Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Cho mình hỏi cái

Cám ơn
    10
    Được cám ơn 12 trong 5 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    29

Mặc định Cho mình hỏi cái

Cho mình hỏi: win của mình là win xp nhưng mình dùng theme win 7 một thời gian rùi nhưng tại sao chừ nó lại chuyển về theme xp lại, mình có đổi lại thành theme win 7 rùi mà nó vẫn là theme xp, chỉ có vài cái không đổi thành theme xp thui còn lại thư mục,cách xóa,… đều thành win xp, bạn nào có thể giúp mình sửa cái này ko, chỉnh tất cả trở thành win 7( thư mục,…)
    [IMG][/IMG]
    bạn nào giúp mình chỉnh trở về theme win 7 lại với như cái my computer là theme win 7 nhưng cái recycle bin và các thư mục đều là theme xp nên bạn nào giúp sửa thành win 7 vs nha
    p/s:

Cám ơn
    576
    Được cám ơn 975 trong 461 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    206

Mặc định Re: Cho mình hỏi cái

Trích dẫn Gửi bởi rỉmi12 Xem bài viết
    Cho mình hỏi: win của mình là win xp nhưng mình dùng theme win 7 một thời gian rùi nhưng tại sao chừ nó lại chuyển về theme xp lại, mình có đổi lại thành theme win 7 rùi mà nó vẫn là theme xp, chỉ có vài cái không đổi thành theme xp thui còn lại thư mục,cách xóa,… đều thành win xp, bạn nào có thể giúp mình sửa cái này ko, chỉnh tất cả trở thành win 7( thư mục,…)
    [IMG][/IMG]
    bạn nào giúp mình chỉnh trở về theme win 7 lại với như cái my computer là theme win 7 nhưng cái recycle bin và các thư mục đều là theme xp nên bạn nào giúp sửa thành win 7 vs nha
    p/s:
    đó chỉ là cái giao diện thôi bạn chỉ làm đẹp thôi chứ chức năng vẫn là XP

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Mặc định Re: Cho mình hỏi cái

Bạn chạy pacth theme hay chỉ dùng những folder theme win 7, tốt nhất nên chạy lại pacth theme, mà thiết nghĩ nếu win xp chạy theme win 7 thì nhiều khi hệ thống sẽ lỗi đấy bạn dẫn đến ko thể cài game hoặc phần mềm vì nó xung đột,