Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Phần mềm tạo chữ ký theo tên, tạo chữ ký tay đẹp

Cám ơn
    46
    Được cám ơn 1,373 trong 703 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    482

Loveit Phần mềm tạo chữ ký theo tên, tạo chữ ký tay đẹp

Signature Creator là một công cụ mới lạ và độc đáo, cho phép tạo ra những chữ ký dưới dạng “viết tay” mang đậm phong cách cá nhân của người dùng, giúp họ có thể chèn nó vào cuối mỗi cánh thư điện tử của mình.

Hướng dẫn sử dụng
    1. Ngay sau khi chương trình này được kích hoạt, hộp thoại Signature Creator sẽ xuất hiện. Vì là lần đầu tiên sử dụng phần mềm, tốt nhất là bạn nên chọn mục Create Handwritten Signature. Kế tiếp, hãy nhập vào tên của bạn ở mục Enter your name rồi nhấn nút Next để tiếp tục.

2. Một hộp thoại mới sẽ xuất hiện. Hãy di chuyển thanh cuộn để xác định kiểu font chữ mà bạn cảm thấy rằng khá giống với kiểu chữ ký viết tay của mình rồi nhấn nút Next để tiếp tục.

3. Bạn hãy xác định màu sắc (color), kích cỡ (size), góc đặt nét ký (angle), kiểu chữ đậm (bold), nghiêng (italic) hoặc cả hai cho chữ ký của mình rồi nhấn nút Next để tiếp tục.

4. Hộp thoại Effects sẽ xuất hiện. Hãy xác định lượng mực (Amount of Ink), độ chính xác của viết (Pen Accuracy) và độ mịn của nét ký (Smooth of Signature) theo ý muốn rồi nhấn nút Generate để xem thử. Nếu đã hài lòng, bạn hãy nhấn nút Next để tiếp tục.

5. Hãy nhấn nút Browse để xác định đường dẫn và nhập vào tên tập tin ở mục Filename rồi nhấn nút Save để lưu lại chữ ký này trên máy tính. Hãy nhấp chuột vào siêu liên kết Click Here to animate your signatu
    re để xem chữ ký chuyển động ra sao nhé. Cuối cùng nhấn nút Finish để quay về hộp thoại Signature Creator ban đầu.

6. Hãy chọn mục Create Advanced Signature nếu muốn tạo ra một chữ ký “cao cấp” hơn và mục Install Animated Handwritten Signature để cài đặt một chữ ký động cho e-mail của bạn.

LƯU Ý TRONG PHẦN CRACK CÓ MỘT SỐ FONT CHỮ , BẠN COPPY BỎ VÀO FONTS MÁY TÍNH NẰM Ở FOLDER WINDOWS Ở Ổ ĐĨA C . CÒN PATCH THÌ COPPY BỎ Ở PHẦN CÀI ĐẶT VÀ CHẠY PATCH LÀ XONG
    MegaShare Download

Link facebook của mình Click tại đây
    -Kho game siêu khủng cho PC Click
    -Kho phim HD update hàng ngày cho PC Click

2. Những thành viên gởi lời cám ơn đến [Tuấn Anh] vì bài viết hữu ít này:

vo_menh0 (23-06-2014)

Các Chủ đề tương tự

1. Tạo Nhân Vật Theo Ý Muốn
    Bởi The King trong diễn đàn JX Kho lưu trữ - JX Tutorials - JX Guide
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-01-2012, 10:30 PM
  2. Tạo nhân vật theo ý thích
    Bởi [Mr.Casanova] trong diễn đàn JX Kho lưu trữ - JX Tutorials - JX Guide
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-01-2011, 02:22 PM
  3. Những món ăn sống theo kểu người Nhật
    Bởi mylove trong diễn đàn Chuyện lạ đó đây - Chuyện bí ẩn - Khám phá những bí mật
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-09-2010, 03:27 AM
  4. Xin hướng dẫn vào game theo vao game theo GameGuard
    Bởi Van_Bom trong diễn đàn Trợ giúp Server & Client, Web, Tools MU Server Offline - Online
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-06-2009, 09:30 AM