về máy để được thỏa thích giải trí với những ứng dụng bất ngờ và thú vị.

Từ khi phát hành, Game BigOne đã khẳng định được vị thế số 1 của mình trong mạng xã hội game online trên điện thoại. Với vị thế của mình, BigOne không ngừng nâng cao, cải thiện nền tảng công nghệ như hỗ trợ 99% các dòng máy điện thoại cũ có hỗ trợ Java.

Vì vậy, bạn không cần phải có Smartphone hiện tại, máy tính bảng đắt tiền, chỉ với điện thoại cũ hỗ trợ Java có khả năng kết nối internet qua GPRS là bạn làm chủ được Bigone Game, game mạng xã hội số 1 hiện nay.

Game BigOne Java là phiên bản được phát triển trên nền tảng J1ME dành cho các dòng máy Java trên thị trường như: Nokia, Sony, Samsung, …

Game bigone ngày càng hoàn thiện hơn, cũng như tương thích được hầu hết với các điện thoại java. Nếu như điện thoại có thể kết nối mạng internet hoặc kết nối GPRS thì bạn có thể tải ngay BigOne rồi đấy, game không yêu cầu cấu hình máy phải cao cấp nên bạn không phải lo lắng mà vẫn có thể thưởng thức những giờ phút vui vẻ mà Game BigOne đem đến cho bạn.

BigOne là sân chơi trí tuệ để các bạn thử sức sự hiểu biết và trí thông minh của mình thông qua các cuộc thi “Đấu trường BigOne” diễn ra hàng ngày với giải thưởng hấp dẫn, game show do các Bang hội tự tổ chức, game show hàng ngày, …

Bạn còn chần chừ gì nữa nhanh tay về máy thôi nào!