Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 72

Chủ đề: [PC Game] Might & Magic Heroes VI: Complete Edition (Free Download Full - Fshare - 4share.vn - MegaShare)

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: [PC Game] Might & Magic Heroes VI: Complete Edition (Free Download Full - Fshare - TenLua - Copy.Com - MegaShare)

Anh ơi cho em hỏi đã chạy patch xong chép crack như hướng dẫn nhưng nó chỉ hiện cửa sổ log in của uplay rồi bắt phải đăng nhập tài khoản uplay. H sao anh?

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: [PC Game] Might & Magic Heroes VI: Complete Edition (Free Download Full - Fshare - TenLua - Copy.Com - MegaShare)

loat 1 phát 23 pat lâu thật

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: [PC Game] Might & Magic Heroes VI: Complete Edition (Free Download Full)

Trích dẫn Gửi bởi TAKIDORI Xem bài viết
    Anh ơi cho em hỏi đã chạy patch xong chép crack như hướng dẫn nhưng nó chỉ hiện cửa sổ log in của uplay rồi bắt phải đăng nhập tài khoản uplay. H sao anh?

làm hết mấy' thu như a bảo rùi nhưng khi cài song nó bắt nhập key thoi

Trích dẫn Gửi bởi magician93 Xem bài viết
    thanhks bác nhiều.em chơi được rồi.nhưng mà mấy map sau chơi toàn bị đen màn hình thôi.có cách nào sửa được không các bác chỉ em với

khi bác cài đặt nó có hỏi key ko ?? cài đặt ntn mà đk bịu cho ae với ??
    Lần sửa cuối bởi nhjthjeuza93, ngày 13-01-2015 lúc 10:45 AM.

Cám ơn
    543
    Được cám ơn 860 trong 488 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    245

Mặc định Re: [PC Game] Might & Magic Heroes VI: Complete Edition (Free Download Full)

Trích dẫn Gửi bởi nhjthjeuza93 Xem bài viết
    làm hết mấy' thu như a bảo rùi nhưng khi cài song nó bắt nhập key thoi

khi bác cài đặt nó có hỏi key ko ?? cài đặt ntn mà đk bịu cho ae với ??
    bạn chép crack chưa
    Cùng nhau xây dựng forum Ketnoitatca thật lớn mạnh
    ​Topic tổng hợp Series game bắn súng nổi tiếng Call Of Duty và Series game BattleField:
    Click Here
    Tổng Hợp Game Mini của Kết Nối Tất Cả
    Click Here

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

ngay chỗ hình cái mặt thì em hiển thị 2 dấu cộng trên dưới còn 3 cái nút đó màu đen không phải xanh như trong hình không tài nào chơi được!khắc phục nhanh dùm em!

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Download --> Giải nén --> Cài đặt -- Crack --> Play Game làm như hướng dẫn nhưng vẫn ko vào game dc
    nó cứ hiện ra cái bảng Uplay vào đòi Key là sao

Cám ơn
    3
    Mức độ nổi tiếng
    13

ai hướng dẫn mình giải nén dc k mình giải nén k dc huihuhuh

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi sucuonline1 Xem bài viết
    bạn download hết tất cả các part về cho vào chung thư mục rồi click chuột phải và chọn giải nén thôi bạn

Cám ơn
    28
    Mức độ nổi tiếng
    0

lần nào tải của Tuấn Dương đều hỏng và ko chơi được chán quá à ........... dù sao cũng thanks vì công post

Cám ơn
    1,513
    Được cám ơn 8,218 trong 1,927 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    1827

Trích dẫn Gửi bởi jackjechen Xem bài viết
    Download --> Giải nén --> Cài đặt -- Crack --> Play Game làm như hướng dẫn nhưng vẫn ko vào game dc
    nó cứ hiện ra cái bảng Uplay vào đòi Key là sao
    Trích dẫn Gửi bởi sucuonline1 Xem bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi nofog113 Xem bài viết
    lần nào tải của Tuấn Dương đều hỏng và ko chơi được chán quá à ........... dù sao cũng thanks vì công post
    Mới Test lại Game trên Win7, chơi bình thường nhé các bạn, nhớ lưu ý cái cấu hình yêu cầu của Game và làm đúng theo hướng dẫn cài đặt:
    *Hướng dẫn cài đặt chi tiết: Download về và giải nén, vào thư mục HeroesVICompleteEdition_4r.ketnoitatca.net chạy file setup.exe để cài đặt, sau khi cài đặt thành công vào thư mục HeroesVICompleteEdition_4r.ketnoitatca.net\PROPHET chạy file mmh6_v2.1.1.exeđể nâng cấp Patch 2.1.1. Sau đó vào HeroesVICompleteEdition_4r.ketnoitatca.net\PROPHET\ Crack copy hết tất cả các file chép đè vào thư mục cài Game, Play!.
    *Add Friend Facebook để giao lưu nhé các bạn: https://www.facebook.com/tuanduong85
    *Bán Point VIP Fshare giá rẻ Uy tín, chất lượng: http://4r.ketnoitatca.net/showthread...ketnoitatcanet
    *KNTC Youtube: https://www.youtube.com/channel/UCaz...-L_j9UREnNxqAg
    *KNTC Facebook: https://www.facebook.com/ketnoitatca
    *KNTC Twitter: https://twitter.com/ketnoitatca

11. Những thành viên gởi lời cám ơn đến TuấnDương vì bài viết hữu ít này:

hquochoang2502 (12-10-2015)

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Multi Link] [PC Game] Sniper Ghost Warrior 2 Collector's Edition: Tổng hợp đầy đủ các bản mở rộng (Free Download Full - Fshare - MegaShare - 4share.vn)
    Bởi TuấnDương trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 62
    Bài viết cuối: 20-06-2016, 09:33 AM
  2. [Multi Link] [PC Games] World In Conflict Complete Edition (Free Download Full - Fshare - 4share.vn)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-06-2016, 02:10 PM
  3. [Multi Link] Game Mortal Kombat 9 : Komplete Edition - nosTEAM | Download Full Crack | Đối Kháng | 10.5gb | Fshare - 4share.vn - MegaShare
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 14-06-2016, 09:06 AM
  4. [Multi Link] Might and Magic Heroes VI Gold Edition - Tượng đài trở lại (Free Download Full - Fshare - TenLua - Copy.Com)
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 21-03-2015, 11:09 PM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-01-2014, 03:38 PM

Tag của Chủ đề này