Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: [HELP HELP HELP HELP] Khi Khởi Động Máy Tính Bị Lỗi Như Thế Này

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Yipi [HELP HELP HELP HELP] Khi Khởi Động Máy Tính Bị Lỗi Như Thế Này

Hi All !
    Các bạn chuyên ngành về tin học ơi ! Hiện tại mình đang xài cái laptop lenovo g460 core I3.
    Khi khởi động máy lên thì máy tính hiện lỗi như hình sau :

Khi xuất hiện như vậy pải bấm 2 lần Esc mới bắt đầu vào win được , với lại hiện tại sữ dụng máy rất là chậm, máy mình chỉ sữ dụng cho đọc báo và xem youtube thôi. Máy thường có tình trạng lag và đứng máy , máy khi cài win lại vẫn bị những tình trạng trên , máy mình không có cài nhiều phần mềm gì cả ...
    Nay mình gửi bài lên 4rum mong tất cả các bạn có thể giúp mình sửa được lỗi khởi động như trên và giúp mình cãi thiện được tình trạng máy .Rất mong được sự giúp đỡ của tất cả các bạn .
    Cám ơn rất nhiều ..
    Trân trọng

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Mặc định Re: [HELP HELP HELP HELP] Khi Khởi Động Máy Tính Bị Lỗi Như Thế Này

Trước hết mình nghỉ nên ghost một bản win tương thích hơn xem sao.

Bạn lên mạng search 1 bản win ghost, phần mềm onekey và chạy ghost thử. Nếu không được pm mình, mình sẽ hướng dẫn

3. Những thành viên gởi lời cám ơn đến [Mr.P] vì bài viết hữu ít này:

shintv2 (03-05-2014)

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: [HELP HELP HELP HELP] Khi Khởi Động Máy Tính Bị Lỗi Như Thế Này

Vâng , mình sẽ làm thử , rất cám ơn bạn đã chĩ dẫn , công việc nhiều qá không onl sớm hixx