Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 50

Chủ đề: Mở quán nét thì sài mạng nào tốt ạ?

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    21

Mặc định Mở quán nét thì sài mạng nào tốt ạ?

Em đang chuẩn bị ra tết mở hàng game online và đang tham khảo xem mạng cáp quang nào tốt nhất để trang bị cho cửa hàng mình. Cửa hàng game bây giờ thì quá nhiều, cạnh tranh rất là khó nên ngoài chuyện đầu tư dàn máy cực ổn áp ra em còn định lắp hẳn mạng cáp khủng để các game thủ không bị "cụt hứng" khi đang chơi mà bị out. Chả biết tìm hiểu ở đâu chính xác vì thực tế nếu mà gọi điện nghe tư vấn thì chỉ có thể nghe các nhà mạng quảng cáo mà thôi. Mà như vậy thì chả chính xác được, em lập pic mong các bác vào cho em xin cái ý kiến để em có thể làm cửa hàng em "chạy" ngon lành. Cảm ơn các bác đã lưu ý đọc bài và còn cảm ơn nhiều nếu các bác cho em tí lời khuyên

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    14

Mặc định Re: Mở quán nét thì sài mạng nào tốt ạ?

Vote 1 vé cho CMC nhé,thấy chất lượng ko thua kém gì mấy mạng khác,mà giá cả cực kỳ cạnh trann khuyến mãi thì có thể nói là nhiều nhất trong tất cả các mạng hiện nay đấy

Cám ơn
    1
    Mức độ nổi tiếng
    15

Chiến CMC đi bác, nó sử dụng công nghệ FTTx GPON, hỗ trợ đa dịch vụ trên một kết nối quang duy nhất với băng thông có thể lên đến 2.5 Gbps, đáp ứng đầy đủ nhu cầu phát sinh các dịch vụ viễn thông của khách hàng như: VoIP, Video on Demand, truyền số liệu, MPLS… mà không bị suy giảm chất lượng kết nối. GPON là công nghệ tiên tiến hiện đại nhất Việt Nam rồi bác ạ, cho phép người dùng sử dụng nhiều dịch vụ với chi phí thuê bao hợp lý. Như mấy hôm nay em xài CMC trên cty thì chạy mấy dịch vụ như Gmail hay vào G+ cứ vèo vèo. Về nhà dùng thằng FPT không tài nào vào mail được luôn.

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    14

Diablo Re: Mở quán nét thì sài mạng nào tốt ạ?

Trích dẫn Gửi bởi antonioto90 Xem bài viết
    Chiến CMC đi bác, nó sử dụng công nghệ FTTx GPON, hỗ trợ đa dịch vụ trên một kết nối quang duy nhất với băng thông có thể lên đến 2.5 Gbps, đáp ứng đầy đủ nhu cầu phát sinh các dịch vụ viễn thông của khách hàng như: VoIP, Video on Demand, truyền số liệu, MPLS… mà không bị suy giảm chất lượng kết nối. GPON là công nghệ tiên tiến hiện đại nhất Việt Nam rồi bác ạ, cho phép người dùng sử dụng nhiều dịch vụ với chi phí thuê bao hợp lý. Như mấy hôm nay em xài CMC trên cty thì chạy mấy dịch vụ như Gmail hay vào G+ cứ vèo vèo. Về nhà dùng thằng FPT không tài nào vào mail được luôn.

Kinh doanh quán cafe liệu có nên gắn cáp quang ko bác,mà CMC cáp quang rẻ ko ?

Cám ơn
    1
    Mức độ nổi tiếng
    15

FPT cáp đồng nếu nó có cùi bắp thì đâu cũng đến nỗi bác không vào nổi G+ hay Gmail@@
    Về chuyện quán cafe nếu bác làm với quy mô lớn tý thì nên chơi 2 line của 2 nhà cung cấp khác nhau là tốt nhất.

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    14

Cáp quang thì phải cẩn thận chút,tiền bỏ ra cao gấp 10 lần tiền mạng gia đình,khuyên thớt nên lựa chon kỹ kẻo làm ăn thất bại do mạng kém,khách hàng quay lừng đấy :go:

P.s: mình thấy CMC có vẻ ổn,giá ko đắt,chất lượng ok phết đấy,ngày nào cũng ra quán cafe có wifi CMC lướt net,down phim

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    21

quan trọng là có hay bị dis giữa chừng ko? =,=!

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    13

Đúng là dịch vụ và chăm sóc khách hàng của CMC tốt thật
    - Đường truyền sắp bảo trì : thông báo trước
    - Mạng trục trặc, có vấn đề : chưa kịp gọi lên thông báo thì đã gọi trước cho mình.
    ....
    Còn chất lượng đường truyền thì cũng ngang với VNPT. Vì bên cơ quan mình xài cả VNPT và CMC luôn mà.

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Dùng CMC đi bạn,mấy mạng khác mỗi dịp mưa bão tha hồ ăn hành nhé,lúc trước dùng FPT cứ mưa xuống là y như rằng mạng nghẽn và chập chờn,còn CMC thì ko do hệ thống truyền dẫn tốt

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    13

Trích dẫn Gửi bởi Phong Thần Bảng Xem bài viết
    Dùng CMC đi bạn,mấy mạng khác mỗi dịp mưa bão tha hồ ăn hành nhé,lúc trước dùng FPT cứ mưa xuống là y như rằng mạng nghẽn và chập chờn,còn CMC thì ko do hệ thống truyền dẫn tốt

VNPT mà có mưa thì xác định khỏi dùng mạng,trước xài VNPT mưa suốt,mạng 5 phút rớt 1 lần

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối