Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 35

Chủ đề: [PC Game] Command & Conquer 3: Tiberium Wars - Chiến thuật (Full Download Free)[Đã Test]

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: [PC Game] Command & Conquer 3: Tiberium Wars - Chiến thuật (Full Download Free)[Đã Test]

part 9 dow về có 499.00MB,giải nén ra bị lỗi ,repair cũng báo lỗi luôn .pó tay cắm máy nguyên ngày bực gì đâu.
    có gì bạn up game vào 1 link thôi dow khỏi bị lỗi,cứ cắt bằng winrar giải nén ko cái này thì cái kia cũng lỗi.

Cám ơn
    46
    Được cám ơn 1,373 trong 703 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    482

Mặc định Re: [PC Game] Command & Conquer 3: Tiberium Wars - Chiến thuật (Full Download Free)[Đã Test]

Anh [Mr.P] fix lại link cho anh em đi lỗi ầm ầm thế kia mà các mem ngoài cũng kêu lỗi
    Link facebook của mình Click tại đây
    -Kho game siêu khủng cho PC Click
    -Kho phim HD update hàng ngày cho PC Click

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi skyexe001 Xem bài viết
    part 9 dow về có 499.00MB,giải nén ra bị lỗi ,repair cũng báo lỗi luôn .pó tay cắm máy nguyên ngày bực gì đâu.
    có gì bạn up game vào 1 link thôi dow khỏi bị lỗi,cứ cắt bằng winrar giải nén ko cái này thì cái kia cũng lỗi.
    bạn down lại part 9 thử nhé...nhiều là lỗi corrupt khi bạn download
    Còn lý do sao mình phải cắt, vì khi bạn download full 1 link, nếu lỡ như bị corrupt file, thì bạn phải load lại từ đầu sẽ mất thời gian hơn là corrupt file nào, download lại lại part đó.

Cám ơn
    78
    Mức độ nổi tiếng
    14

part 9 vẫn down không đc anh ơi!

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi Funmelody Xem bài viết
    part 9 vẫn down không đc anh ơi!
    Tình hình là một số file sau khi upload lên đã xảy ra lỗi, mình đã upload lại toàn bộ link mới, bạn download lại nhé, bộ này hoàn toàn khác link với bộ cũ nên bắt buộc bạn phải xóa những part cũ đi, bạn thông cảm cho sự bất tiền này nhé.

MegaShare Download

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

co ai huong dan minh noi file lai kg? minh download 7 part ve roi nhung no la winrar.minh lam theo huong dan mo chuong trinh Splitter & Joiner.nhung chon file khong dc.
    ai biet chi minh voi. cam on nhieu!!!

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi jaminhlee Xem bài viết
    co ai huong dan minh noi file lai kg? minh download 7 part ve roi nhung no la winrar.minh lam theo huong dan mo chuong trinh Splitter & Joiner.nhung chon file khong dc.
    ai biet chi minh voi. cam on nhieu!!!
    winrar không cần phần mềm nối file nhé, trong máy cài winrar rồi, thì chỉ cần cho các part vào chung 1 thư mục rồi click chuột phải chọn extract ra là được

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

hello !!
    mình đã tải hết 7 file về rồi nhưng không biết bước tiếp theo làm sao nửa, có ai biết hướng dẫn mình cài với.
    game Command & Conquer 3: Tiberium Wars.

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi jaminhlee Xem bài viết
    hello !!
    mình đã tải hết 7 file về rồi nhưng không biết bước tiếp theo làm sao nửa, có ai biết hướng dẫn mình cài với.
    game Command & Conquer 3: Tiberium Wars.
    CLick chuột phải vào part bất kì, chọn Extract here...

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

khắc phục lội giúp với đang chơi thì bị đá văn ra ngoài k pít nguyên nhận gì.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MegaShare] [PC Game] Command & Conquer: Red Alert 3 – Uprising + Việt hóa - Dàn trận (Full Repack)[~2Gb][Đã Test]
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 97
    Bài viết cuối: 06-09-2015, 01:13 PM
  2. [4shared.com] Command & Conquer - Renegade (Download Full Free)
    Bởi [Tuấn Anh] trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-07-2015, 08:34 AM
  3. [FShare] Command And Conquer 4 Tiberian Twilight RELOADED | Game PC Chiến Thuật | Game Download Free
    Bởi lyphuclong trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 21-05-2015, 09:45 AM
  4. [4share.vn] [4share] Command & Conquer 3: Kane's Wrath [ Chiến thuật / full 1 link 2.5 Gb ]
    Bởi maclonghl trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-03-2013, 11:05 AM
  5. Command and Conquer - Generals (Free Download Full)
    Bởi NhânHuỳnh trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-08-2012, 12:45 PM

Tag của Chủ đề này