Vừa qua cộng đồng Việt bất ngờ đón chào sự xuất hiện của game ,GTA với chế độ chơi online. Được biết, tựa game này được thể hiện trên nền tảng game GTA SA cùng với chế độ chơi vô cùng hấp dẫn như hòa mình vào thế giới tuyệt vời. Nội dung trò chơi không riêng biệt một thể loại nào mà nó bao gồm cả hành động, phiêu lưu, lái xe, nhập vai, hành động bí mật. Tuy nhiên cũng nên nhớ rằng, đây là đời thực, chứ không phải trò chơi điện tử. Trong GTA, mọi thiệt hại đều chỉ là tưởng tượng , đừng ai dại dột đưa hết cuộc sống của mình vào nó , Chơi game điều độ giữ gìn sức khỏe ! Các bạn có thể giao lưu , tìm hiểu , giải trí lành mạnh ....IP Sever : VIET-GAME.NET:7777Forum : Những hình ảnh trong game : Đây là nơi khi bạn đăng ký tài khoản , nó sẽ ở chỗ này , đây được gọi là Pizza , bạn có thể xin việc , giao bánh ở đây nó sẽ giúp các bạn sống qua ngày :pudency:Đây là HQ dành cho nhưng người có sỡ hữu VIP , bạn có thể vào lấy súng , giáp máu , xe ở garage , ... rất nhiều chức năngĐây là đài truyền hình thành phố bạn có thể đến đó tham quan , đăng ký vào hoặc quảng cáo trên truyền hình v.vBệnh viện là nơi tập trung nhiều người nhất , họ đến để nói chuyện , mua bán , là nơi các nhân viên bác sĩ thường xuyên túc trựcĐây là sở cảnh sát , cục truy bắt , điều tra San Fierro , bạn bị gì có thể gọi cho sở cảnh sát để giải quyếtLà nơi đón khách hoặc là trạm của các ga tàu điện v.vĐây là nơi các bạn giao các chuyến hàng , kiếm tiền , sinh sống nuôi gia đình v.vĐây là hướng dẫn khi chơi game ! _ Nếu bạn muốn tìm một việc làm cho mình thì bạn sẽ gõ : /timvieclam , nó sẽ hiện ra 1 bảng danh sách việc làm bạn có thể chọn bất cứ việc nào . Rồi checkpoint màu đỏ nó sẽ hiện trên radarrồi bạn sẽ gõ [ /nhanviec ] >> [ /chapnhan congviec ] để nhận cộng việc của mình đã tìm , để biết thông tin về công việc của mình bạn gõ [ /trogiup ] và bạn chỉ cần đến đó , khi đến đó nó sẽ có icon như thế nàyCân nhắc về các màu trên thanh máu ._Xanh nước là màu của nhân viên cảnh sát _Hồng là màu của nhân viên cứu thương _Tím là màu của vip _Xanh lá là màu của Đài truyền hình _Vàng nhạt của tài xế taxi_Vàng đậm là màu của tù nhânHướng Dẫn Tham Gia Server : Cách download game , và tham gia sever Đâù tiên bạn cần download GTA San Andeas : Thứ 2 các bạn truy cập website : tiền hành download 1 trong 2 file đó .Tiếp theo khi các bạn download xong , các bạn Run , chọn thư mục chứa gta và giải nén vào đó Chọn [ add sever ] và nhập địa chỉ IP [ viet-game.net ] Rồi bạn [ connect ] vào game tham gia cùng chúng mình , luôn chào đón các bạn !Lưu ý bạn cần đặt tên có dấu _ và không được ghi dấu mới có thể vào game : Ví dụ : Hawk_Unikey , Kelvin_Duong, Jony_Nguyen ,,..