CamStudio là chương trình miễn phí cho phép bạn ghi lại toàn bộ hoạt động đang diễn ra trên màn hình của mình và xuất ra thành một đoạn phim. Với nó, bạn có thể ghi lại toàn bộ hoạt động trên toàn màn hình, hay trong từng khu vực mà bạn lựa chọn với những kích cỡ khác nhau. Với CamStudio, bạn vừa có thể ghi lại toàn bộ màn hình, lại vừa có thể ghi âm chèn vào đoạn phim được ghi.

CamStudio cũng có thể thêm chú thích chất lượng cao, anti-aliased màn hình (không có cạnh răng cưa) với các bản ghi của bạn trong vài giây và với các tính năng chú thích độc đáo Video của bạn thậm chí có thể cá nhân hoá video của bạn bằng cách bao gồm một bộ phim webcam của chính mình "hình ảnh-in-picture" trên máy tính để bàn của bạn.

Và nếu tất cả đó là không đủ, CamStudio cũng đi kèm với Codec Lossless riêng của mình sản xuất kết quả tinh thể rõ ràng với một kích cỡ nhỏ hơn nhiều so với các bộ codec khác phổ biến hơn, như Microsoft Video 1.

Bạn có toàn quyền kiểm soát đầu ra của video của bạn: bạn có thể chọn để sử dụng con trỏ tùy chỉnh, ghi lại toàn bộ màn hình hoặc chỉ là một phần của nó và có thể giảm hoặc tăng chất lượng của việc ghi chép tùy thuộc vào nếu bạn muốn đoạn video nhỏ hơn (cho gửi email với mọi người, chẳng hạn) hoặc bạn có thể có "chất lượng tốt nhất" để ghi lên đĩa CD / DVD.

Tuy nhiên, tất cả các tính năng này sẽ là vô giá trị nếu camstudio không dễ sử dụng ... may mắn đó không phải là trường hợp. CamStudio có thể được học trong một vài phút và đi kèm với một cách toàn diện được xây dựng trong helpfile, vì vậy nếu bạn quản lý gặp khó khăn, bạn có thể chỉ cần nhấn "Trợ giúp" và nhận được câu trả lời bạn cần.

MegaShare Download

Xem thêm chủ đề liên quan: