Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Chủ đề: Nội Quy Post Được Áp Dụng Cho Tất Cả Các Thành Viên

Cám ơn
    46
    Được cám ơn 1,373 trong 703 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    482

Mặc định Nội Quy Post Được Áp Dụng Cho Tất Cả Các Thành Viên

Nội Quy Vàng Của 4r.ketnoitatca.net

1: Tên tiêu để ghi rõ tên game và có đuôi (Free Download Full)
    2: Bài viết phải có nội dung của game, một số hình ảnh, cấu hình, link game, trailer
    3: Link phải có biểu tượng Code của đúng link dẫn, VD [MEGASHARE]Link game kèm[MEGASHARE]
    4: Không spam bất kể là hình thức nào, dù là BQT hay thành viên
    5: nếu link đó die (chết) thì comment lại để chủ topic hoặc mod may AD fix lại

Cũng chỉ có vậy thôi sau khi đã lược bỏ một số điều không cần thiết của có Mod trước
    Người viết
    Tuấn Anh

Lần sửa cuối bởi [Tuấn Anh], ngày 23-10-2013 lúc 08:38 PM.
    Link facebook của mình Click tại đây
    -Kho game siêu khủng cho PC Click
    -Kho phim HD update hàng ngày cho PC Click

2. Đã có 2 thành viên gởi lời cám ơn đến [Tuấn Anh] vì bài viết hữu ít này:

mitkutepro (01-05-2014),vinhhien131 (21-11-2015)

Cám ơn
    543
    Được cám ơn 860 trong 488 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    245

Mặc định Re: Nội Quy Post Được Áp Dụng Cho Tất Cả Các Thành Viên

Bạn ơi mình hay lấy link của một số trang ( không có chữ bao bao bọc nhé) thì phải làm sao hả bạn.
    Cho mmình hỏi thêm rằng đây là Chia sẻ game-nơi để các thành viên up game còn Kho lưu trữ game là để Mod up game đúng không?
    Vậy cho mình hỏi : bây giờ cấp bậc của mình là Rìu Sắt - mình đacó quyền post lên Kho lưu trữ game hay chưa hay là phailển cấp bậc Rìu Bạc mới đự xin cá ơn bạn

Cám ơn
    738
    Được cám ơn 225 trong 128 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    64

Bạn nói rõ hơn cái không có "chữ bao bọc" là sao???

Còn kho lưu trữ thì đúng là để mod up. Bạn muốn up trên đó thì đăng kí làm mod rồi up. Nhưng link down phải là: mediafire, megashre, fshare, 4share, upfile, skydrive, googledrive, torrent, rapidshare.com .Chứ không up link ở mấy trang khác, bài phải chuẩn, đảm bảo cung cấp link mới khi link cũ die (vì đó là kho lưu trữ down load game chất lượng cao mà)

5. Đã có 2 thành viên gởi lời cám ơn đến Thành Cát Tư Hãn vì bài viết hữu ít này:

Thành Minh (02-01-2014),[Mr.P] (23-11-2013)

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi binhlblb123 Xem bài viết
    Bạn ơi mình hay lấy link của một số trang ( không có chữ bao bao bọc nhé) thì phải làm sao hả bạn.
    Cho mmình hỏi thêm rằng đây là Chia sẻ game-nơi để các thành viên up game còn Kho lưu trữ game là để Mod up game đúng không?
    Vậy cho mình hỏi : bây giờ cấp bậc của mình là Rìu Sắt - mình đacó quyền post lên Kho lưu trữ game hay chưa hay là phailển cấp bậc Rìu Bạc mới đự xin cá ơn bạn
    Như bạn Thành Cát Tư Hãn đã nói, box đó thực ra bạn vẫn được post nếu đạt tiêu chí sau:

- Bài viết rõ ràng, hình ảnh có gắn logo 4r càng tốt
    - Link phải ở các host dễ download và nhanh
    - Đảm bảo nguồn lưu trữ, có nghĩa là khi link die bạn có thể upload lại
    - Nên test trước khi upload.
    - File phải được đặt có hậu tố ví du: ABC_4r.ketnoitatca.net.rar

Các Mod khi upload bài trong này đều phải làm vậy

7. Đã có 2 thành viên gởi lời cám ơn đến [Mr.P] vì bài viết hữu ít này:

Thành Cát Tư Hãn (24-11-2013),Thành Minh (24-11-2013)

Cám ơn
    543
    Mức độ nổi tiếng
    245

Các Mod khi upload bài trong này đều phdải làm vậy[/QUOTE]
    Bạn ơi cái vụ gắn logo vào hình ảnh phải làm thế nào nhờ bạn chỉ bảo thêm nhé
    Còn file phải đặt phần hậu tố là 4r.ketnoitatca.net thì mình không biết làm sao mà các Mod làm hay thế nếu bạn biết cách làm thì chỉ giùm mình với nhé

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Các Mod khi upload bài trong này đều phdải làm vậy
    Còn file phải đặt phần hậu tố là 4r.ketnoitatca.net thì mình không biết làm sao mà các Mod làm hay thế nếu bạn biết cách làm thì chỉ giùm mình với nhé[/QUOTE]

Cảm ơn bạn đã quan tâm,
    1. Để thêm logo cho hình ảnh bạn vào đây tham khảo nhé:

Phần mềm + Crack Full Watermark Factory :
    Host up ảnh good: (tạo acc để dể quản lý)

Chúng ta có giao diện như hình

Add Folder và Add File đây là để mình chọn hình ảnh cần add bản quyền

Còn To folder là vị trí hình ảnh sau khi add logo, giao diện

Ở đây mình hướng dẫn bên Add file nhé

Các bạn chọn đền hình ảnh cần add và Open nó ra

Chọn qua thẻ Watemarks: Add text (thêm chữ) hoặc Add logo (thêm hình ảnh)

Mình hướng dẫn trên Add logo, còn add text tương tự nhé

Chọn Select => chọn logo cần add vào hình ảnh

Ở mục này có một số công cụ edit logo như: xoay 90 độ, 180,... góc trái, góc phải,... các bạn edit sao cho phù hợp với hình ảnh là ok
    Sau khi xong, các bạn để ý qua Generate => chọn đuôi cần trích xuất => bấm dấu tam giác

và đây là ví dụ nhé

===================

Một số Logo KNTC

2. Để thêm hậu tố, đơn giản là bạn chỉ rename lại folder cần up, sau đó nén lại thôi. Nếu các host up lên không cho dung lượng quá lớn bạn chia part ra như các bài game mod hay up

Các bước thực hiện việc chia nhỏ file Rar có dung lượng lớn

Bước 1: Gom tất cả các ảnh Icon vào 1 thư mục

Bước 2: Nhấp chuột phải chọn WinRAR >> Add to Archive

Bước 3: Trong hộp thoại Add to Archive vừa xuất hiện, bạn chọn định dạng là RAR, và phương pháp nén là Best. Mục Spit to volume byte là mục chia nhỏ file, bạn chọn cách chia nhỏ file thanh từng file có dung lượng , sau đó nhấp OK.

Sau khi nén thư mục chứa các Icon và chia nhỏ theo dung lương 1.4MB, mình được 2 file là Icons02.part1.rar và Icons02.part2.rar.

10. Những thành viên gởi lời cám ơn đến [Mr.P] vì bài viết hữu ít này:

Thành Cát Tư Hãn (24-11-2013)

Cám ơn
    543
    Mức độ nổi tiếng
    245

Trích dẫn Gửi bởi [Mr.P] Xem bài viết
    Còn file phải đặt phần hậu tố là 4r.ketnoitatca.net thì mình không biết làm sao mà các Mod làm hay thế nếu bạn biết cách làm thì chỉ giùm mình với nhé
    Cảm ơn bạn đã quan tâm,
    1. Để thêm logo cho hình ảnh bạn vào đây tham khảo nhé:

2. Để thêm hậu tố, đơn giản là bạn chỉ rename lại folder cần up, sau đó nén lại thôi. Nếu các host up lên không cho dung lượng quá lớn bạn chia part ra như các bài game mod hay up[/QUOTE]
    Cám ơn, cám ơn rất cám ơn bạn nhé

12. Những thành viên gởi lời cám ơn đến Thành Minh vì bài viết hữu ít này:

nhoxboy73 (24-11-2013)

Cám ơn
    543
    Mức độ nổi tiếng
    245

Cho mình hỏi thêm nhé, mình tạo được acc megashare rồi, trong hướng dẫn nó bảo: Tải lên thông thường.
    - Bước 1: Từ trang chủ, bấm vào nút “Browse...” sẽ xuất hiện cửa sổ duyệt file, chọn file cần tải lên bằng cách click đúp lên file đó.
    - Bước 2. Sử dụng các tùy chọn “Private” và “Public” để cho phép hoặc không cho phép file tải lên được tìm kiếm bằng các công cụ tự động của Megashare.vn, và viết các mô tả cho file trong ô text “Mô tả” nếu muốn. Bạn cũng cần chọn “Đồng ý với các điều khoản sử dụng”.
    - Bước 3. Nhấn nút “ Tải lên” để bắt đầu tải file lên. Trong quá trình tải file, nếu không muốn tải lên nữa, hãy bấm nút “ Hủy bỏ”.
    Link chia sẻ file sẽ được hiển thị sau khi tải file lên thành công.
    Chú ý:
    + Khi muốn tải lên file khác, bạn hãy ấn nút F5 rồi thao tác lại những bước ở trên
    + Để sử dụng chức năng upload của MegaShare.vn, chúng tôi cần yêu cầu trình duyệt của bạn hỗ trợ Java (Java Runtime Environment – tải tại đây )
    + Khi đang upload, nếu bạn gặp phải các sự cố về mạng mà không thể upload tiếp thì một phần file do bạn đã upload sẽ được lưu trữ tạm trong vòng 24 giờ kể từ lúc máy bạn mất kết nối với MegaShare. Nếu trong khoảng thời gian lưu trữ tạm này, bạn tiến hành upload lại file cũ thì thay vì phải upload lại toàn bộ, bạn chỉ cần upload phần chưa upload lên MegaShare. Bạn không thể sử dụng 2 đường upload cho 1 file.
    Mình tìm ở trang chủ chả có cái Browse nào mong bạn trả lời

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Cho mình hỏi thêm nhé, mình tạo được acc megashare rồi, trong hướng dẫn nó bảo: Tải lên thông thường.
    - Bước 1: Từ trang chủ, bấm vào nút “Browse...” sẽ xuất hiện cửa sổ duyệt file, chọn file cần tải lên bằng cách click đúp lên file đó.
    - Bước 2. Sử dụng các tùy chọn “Private” và “Public” để cho phép hoặc không cho phép file tải lên được tìm kiếm bằng các công cụ tự động của Megashare.vn, và viết các mô tả cho file trong ô text “Mô tả” nếu muốn. Bạn cũng cần chọn “Đồng ý với các điều khoản sử dụng”.
    - Bước 3. Nhấn nút “ Tải lên” để bắt đầu tải file lên. Trong quá trình tải file, nếu không muốn tải lên nữa, hãy bấm nút “ Hủy bỏ”.
    Link chia sẻ file sẽ được hiển thị sau khi tải file lên thành công.
    Chú ý:
    + Khi muốn tải lên file khác, bạn hãy ấn nút F5 rồi thao tác lại những bước ở trên
    + Để sử dụng chức năng upload của MegaShare.vn, chúng tôi cần yêu cầu trình duyệt của bạn hỗ trợ Java (Java Runtime Environment – tải tại đây )
    + Khi đang upload, nếu bạn gặp phải các sự cố về mạng mà không thể upload tiếp thì một phần file do bạn đã upload sẽ được lưu trữ tạm trong vòng 24 giờ kể từ lúc máy bạn mất kết nối với MegaShare. Nếu trong khoảng thời gian lưu trữ tạm này, bạn tiến hành upload lại file cũ thì thay vì phải upload lại toàn bộ, bạn chỉ cần upload phần chưa upload lên MegaShare. Bạn không thể sử dụng 2 đường upload cho 1 file.
    Mình tìm ở trang chủ chả có cái Browse nào mong bạn trả lời
    Ở Megashare có megashare tool. bạn nên download cái này về sử dụng, khá dễ dàng download và quản lý, ở web khi upload lên, khả năng bị đứng hình khá cao

Cám ơn
    543
    Mức độ nổi tiếng
    245

Trích dẫn Gửi bởi [Mr.P] Xem bài viết
    Ở Megashare có megashare tool. bạn nên download cái này về sử dụng, khá dễ dàng download và quản lý, ở web khi upload lên, khả năng bị đứng hình khá cao
    Hic hic mình thấy cái này chậm quá nên mình đăng kí nick fshare và đã có bài post đầu tiên do chính mình up link ( chứ không phải up bài đâu nhé ). Link bài viết:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Quy định khi post bài trong box Võ Lâm Truyền Kỳ (Nên đọc kỹ trước khi post bài)
    Bởi TuấnDương trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (JX Online)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-06-2013, 03:06 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-09-2012, 03:33 PM
  3. Cần hướng dẫn post ảnh lên bài viết
    Bởi khoaluunhat trong diễn đàn Ý kiến đóng góp ,Thắc mắc ,Yêu cầu mở BOX
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-05-2012, 07:28 AM
  4. Lần thứ 2 post bài :D
    Bởi betrinh061191 trong diễn đàn Thành viên hát
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 27-11-2010, 08:44 PM
  5. Cách chỉnh lv có thê /post lên toàn Sv
    Bởi _RoMeo_ trong diễn đàn Trợ giúp Server & Client, Web, Tools MU Server Offline - Online
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-09-2010, 08:58 AM