lời cám ơn đến maclonghl vì bài viết hữu ít này:

vboyntv (10-07-2013),[Mr.P] (07-07-2013),[Rick_Grimes] (17-07-2013)

Các Chủ đề tương tự

1. [MF]Trainer GTA tổng hợp
    Bởi Quân Kui trong diễn đàn Cheat Games
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-06-2013, 09:56 PM
  2. Xin mọi người trainer của game Yugioh joey the passion
    Bởi eryu trong diễn đàn Giúp đỡ các vấn đề liên quan đến Game Offline - Tìm kiếm Games
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-08-2012, 06:04 AM
  3. Hướng dẫn sử dụng Cheat Enginer để tạo trainer
    Bởi Providence trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-08-2010, 02:41 PM