Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Chủ đề: [PC Game] Desperados: Wanted Dead or Alive - Nhập vai, hành động [Full download 700Mb](Đã test)

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Party [PC Game] Desperados: Wanted Dead or Alive - Nhập vai, hành động [Full download 700Mb](Đã test)

Ngay từ khi ra mắt, dòng game Commandos với lối chơi chiến thuật nhóm đã làm mê mệt gần như tất cả các game thủ thời đó, đưa nó lên vị trí ngang hàng với Counter-Strike ở hạng mục game được ưa thích nhất. Thế nhưng, không phải Commandos là kẻ duy nhất thống trị dòng game chiến thuật, mà thấp thoáng vẫn có những tựa game tìm cho mình một lối đi riêng mà Desperados: Wanted Dead or Alive chính là một trong số đó.

Câu chuyện của Desperados đưa người chơi đến chuyến phiêu lưu của John Cooper, một thợ săn tiền thưởng có hạng miền Viễn Tây thời đó. Anh ta được chuyên được thuê thực hiện những vụ dẹp các băng cướp nhằm đảm bảo cho các chuyến tàu được khởi hành suôn sẻ. Thế nhưng trong một phi vụ, John bị vu oan là hung thủ của một vụ giết người. Lập tức anh ta bỏ trốn nhằm tìm ra tung tích kẻ chủ mưu thực sự đứng đằng sau vụ này, mà theo nguồn thông tin được biết, hắn có tên là El Diablo.

Tương tự dòng game Commandos, Desperados là một game chiến thuật nhóm, nhưng số lượng nhân vật đa dạng hơn, lên đến 6 người so với con số 4 của Commandos. Mỗi người trong số họ sở hữu một khả năng đặc biệt sẽ trở nên hữu dụng trong những tình huống cụ thể. Ví dụ như John là một tay súng cừ khôi nên anh ta có thể "2 tay 2 súng" một cách thần sầu nhằm đột phá vòng vây chớp nhoáng, hay cô nàng Kate với sắc đẹp "trời cho" luôn là giải pháp số 1 cho những pha sử dụng "mỹ nhân kế" một cách tài tình, để "ông vua thuốc mê" McCoy ban cho hắn một liều an thần và hắn sẽ nằm im đến... hết màn chơi!

Việc lựa chọn nhân vật là rất quan trọng bởi sẽ có những màn yêu cầu "oái oăm" theo kiểu bạn phải vượt qua mà không được sát hại ai cả hay đại loại như vậy... phần nào khiến Desperados trơ thành một trò chơi chiến thuật "khó nuốt" đối với bất kỳ "tay mơ" nào!

Không sở hữu hình ảnh 3D nhưng những khung cảnh nắng, gió và cát bụi của miền Viễn Tây được Desperados tái hiện khá tốt. Đồ họa trong game khá trau chuốt dù chỉ là những khung hình dựng sẵn. Taigame.org cam đoan rằng bạn sẽ hài lòng với những khe núi, những thị trấn bỏ hoang, hay những căn cứ kiên cố được xây cheo leo giữa những vách núi... bởi chúng khá chi tiết, mang đậm nét tả thực và trên hết là yêu cầu cấu hình máy rất "bèo" so với bất cứ trò chơi nào hiện nay! Thật tiếc là âm thanh lại không nổi bật cho lắm nhưng ít nhất thì chất giọng lồng tiếng đã lột tả thành công tính cách nhân vật!

Giữa một "rừng" game "bom tấn" yêu cầu cấu hình "khủng hoảng" như thế này, có lẽ Desperados: Wanted Dead or Alive sẽ phần nào thỏa mãn được niềm đam mê những tay cao bồi Viễn Tây của bạn!

Video Trailer

*Cấu hình yêu cầu:

• CPU: Pentium III
    • RAM: 64MB
    • VGA: 8MB Dx7
    • HDD: 700MB
    • Windows 98 / 2000 / XP / 7

*Download Game:

• Game được Test trên Windows Xp Sp3 và Upload bởi [Mr.P]
    • Đã được add 10% Recovery khi nén.

Hướng dẫn khôi phục các file đã có chế độ recovery record bị lỗi corrupt:
    1. Mở file bị lỗi bằng winrar.
    2. Vào menu Tools ---> Repair archive ---> OK.
    3. Tùy theo đuôi là rar hay zip mà lựa chọn.
    4. Sau đó winrar sẽ tiến hành repair archive, khi nào xong sẽ tạo 1 file có tên là rebuilt.xxx.rar
    5. Xóa file gốc bị lỗi đi, rename file rebuilt.xxx.rar thành xxx.rar
    6. Tiến hành giải nén như bình thường. Done
    Download
    Dung lượng: 700mb / 2 part
    Đăng ký nick FREE trên MEGASHARE để DOWNLOAD nhanh hơn
    1.
    2.
    Pass giải nén: 4r.ketnoitatca.net

*Hướng dẫn cài đặt:
    1. Tải game Desperados: Wanted Dead or Alive Full ở link bên trên.
    2. Tiến hành giải nén với pass: 4r.ketnoitatca.net
    3. Chạy file Desperados.exe để cài đặt
    4. Copy tất cả file trong folder crack vào folder GAME của folder cài đặt game (ví dụ: D:\Desperados\game\)
    5. Plays

=================================

LƯU Ý: Trong quá trình cài đặt game, có thể sẽ xuất hiện lỗi trên mỗi số máy. Các bạn gặp lỗi vui lòng comment MIÊU TẢ RÕ hoặc CHỤP HÌNH VỀ LỖI đó để mọi người có thể giúp đỡ nhanh nhất. Thank you !

Xem thêm chủ đề liên quan:

Lần sửa cuối bởi [Mr.P], ngày 09-07-2013 lúc 08:35 AM.

• Đã có 7 thành viên gởi lời cám ơn đến [Mr.P] vì bài viết hữu ít này:

TT.BoxTorrent (09-07-2013),kietham (22-04-2014),mr windy (09-07-2013),Thành Cát Tư Hãn (06-03-2014),tranmycolin (05-03-2014),viet_dreamer (09-03-2014),zzuytu (22-04-2014)

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Mặc định Re: [PC Game] Desperados: Wanted Dead or Alive - Nhập vai, hành động [Full download 700Mb](Đã test)

Trích dẫn Gửi bởi tranmycolin Xem bài viết
    thế này là sao hả bạn
    hình ảnh bị lỗi rồi bạn, dùng up lại nhé

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Mặc định Re: [PC Game] Desperados: Wanted Dead or Alive - Nhập vai, hành động [Full download 700Mb](Đã test)

bấm bắt đầu cứ hiện chữ CD j là sao
    Copy tất cả file trong folder crack vào folder GAME của folder cài đặt game (ví dụ: D:\Desperados\game\)

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

vẫn ko đc bạn ơi, bạn có yahoo đọc cho mình đi

bị như vậy nè
    sử dụng trang này up ảnh lên nhé: link ảnh bị lỗi rồi.
    Bạn có làm đúng hướng dẫn dưới này ko.
    Hướng dẫn cài đặt:
    Tải game Desperados: Wanted Dead or Alive Full ở link bên trên.
    Tiến hành giải nén với pass: 4r.ketnoitatca.net
    Chạy file Desperados.exe để cài đặt
    Copy tất cả file trong folder crack vào folder GAME của folder cài đặt game (ví dụ: D:\Desperados\game\)
    Plays

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

đúng bạn à,Bạn có thể đọc yahoo cho mình đc ko ?,nói chiện cho dẽ

Bạn dùng teamviewer,Làm cho mình đc kô,Thật sư thì mình rất mún chơi game này,mình mò cả 3 ngày rồi nhưng ko chơi đc,giúp mình đi
    Dùng teamview 8 và đọc thông cho mình nhé.

Lưu ý là sau khi cài đặt xong, có file .zip CRACK, bạn giải nén và copy tất cả file cho vào folder GAME trong folder cài đặt game
    Lần sửa cuối bởi [Mr.P], ngày 06-03-2014 lúc 09:20 AM.

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

đợi tí nha bạn

Id:968 400 475
    Pas:9392, bạn điều khiên cho mình nha
    đã xong nhé

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Giúp mình với bạn ơi!
    các bước như sau: mình down 2 file nén về, giải nén vào chung 1 folder, mình cài đặt, sau đó giải nén file crack, tìm đến folder setup mặc định ở program, mình paste vào folder game, xong mình play, màn hình nhảy về 680x480, tối thui, thấy 2 ứng dụng đang chạy, 1 là game 2 là báo error. sau đó ko cách nào trả về phân giải 1028, bắt buộc phải restart, minh đang xài win7, giúp mình với bạn ơi, nhớ game này nên mún chơi lại. yahoo:congviec1122;dt 0988608398. cám ơn bạn nhé!

Cám ơn
    573
    Được cám ơn 772 trong 479 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    249

Trích dẫn Gửi bởi kietham Xem bài viết
    Giúp mình với bạn ơi!
    các bước như sau: mình down 2 file nén về, giải nén vào chung 1 folder, mình cài đặt, sau đó giải nén file crack, tìm đến folder setup mặc định ở program, mình paste vào folder game, xong mình play, màn hình nhảy về 680x480, tối thui, thấy 2 ứng dụng đang chạy, 1 là game 2 là báo error. sau đó ko cách nào trả về phân giải 1028, bắt buộc phải restart, minh đang xài win7, giúp mình với bạn ơi, nhớ game này nên mún chơi lại. yahoo:congviec1122;dt 0988608398. cám ơn bạn nhé!
    b chờ chủ top trả lời nhé

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi kietham Xem bài viết
    Giúp mình với bạn ơi!
    Bạn lưu ý là chép file crack vào folder GAME của folder cài đặt game nhé. Ví dụ: D:/Desperados/game/

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

hôm qua khi nhảy thông báo insert disk lên mình bấm cancel thì vào game chơi được rồi bạn ơi! nhưng bị cái là ko save liền liền được, F1-F12 ko hiện gì hết! cảm ơn bạn nhiều nhé.

• Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MegaShare] [PC] WarPath - Con đường chiến tranh - Hành động, bắn súng [Full download ~ 700Mb](Đã test)
      Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
      Trả lời: 28
      Bài viết cuối: 01-06-2015, 09:13 PM
    2. [MF] Need For Speed Most Wanted 2005 [Full RIP] Only 700MB
      Bởi DJ.PiKenny trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
      Trả lời: 4
      Bài viết cuối: 17-05-2013, 05:04 PM
    3. [MF] Dead Epidemic - Game Kinh Dị (Bản MOD cực chất của Land of the Dead) (Free Download Full)
      Bởi rebel123 trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
      Trả lời: 7
      Bài viết cuối: 13-04-2013, 05:14 PM
    4. [Game]Need 4 Speed - Most Wanted(Free Download Full)
      Bởi Providence trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
      Trả lời: 6
      Bài viết cuối: 17-11-2010, 01:23 PM
    5. [Game] Need For Speed - Most Wanted ( Free Full Download )
      Bởi kiraero trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
      Trả lời: 2
      Bài viết cuối: 20-05-2010, 08:18 AM

Tag của Chủ đề này