Text Link Text Link: Truyện Tranh 18+ | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
đệ nhất danh sách | mio ishikawa | 988bet
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Ghost Master – Thử càm giác làm ma (Download Full Free)

Cám ơn
    46
    Được cám ơn 1,373 trong 703 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    482

Mặc định Ghost Master – Thử càm giác làm ma (Download Full Free)

Có bao giờ bạn mơ ước mình làm 1 con ma để quậy phá, thọc gậy bánh xe người khác chưa. Khi ta đã quá quen thuộc với các thể loại Sim xây dựng con người, hãng empire interactive đã phát hành 1 game mới tinh lấy engine đồ hoạ từ Sim nhưng với cách chơi hoàn toàn khác Sim đó là: GHOST MASTER.
    Với ghost master bạn sẽ trong vai 1 người lạnh đạo đám ma để phá tan mọi nhà trong cái thành phố nhỏ bé này. Bắt đầu từ 1 lâu đài nọ, 1 nơi nổi tiếng có nhiều ma quái, 1 đám người đang câu cơ và hỏi tên oan hồn bạn, hãy cho chúng tên bạn thế là bạn đã vào game rồi đấy. Bạn đã được triệu tập về thế giới này với 1 mục tiêu, chiếm hết tất cả các căn nhà ở đây.
    Bắt đầu game là 1 màn training hơi bị lâu, nó sẽ chỉ cho bạn những cách điều khiển ma và camera quanh căn nhà.

Cách chơi rất vui khi bạn chỉ huy 1 đàn ma (tối đa 11 con cho 1 nhiệm vụ) vào phá nhà người khác và đuổi hết người ra khỏi nhà, họ sợ phải mua nhà khác thôi. Game bắt đầu với nhiệm vụ “hauted 101″ ở đây bạn sẽ phải doạ ma người khác để giải cứu cho 1 con ma bị phong ấn là 1 mụ phù thuỷ.
    Mỗi nhiệm vụ, bạn sẽ phải chọn 1 số ma nhất định có trong thư viện ma của bạn, có rất nhiều loại ma như Stone wall, Boo, con nhện, gastly… mỗi loại ma chỉ xuất hiên ở 1 chỗ duy nhyất chẳng hạn như Boo chỉ hiện ở trong nhà mà ko ra ngoài được, stone wall chỉ xuất hiện ở trên đất liền, gastly chỉ xuât hiện ở những món đồ trang trí, spider thì ở trên tường, ma khỉ thì ở đồ điện máy… Và tương tương mỗi con lại có 1 khả năng riêng như boo có thể lúc ẩn lúc hiện, làm đồ vật bay lượn, làm nước chảy, stone wall thì gây động đất rung nhà cửa, gastly điều khiển người khác… Ma này ko thể di chuyển, quá tiếc mà nó chỉ biến mất và hiện ra chổ khác ở những nơi chỉ định (tôi đã nói ở trên) qua lệnh bind (hiện ra) và bench (biến mất), có thêm lệnh order để mình ko cần điều khiển ma và lệnh power để tấn công vui lắm đó (hãy tưởng tượng 1 ông già đang ngủ thì bị mình cho nước chay xối xả vào mắt, 1 thằng nhóc đang đi bị rớt châu bông u đầu, do ta làm hết đó ) các khả năng chỉ được học thêm cho đủ khi ta có nhiều điểm doạ ma người khác.

Đối với nạn nhân của ta, ta có thể theo dõi xem họ sợ hay ko ha họ còn cứng cỏi (thường những người chạy đầu tiên là các bà).
    Đồ hoạ khá đẹp với hình ảnh đồ vật rất chi tiết thế nhưng lại rất giống Sim, chẳng khác tí nào tuy nhiên ta có thể điều chính mọi góc nhìn từ trên lầu, tầng hầm, nóc nhà hay zoom in và out để ta có thể thấy rõ tất cả các cảnh, đồ hoạ phải nói là nhỉnh hơn Sim một chút.Người và ma cũng di chuyển khá uyển chuyển, sinh động và thực từ cái chuyện mở tủ lạnh tới việc bật đèn, đi tắm.

Nhạc game quá nghèo nàn, xoay đi xoay lại chỉ có mấy bản nhạc doạ ma con nít hơi rùng rợn. Thế nhưng bù lại âm thanh rất vui tai với những âm thanh của ma do ta làm hay âm thanh cả nhà người ta la.

Game hay với những chi tiết thú vị, ngoài doạ ma, phá nhà người khác còn có thêm những nhiệm vụ phụ là giải cứu những con ma khác để qua vòng sau có ma mới, có con bị kẹt trong máy hút bụi, phải đập tan cái máy mới giải thoát được cho nó, ha có con bị thi rớt chết trong phòng, nó quyến luyến ko chịu đi thì làm hoả hoạn cho nó chạy ra.
    Game rất thích hợp cho ai muốn muốn chới 1 Sim hoàn toàn mới và quậy phá để trút giận.
    Yêu cầu hệ thống
    CPU: Pentium III 450.
    RAM: 128 MB
    Video card: NVIDIA TNT2 3D card
    HD: 750MB of HD space
    DirectX: 8.1
    MegaShare Download

Xem thêm chủ đề liên quan:

Link facebook của mình Click tại đây
    -Kho game siêu khủng cho PC Click
    -Kho phim HD update hàng ngày cho PC Click

2. Đã có 4 thành viên gởi lời cám ơn đến [Tuấn Anh] vì bài viết hữu ít này:

anh con em (02-10-2013),HP2112 (28-01-2014),tony_bi1 (23-09-2013),[Mr.P] (11-09-2013)

Cám ơn
    10
    Được cám ơn 2 trong 2 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    13

Mặc định Re: Ghost Master – Thử càm giác làm ma (Download Full Free)

được đấy để test

Cám ơn
    10
    Được cám ơn 2 trong 2 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    13

ủa 3 link là 3 file hả bạn

Cám ơn
    46
    Được cám ơn 1,373 trong 703 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    482

Trích dẫn Gửi bởi tony_bi1 Xem bài viết
    ủa 3 link là 3 file hả bạn
    bạn tải cả 3 link về rồi giải nén part 1 chạy setup rồi play thôi
    Link facebook của mình Click tại đây
    -Kho game siêu khủng cho PC Click
    -Kho phim HD update hàng ngày cho PC Click

6. Đã có 2 thành viên gởi lời cám ơn đến [Tuấn Anh] vì bài viết hữu ít này:

anh con em (02-10-2013),HP2112 (28-01-2014)

Các Chủ đề tương tự

1. [FShare] The Raven: Legacy of a Master Thief | Game PC Phiêu Lưu | Free Download Full Crack
    Bởi lyphuclong trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-08-2013, 07:45 AM
  2. Sniper: Ghost Warrior 2 (Free Download Full)
    Bởi NhânHuỳnh trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-03-2013, 02:38 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-10-2012, 07:46 PM
  4. [Game]Ghost Recon Advanced Warfighter 2-Tiểu đội Ghost[Free Download Full]
    Bởi Providence trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-08-2012, 03:39 PM
  5. [MF] Sniper Ghost Warrior (Free download full )
    Bởi NhânHuỳnh trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-08-2011, 09:17 PM